sio kila unapokosa umepoteza kwenye maisha yangu nimewahi kupitia ule wakati ambao nataka sana kupata kitu fulani halafu nakikosa wakati huo moyoni niliamini kuwa hicho kitu nikikipata au huyo mtu nikionana naye itanisaidia kwa haraka sana kusogea hatua inayofuata hii inapotokea husababisha maumivu na masikitiko makali sana unaanza kuona kama vile umepoteza fursa kubwa sana hata hivyo baada ya muda kupita unajikuja kugundua kuwa kuna fursa kubwa sana ambayo utakuja kuipata na katika uhalisia ndipo unagundua kuwa kama ungeipata ile fursa ya kwanza basi hii ya pili ungeikosa kabisa kuna vitu mungu anasababisha uvikose sasa hivi kwa sababu anajua ukivipata vitakuwa sababu ya wewe kukosa kikubwa kilichoko mbele yako kuna watu anasababisha usiwapate kama unavyotaka kwa sababu anajua watakuwa kizuizi cha hatua yako inayofuata sio kila unachokosa umepoteza na sie kila unayemkosa umepata hasara wengine ni kwa faida yako hii ndiyo maana kama umeweka juhudi zako zote na bado haijawa kama unavyotaka jifunze kumshukuru mungu kwa sababu sio kila unachokosa umepoteza kuna ambavyo unakosa niko faida yako leo inawezekana kuna vingi ulivitamani uvipate na wengi ulitamani uwapate lakini umewakosa badala ya kuangalia usicho nacho jaribu kuangalia ulicho nacho tafuta kitu angalau kimoja nachoweza kumshukuru mungu kwa ajili ya hicho katika maisha yako kumbuka mwenye shukrani huzidishiwa na mlalamishi hata kidogo alicho nacho anapoteza s