awamu iliyopita tulijifunza na tukaona namna gani kipaji chako unaweza kukibadilisha kuwa biashara na kikakuletea fedha kutokana na kile unachokifanya na tuliona cha kwanza kabisa mtu mwenye kipaji lazima ajue kipaji chake kinatoa thamani gani ambayo ndio hasa watu wanaitafuta kwake yaani creation analysis hatua nyingine inayofuata ni kutambua watu ambao hasa kipaji chako na hiyo thamani unayozalisha itawahudumia yaani yanich ukweli ni kuwa kila mwenye kipaji ametumwa kwa watu wa namna fulani haujatumwa kwa kila mtu kosa ambalo wenye vipaji wengi wanalifanya ni pale ambapo wanataka kumhudumia kila mtu kupitia kipaji chao hii haiwezekani watu ambao umetumwa kuwahudumia kupitia kipaji chako wanaweza kuwa waeneo fulani la kijiografia au pengine wanaweza kuwa watu wa umri fulani au wakati mwingine wanaweza kuwa ni watu wenye hadhi ya aina fulani au wengine wametumwa kwa watu wenye jinsia ya aina fulani lakini katika yote unachotakiwa kujua ni kwamba kipaji chako kinatakiwa kilenge kundi maalum la watu ambalo wewe unalijua na wenyewe wanajua kwamba wanakihitaji kipaji chako hii ni muhimu sana kwani tutakapojifunza namna ya kukiuza kipaji chako hapo baadaye utaona namna ambavyo mchakati, mchakato wa kukipakeji kipaji chako unavyohusiana na hatua hii kumbuka watu wawili wanaweza kufanya kitu kinachofanana na wewe na watu hawa wanaweza wakawa na vipaji vinavyofanana kabisa ila wakawa wanatumwa na kuhudumia makundi mawili tofauti kabisa katika jamii hii ndiyo maana hautakiwi kulazimisha njia ambayo mwenzako amefanikiwa na wewe wuitumie hiyo hiyo iliyofanikiwe lakidube alikuwa ni mwimbaji mwenye kipaji cha hali ya juu sana lakini yeye aliitwa kutetea uhuru wa watu weusi wa nchini afrika kusini kupitia nyimbo zake na kipaji chake lakini d ipyana kimbona mwimbaji wa nyimbo za injili nchini tanzania naye ana kipaji cha uimbaji ila yeye ametumwa kwa watu wanaotamani kukutana na mungu kupitia kuimba kwake wote wana kipaji kinafanana ila wametumwa wa kufanya vitu tofauti hatua zinazofuata tutajifunza namna ya kuchagua staili ya kipaji chako kutokana na watu uliotumwa kwao na jinsi inavyoathiri staili ya maisha yako ya kila siku pia ningependa nikuulize swali leo je wewe kipaji chako unadhani umetumwa kwa hudumia watu gani ningependa niendekie hapa chini na mimi nitaendelea kushauri zaidi si iyu ardheto