bila kujali unafanya biashara gani eh? pengine unauza bidhaa unatoa huduma kuna namna fulani kuna vitu kivyofanya vitakusaidia sana kuuza zaidi kuionayoaazazaupanua bishara yaoukuwa zadi na kuna mambo manne ambao unaeza ukaazingatia na ukaafanya ksad hkfanat aadaya uanita maokeo mauwa ah hebu uwe na uhakika unataka kuuza kitu kwa nani mara nyingi sana watu wanajaribu kumuzia kila mtuuwezi kamuzia kila mt auna kitu ambacho aaa kia tuatwatu eh. mbao n makampuni makubwa ksa dunian ba za k jaiuataa uuzia majania maboga vitu kama hivo kao unakuta kuna vitu ambao vinahusika na watu maalum au pengineunadili na bidhaa mbazo niza watoto tu au ngi unashughulika na vitu vinahusu vijana hdumysu eh, waee ufanya mazoe nmaangai an watut uwa kt camsn tadt na tu, nasema, sana, sai t uadii na eh, dawa eh, za magonjwa pengine eh, kisukari ambayo pengine kisukari sukari labda au magonjwa ya moyo ambao pengine aau magonjwa yanahusiana na wazee kwa mfano pengine labda magonjwa yanapata wazee zaidi e, sasa kama huo unadili na kitu hicho tunasema aprochi pia itakuwa ni tofauti hatuwezi kukuta sana kwenye mitandao kwa sababu pengine kule utakutana na watoto au na vijana na watu ambao umri wao hujafika kama unawalenga hao umriwao ujafika kmadawalenganglabdawatahusika kwa namna moja tu kuwapa taarifa lakini inabidi utengeneze mkakati maalum kwa ajili ya kundi hilo unalilenga ambaoa tunasema unapojua watu ambao unataka kuwafikia inakusaidia sana kujua njia gani utumie lakini pia itakusaidia kujua bei gani uweke wakati mwingine watu wameferi kwenye biashara kwa sababu ya kuweka bei ambazo haziendani uta mtu anawalenga wanafunzi lakini anaweka bei kama vile ni wafanyakazi tunasema clarify ao tunasemausikosee kwenye kujua unawalenga pili caa tunasema tusmaweka malengo maalum ya mauzo lazima uweke malengo maalumu ya mauzo watu wengi sana huwa hawana malengo awazingatii kwamba anataka niuze kiasi yes. gani kwa baada ya muda gani tu ili hufanikiwe katika kuuza uweka malengo sema kwamba mimi nataka kuuza bidhaa kumi katika kila siku malengo atakusaidia, atakusaidia kukupa akufana vizuri zaidi watu wengi ambaona malengo wamepotea kabisa katika maisha yao na yake ni kwamba wameshindwa kuaniaaapa li kufanya biashara au kuuza kitu baaoiinda ah ambao sio sawasawa enginewatu ambao niliwatafuta wakua sawasawa enginemudanilioenda ukubalianaaaolatatu au watu watatu ambao natakiwa zingatie ili kuongeza mauzoyakoa ariu kuambia watu faida a bida a Of wanajaribu kueleza uzuri wa bidhaa yao kwa kuangalia bidhaa ilivyo badala faida ya faida faida kwamba kwa sababu vizuri, kwa sababu vizuri ingawa hiyo yake lakini ndani akili yangu kuna ukitumia chakula fulani kinapunguza kina kina najijengea kwakuangalia bia faatama ala aanua n kama mi tatizo fulani nasema ukitumia hii itakusaidia kitu fulani tafsiri yake ni nini tafsiri yake ni kwamba ukweli ni kwamba sinunui bidhaa yako umenisikia vizuri sinunui bidhaa yako ninanunua faida zitakazotokana na mimi kutumia bidhaa yakowhomanake kama ni mtu ambae unauza kitu hchote kiaotakiwauniambia ifaida ni takaoipata baada ya kutumia bidha yako kwahio watu wengi wanaosewanatumia muda mwingi sana sanakuzungumzia bidhaa zao kwa maana ya uzuri wa bidhaa zao najua bidhaa yetu ni bidhaa yetu Afri, inakubalikaafrika mashariki na kati bidhaa yetu sijui inakitambaa kigu mii nachotakakujua ni faida gani nitaipata m kamauuz kwamba ukitumia utapata faida moja mbili tatu ukiweza kunishawishi hapo bila kujali ni bidhaa namna gani nitakuwa tayari kuinunua jambo la nne na la mwisho unapotaka kuongeza uwezo wako wa kuuza zaidi tunasema tengeneza mtazamo chanya na kuuza kama kuna kitu kimoja ni kigumu sana katika uuzaji ni kwamba utakutana na changamoto kadhaa kwa watu ambao na sio kila mtu ambao utamuuzia atakutiti vizuri unapokuwa unauza kuna vitu vitatu vya muhimu ambavyo utakutana navyo ambavyo lazima uwe na nzuri lazima uwe na mtazamo mzuri ili uweze kushinda na uweze kufanikiwa katika kile kitu ambacho nakifanya cha kwanza lazima uweze kukabiliana na kukataliwa iluwezikulikatauna watuwatakataa ambia baambou shnawatu wanauza vitu pengine sehem za chakula ua tuaat nzui wakosoa watakuambia pana iyo bei ni kubwa sana watakukosoa watakuambia sio kweli nachokisema az t lazima uwe mtu ambaye uko tayari kukabiliana na vitu hivyo kwa sababu ukiweza kukabiliana navyo maanaake kesho utarudi tena usipoweza kukabiliana navyo ukikutana na watu wa namna hii itakuwa ndio mwisho wako utashindwa kuendelea kuuza ukifanya hatua hizi nne na ukizifuatilia nina uhakika kabisa utakuwa ni mtu ambaye unaongeza kipato chako katika mauzo ambayo unayafanya ningependa uniandikie kwenye koment pale chini pengine katika hatua hizi ambazo nimezizungumza je kuna kitu gani ambacho unakiona unahitaji kukianza mara moja kukifanya ili kukiongezee mauzo yako na mimi nitafuatilia katika ment na nitakushauri zaidi ili uweze kufanya mauzo zaidi h