kabiliana na hisia mbaya kuna watu wanakabiliwa na changamoto ya kubeba hisia mbaya moyoni zinazowakosesha raha kila siku hisia hizi zinaitwa emotional zinaitwaa mara nyingi hisia hizi hutokana na mambo mawili makubwa jambo la kwanza ni mara baada ya mtu kupitia hali ngumu sana katika maisha yake kuna watu baada ya kupitia magumu hawajawai kurudia hali yao ya kawaida They have never in life. inawezekana ni baada ya kuachishwa kazi au wengine ni baada ya kuachana na mpenzi wake mwingine ni kwa sababu alifeli mtihani shuleni au mwingine alianzisha biashara naye akapata hasara kubwa sana pengine akapoteza kila kitu na akabaki katika madeni kuna wengine pia ni baada ya kukosa kile walichokiamini kwamba watakipata kwa asilimia miamoja wengine ni kwa sababu walipoteza watu wanawapenda katika maisha yao pengine ni baba mama mke mume au hata watoto watu wa namna hii wanajiona wamepoteza thamani kabisa kwa sababu ya yale walioapitia na hawaamini kama wanaweza kuinuka tena sababu ya pili ni kwa makosa ambayo mtu ameyafanya mara nyingine garbages, zinatokana na makosa ambayo mtu amefanya na ameshindwa kabisa kujisamehe ama wakati mwingine ni kwa sababu watu wengine wanaojua makosa aliyofanya wanatumia makosa yake kumwonyesha kuwa hana thamani tena katika maisha yake kila akiamka asubuhi anaona hana thamani kwa sababu ya kosa alilofanya unachotakiwa kufanya kama ulipitia hali ngumbu amua kujifunza kupitia hali hiyo usiendelee kujilaumu haitasaidia amua kuchukua hatua za kusonga mbele kumbuka unachoamua kufanya leo ndio kimebeba nguvu ya kubadilisha kesho yako bila kujali huko nyuma kilitokea nini kama kuna kosa ulifanya linalokuumiza na umeshindwa kujisamehe kumbuka kuwa kosa moja halitakiwi kugeuka kwa ni kaburi la ndoto zako thamani yako haipotei kwa sababu ya kosa uliolifanya bali thamani yako inapotea pale unapohitimisha kuwa hakuna kingine unachoweza kufanya ningependa nikukumbushe leo tena wewe ni wa thamani sana achana na emotional zinazokusumbua hebu anza siku yako kwa kujiambia mimi ni wathamani sana see you at the tolp