jambo linalochelewesha mafanikio yako ingawa ni kweli kuna watu wanacheleweshwa kufikia malengo yao kwa sababu ya vipingamizi wanavyokutana navyo yani opposition pia kuna wengi sana ambao wanachelewa kwa sababu ya kuhamisha macho yao kwenye lengo yaani uwa anapata kitu distraction ukifuatilia utagundua kuwa watu wengi sana wanachelewa kwa sababu wameshindwa kuweka akili na nguvu zao sehemu moja kwa muda mrefu chuo kikuu cha western ontario lichoko nchini canada kiliwahi kufanya utafiti utafiti huu ulithibitisha kwamba changamoto kubwa anayokutana nayo mwanadamu katika kusimamia na kufuatilia kitu kwa muda mrefu ni kukosa focus natt utafiti ulionyesha kuwa kwa sasa watu wengi sana wanasunguliwa na kushindwa kufanya kitu kimoja kwa muda mrefu bila kuhamia kwenye kitu kingine hata wewe inawezekana ni mmoja wao kila siku unabadilisha mwelekeo wako hii inalingana na utafiti uliofanywa na kulinganishwa nguvu ya mwanadamu na samaki katika kuzingatia kitu kimoja bila kupeleka akili mali pengine popote yaani attention span ambapo katika utafitihu ilionekana kwamba samaki aina ya goldfish anaweza kuzingatia kitu kimoja kwa muda wa sekunde tis na mwanadamu wa kawaida anaweza kuzingatia kwa sekunde nane tu yaani samaki amemzidi mwanadamu uwezo wako wa kupuuzia mambo na watu wanaokutoa kwenye mstari ni silaha kubwa sana ya mafanikio hautakiwi kusoma kila kitu hautakiwi kuambatana na kila mtu hautakiwi kumjibu kila mtu hautakiwi kuwepo kila mahali chagua na mua unapotaka kutumia muda nguvu na akili yako epuka distractions leo s alito