uamuzi bora unaweza kufanya kipindi cha majira ya maumivu go it but never quit. kuna majira katika maisha huwezi kuyakwepa ni majira ya maumivu na ugumu wa hali ya juu ni yale majira ukiwa kitandani kwako unakosa usingizi na unasema nadhani sasa ndio basi tena nimefika mwisho pengine niangalie kitu kingine hapa ndio basi tena huu ni wakati wa kawaida kwa kila mwenye ndoto kubwa ni maumivu ya kawaida kwa mtu mwenye malengo makubwa kuna maumivu mengine yatatokana na makosa ambayo utakuwa umeafanya wewe mwenyewe usiendelee kujihukumu jisamehe jifunze na fungua ukurasa mpya usonge mbele kumbuka huwezi kuinuka kwa kuendelea kulia na kusikitika katika kipindi hiki unaweza kupata preshaa kubwa sana ya kulaumiwa kwa sababu ya kile ambacho amekipanya au wengine wanaweza wakakucheka kwa ajili ya aibu iliyokukuta au wakati mwingine watu atakutolea mifano ya watu waliofeli katika jambo fulani wakitaja jina lako na kuelezea habari zako take heart and make one more n jitie moyo na chukua hatua nyingine mmoja leo kumbuka una kitu kikubwa sana ndani yako na hatima yako ni kubwa sana watu wenye hatima ndogo hawakutani na hizi changamoto kwa sababu ni kama wanapanda mlima mdogo usijilinganishe nao wewe hatima yako ni kama mlima mrefu sana unahitaji pumzi na njiani kuna kuchoka na kuisi kuishiwa nguvu dont dotquit haya unayopitia leo yanakutengenezea ushuhuda yanakuimarisha na, na yanakujengea tabia zinazohitajika kwa ajili ya mafanikio yako Be kesho yako ina ng'ara kuliko jana na, yako. Be na leo yako confident chochote anachopitia leo jiambie ingawa anapitia magumu haya