katika ulimwengu ambao tunaishi sasa hivi watu wengi sana wako kawaida na unapokuwa kawaida kwenye soko tunasema unapoteza thamani yako unapokua unafanana na watu wengi au ya thamani yako inapokuwa napokua na watu wengine ni kwamba utakosa kupata fursa zaidi ambayo zinaweza zikakubadilisha maisha yako na zikakusababisha ufike mbali katika kile unachokifanya sasa bila kujali unafanya kitu gani unachotakiwa kujua ni kwamba kulingana na mwanauchumi ni kwamba katika kila sekta ambayo wewe uko asilimia themanini ya mapato ya hiyo sekta inakwenda kwa asilimia ishirini ya watu neno mengine ni kwamba kuna watu wachache katika kila sekta wanaofaidika sana nakuata fadao nia tatu amiu maoatuia tofautisatuaanaiwtu wengi waafana t fana na wengine sasa ufanye nini ili uweze kujitofautisha na wengine jambo la kwanza ambalo unatakiwa kulizingatia ili ujitofautisha na wengine tunasema be known for excellence ujulikane kwamba wewe ni mtu ambaye unafanya mambo Ubora. kama nilivyotangulia kusema kama wewe ni mtu wa kawaida sana kama unafanya kila kitu ambacho mwingine anakifanya hautakuwa ni mtu ambaye kwa ujuliza, leo ni kwamba katika hiki kitu nachokifanya ni jambo gani ambalo naweza nikalifanya likaongeza ubora katika kile ambacho nakifanya unajua watu wanapokuja kwako wananunua utofauti ambao uko kati yako na watu wengine unapotaka kuanzisha biashara unapokuwa kazini unafanya kazi umeajiriwa umeajiwa tuaje kwako na asiende kwa mtu mwingine pengine leo unataka kuanzisha biashara je kwa nini mtu anunue kwako na asinunue kwa mtu mwingine tunasema be a person of excellence huwe ni mtu ambaye unafanya mambo kwa bora watu wanapouliza ni nani twende kwa mtu ambaye anafanya kitu hiki jina lako liweze kuwa la juu katika kile ambacho jambo pili ambalo unatakiwa ulizingatie katika mambo unayofanya ili ujitofautishe ni kuwa mtu mwenye kasi katika katika katika mambo mambo yako yako mtu mwenye tunaishi ulimwengu ambao watu watu watu wanathamini sana wanafanya tayari tayari hata hata ukienda ukacheleweshwa unakasirika unataka kila kitu kwa wakati ukitumia simu katia maoanes ta uewa shaoteeeshwaasttyao Instagram au facebook Ikiwe na delay, delay, na ambao kwa kwa kwa tunaishi katika unaenda kasi sana kwa hata wepia, kama unataka a tune aai ote daaua wa jao ambalo unatakiwa ulizingatie katika eh, kujitofautisha tunasema jijengee hali ya kuaminika katika kile ambacho anakifanya unajua moja ya bidhaa adimu sana ambayo ipo ulimwenguni sasa hivi ni kuaminika kizungumza kwa, kwa watu kusoma shule kila mtu anaweza akaenda kusoma shule kizungumza watu kuwa na digri watu wengi pia wameweza kufanikiwa kupata digr ukizungumza mitaji kuna watu pia wana mitaji lakini jambo la kuaminika ni jambo ambalo ni gumu sana na kuaminika tunasema unakujenga kwa kufanya vitu ambavyo watu wanaweza kukuamini hakuna mtu ambaye anaweza akasema anza kuniamini leo uwezikuwalazimisha watu kuambia niamini nimesema niamini hapana unaaminika kwa kufanya vitu kimoja baada a kingine unpokfan o fatumia aataotuakwam kuaminika ni mkakati ambao unautengeneza wenyewe unatakiwa pengine unafanya unafanya biashara umeajiriwa au una, una, una pengine au unasoma kuna kitu fulani maisha yako matengenez katika vitu vitatu ni kitu gani unafikiri unaweza ukaanza nacho leo ili kianze kukutofautisha kumbuka kila unachokifanya kuna namna unaweza ukajitofautisha ningependa uniandikie hapo chini kwenye koment na mimi nitaendelea kukufuatilia na kukusaidia zaidi ili uweze kujitofautisha katika kile ambacho nakifanya si ath