jenga kujiamini kuna watu wengi sana ambao kama wangeongeza kiwango kidogo tu cha kujiamini basi dunia ingewashangaa sana yamkini wewe ni miongoni mwa watu hao hivi unajua kuna watu wana uwezo mdogo sana kuliko wewe ila wanafanya mambo makubwa sana kuliko wewe na sababu pekee ni kwamba wanajiamini kuliko wewe kunavyojiamini moja ya eneo unaotakiwa kujenga uwezo wako kwa bidii ni kujiamini yamkini kwa kukosa kujiamini unaogopa kumpigia mtu simu ambaye angekupeleka hatua inayofuata kila siku umekuwa una kupiga simu hiyo umekuwa una kwenda kumwona kwa sababu ya hofu na kuogopa inawezekana una mawazo mazuri sana ila huyafanyi kazi kwa sababu unaogopa kuferi ila wakati unasema nitaanza kesho nitafanya kesho kutwa lakini si kwa sababu una rasilimali au nafasi ya kufanya ila kitu pekee kinachokwamisha ni hofu unaogopa na yako kwamba nikifanya itakuwaje nikifeli moja ya eneo ambalo lazima ulifanyie kazi kuanzia leo ni kujiamini kwako njia ya kwanza kabisa unaweza kuitumia kuijenga kujiamini ni kuamua kwamba kila siku utafanya jambo moja unayoliogopa ila ni la muhimu kwenye maisha yako hata wewe mwenyewe wanajua yako mambo mengi ambayo wanajua ni ya muhimu kuyafanya lakini umekuwa unayoogopa na kuyahaisha kwa nini usifanye kile kitu ambacho mwandishi nguli mak twain aliwahi kusema yee alisema hivi fanya lile unalolihofia na hofu utaiwa kingereza alisema do what you fear fear and the death of fear is certain kuna hatua leo ambayo unatakiwa kuichukua kila siku umekuwa na leo amua kumalizana nayo kabisa kwa nini usijiweke uhuru kwa kuchukua hatua ya kufanya maamuzi hatua ya kuongea na mtu hatua ya kwenda mahali ambayo itakufanya ujiweke uhuru kutoka katika maswali ambayo umekuwa ukijiuliza na kujilaumu ambao umekuwa ukijilaumu na kuogopa ambakomekuwa ukiogopa hofu aiondoki kwa kuikimbia ila hofu inaondoka kwa kuikabili na huyo leo lazima uikabili hofu yako inawezekana ni hofu ya kufanya maamuzi inawezekana ni hofu ya kuondoka hapo ulipo inawezekana ni hofu iliyojengwa na mahusiano ulionayo inawezekana ni hofu inayotokana na historia ya maisha yako kumbuka hofu hizi zote haziwezi kuondoka kama hujachukua hatua kama kuna jambo na supiri la muhimu kulifanya usigairishe tena sabbu so, hakuna siku hofu itapotea kabisa kama utaendelea kuhairisha namna pekee ya kuiwe hofu kumbuka ni kufanya lile jambo ambalo unalihofia leo wee unahofia nini kile unachokihofia chukua hatua kuikabidi ili uiwe hofu yako ningekushauri kama ungependa kujifunza zaidi namna ya kujenga hofu na ujasiri tafuta kitabu changu cha kinachoeleza mbinu za kujenga ujasiri na kujiamini Tolewa, na weza ukatumia mawasiliano yaliyotolewa ili uweza kukipata kitabu hiki na kitakusaidia sana si ade to