sio lazima kueleweka ni swali uko tayari kutokueleweka uwezi kuwa mtu wa tofauti kama unaogopa kuwa tofauti dunia imejaa watu ambao wanataka mfanane kwa kila kitu na mara utakapoanza kuonyesha kuwa una kitu au mbinu ya tofauti wanaanza kukugeuza kuwa dui yao umeshawahi kusikia msemo wa kiswahili unaosema kifo cha wengi ni harusi kuna wengi sana wanauamini na wanauishi msemo huo kwa sababu hiyo huwa wanatamani kama wao wanapata shida basi kila mtu huko duniani apate shida kama wao hawana furaha basi wanataka kila mtu asifurahi kama wao wameshindwa wanatamani kila mtu wamwone pia anashindwa haujawahi kumwona mtu anakuchukia kwa sababu tu ya ulivyo tofauti haujawahi kukutana na mtu anakusema vibaya kwa sababu unaonekana unafuraha kila siku au haujawahi kuona watu wanakutungia vuzushi kwa chuki tu kwa sababu wewe umeamua kuwa mtu wa tofauti hii ni gharama ambayo lazima uilipe katika safari yako ya kuelekea kwenye kilele cha ndoto yako kama unaogopa kuwa tofauti huwezi kufanya mambo ya tofauti kuna wakati inabidi ukubali kuto kakueleweka leo ili ueleweke kesho kuna watu wanaweza wasikuelewe leo ila wakakuelewa kesho mtu mmoja aliwahi kusema kama unataka kupendwa na kila mtu basi usiwe kiongozi nenda kauze ice icrm kwenye chochote unachotaka kuwa mbele na kuwa juu weni biashara tipaji siasa na kadhalika lazima ukumbali kuto kueleweka na baadhi ya watu sio kwa sababu wanakuchukia bali ndiyo utaratibu wa maisha ulivyo je wewe uko tayari kuto kueleweka unapofukuzia malengo yako See you at the ath