uwe tayari kusubiri wakati wako ujumbe wa kwanza ulitoka kwa mc ukiwa unasomeka namna hii sasa tumeona muda umeenda sana badala ya dakika 60 tunaomba uongee nusu saa nami nikamjibu nikamwambia sawa baada ya dakika chache nikapewa kikaratasi kingine na chenyewe kilisomeka hivi samahani tunaomba ufupishe uzungumze kwa dakika kumi tu manake wakuu wengine bado hawajaongea nami kwa upole kabisa nikajibu nikamwambia sawa nitafanya hivyo kama dakika kumi zimepita nikaona mwandaji anakuja tena akaniambia samani sana joel tumeona to presentation yako kwa ni muda hautoshi kabisa aliposema hivyo nikavuta pumzi nzito sana nikamwambia sawa ukweli ni kwamba nilijiandaa kweli kweli kwa ajili ya hii siku nilitumia masaa mengi sana na isitoshe hawakuwa wamenilipa chochote kile nilijigaramia nauli na kila kitu ili niumiza sana ila hayikunikatisha tamaa hii ilikuwa mwaka 29 baada ya miaka mitatu kupita watu wale wale walinitafuta na kunilipa pesa tena kwenye ratiba nikawekwa wa kwanza kuongea kuna wakati watu hawataona thamani yako sio kwa sababu hawakupendi au wana kinyongo na wewe bali muda wako haujafika wengi wakipitia hatua hii wanaamua kususa na kuacha kunoa uwezo wao usipokata tamaa wale wasiokuthamini leo kesho stay strong je wewe umeshawahi kupitia hali inayofanana na hii ambayo mimi nilipitia itafurahi kusikia ukiniandikia kwenye ment ili tuendelee kujifunza zaidi s at the thet