zingatia haya unapohachana na mtu ukifika wakati wa kuhachana sio lazima mgombane kuna wakati itabidi uachane na mbia wako wa kibiashara yani business yanirtn ambaye hapo mwanzoni mulifika kufika mbali sana na mlipanga mambo mengi kwelikweli kuna wakati itabidi uhachane na bosi wako ambaye ndiye alikusaidia kwa kazi hapo mwanzo kila unapofikiria unaona ni ngumu sana kumwambia kwamba unaondoka kuna wakati itabidi uhachane na mtu uliyekuwa unampenda sana na ulidhani utakuwa naye kwa muda mrefu na hata wakati mwingine ulisema utakuwa naye milele lakini kuna jambo limetokea inabidi uachane naye kuna wakati katika maisha utalazimika kuwachana na watu kuhachana na ofisi au hata kuachana na chama cha siasa ukifika wakati huu kuna mambo ya kuzingatia jambo la kwanza sio lazima uanzishe ugomvi na unaowachana nao unaweza kuachana kwa heshima na utulivu kumbuka kuwachana sio vita unaweza kuachana na maisha yakaendelea sio lazima uwageuze adui wale unaowachana au wanaokuacha maisha yana majira na kila mtu anatakiwa kuwa mahali fulani kwenye majira ya tofauti jifunze kuachana na watu kwa amani lakini mbili pokea maumivu ya kuhachana nauya Haita kubali haitasaidia kutokubali uhalisia kama mtu ameamua kuondoka hakuna namna haitasaidia kukataa uhalisia badala yake jipange kwa hatua inayofuata badal ya kila siku kusema kwamba haiwezekani aniache haiwezekani aondoke au aiwezekani niondoke bali kwamba ni majira mapya yameingia katika maisha yako na usome mbele tatu usijilazimishe kuonyesha ubaya wa unaoachana naye kumbuka mafanikio ya unakokwenda hayajabebwa na watu kujua ubaya wa unaoachana naye sasa hivi bali yamebebwa katika dhamira safi ya unachokwenda kukifanya hakuna umuhimu wa kumpaka matope mtu unayeachana naye badala yake funga ua ukurasa usonge mbele kumbuka kila unayeachana naye si lazima umtukane si lazima umseme vibaya si lazima umsingizie au kumwenezea habari zake mbaya kama ni muda wa kuachana hachana naye kwa amani endelea na maisha yako na utafanikiwa katika malengo yako narudia tena hakuna umuhimu wa kumpaka matope unaye hachana naye siu Elbetong.