ishinde hofu yako jia jian ni mjasiriamali na mfanyabiashara ambaye akiwa na umbi mdogo alikutana na changamoto nyingi sana za maisha akiwa na miaka sita alipitia hali ya kukataliwa darasani kwake hata alipokuwa mkubwa aligundua kuwa hofu ile aliyoipata akiwa bado mdogo imekuwa ni chanzo cha yeye kutofanya mambo makubwa kwenye maisha yake kwani kila alipokuwa anafikiria kufanya kitu huwa anakuwa na hofu sana na hasa hofu ya watu kumkataa yaani of rejection na kila wakati alipokuwa anataka kitu cha kwanza kilikuwa kinakuja katika akili yake ni kwamba angeambiwa hapana ya na wewe unayo hofu hii hata leo ili kuondoa hofu hii jijian aliamua kuanza safari aliyoita safari ya siku 1 atakavyoambiwa hapana yani, tbpkitu alichokuwa na kusudia wake ni kwamba kwa dhati yote kabisa kwamba kila siku atatafuta kufanya kitu flani au kuomba kitu kutoka kwa mtu ambacho anajua kabisa kitu hicho atakataliwa na ataambiwa hapana nio yake ilikuwa ni kwamba kama ataweza kuambiwa hapana kwa siku mia moja mfululizo katika vitu atakavyokuwa anavifanya na kuviomba basi mwisho wa siku atazoea na hofu ya kukataliwa itaisha unahisi nini kilitokea katika zoezi lake hili jia jian anasema haikuwa rahisi hata kidogo kuzipata hapana mia moja kwa nini haikuwa rahisi kwa sababu hata yale mambo ambayo alikuwa anafikiria watu atasema hapana kwa haraka mara atakapowaambia alishangaa wengine wanamkubalia kiukweli jia jia alistaajabu sana somo kubwa alilolipata anasema niligundua kuwa kuna mambo ambayo tunahitimisha kuwa watu watasema hapana na nilipojaribu walisema ndio kumbe mara nyingi tunajizibia mafanikio yetu yenyewe haya ndiyo maneno yake aliyoyasema baada ya kufanya zoezi lile la siku miamoja na wewe leo unacocha kujifunza kabla hujajiambia mwenyewe hapana jaribu kwanza kufanya kuna mambo mengi ambayo unaweza ukafikiri ukimtafuta mtu na kumwambia atasema hapana pengine ukimwomba kitu fulani atasema hapana kabla hujahitimisha kwamba mtu huyo atasema hapana jaribu kuchukua hatua wa leo wakati mwingine unaweza ukadhani kwamba atakukatalia na ile hofu ya kukataliwa imekunyima kuchukua hatua kufanya kitu unachotakiwa ukifanya kwa nini leo usio kama jiajia ujivike ujasiri ufanye maamuzi na uchukue hatua ya kwanza utashangaa kile unachofikiria watu watakukatalia au kukwambia hapana watakubali na utajiraumu nini kukifanya siku nyingi je leo wewe unataka kujaribu jambo gani ningependa nisikie kutoka kwako siu adto