wnye yote ambao unayo au malengo mbao nayo katika maisha yako kuna aina za ujasiri ambazo unazihitaji moja changamoto watu ambazoatanteno uwat fassukikosajasi aa utakua mtu ambaye upiga hatua au ha, utachukua muda mrefu sana kukamilisha sanauamlisha lenomoja ma t maishayoa kufatilia watu ambao wamefanikiwa mo efanikwaa t na ndizo hasa mbazo ningependa ni kushirikisheleo ukinazo tsstu wengi san wana, wana vitunatkufanya lakini wamekosa ujasiri wa kwanza ndiomaana kila wakati wanazungumza mawazo yao wanazungumza vitu vyao wanazungumza mambo ambayo wangependa kufanya lakini awaf kwanini kwa sababu wamekosa kabisa ujasiri wa kuanza kufanya na pia ukiwa mtu ambaye unashindwa kuanza unapotaka kuanza na resistance uua kuna, kuna ubishi fulani ambao unaambatana unaua na ugumu fulani unapotaka unapotaka kuendesha kuanza ile mara kwanza kwanza inakuwa kwa inakuwa ni nzito lakini ukiendelea inachanganya yenyewe unaweza uanmaawanza nayo mbele adae watu wengi sana wameshindwa kuanza leo ningependa nikupe kwamba unahitaji ujasiri wa kwanza. the to start hiyo nkuechangamoto at mekuwa unatuambia kila siku hiyo hiyo hayo malengo ambayo umekuwa umeandika kwenye daftari umeandika sehemu mbalimbali hivyo vitu ambavyo umekua unavisema nitaanzisha kampuni nitaenda kulima nitafanya biashara nitatafuta kazi nitafanya kitu fulani hivyo vitu ambavyo mekua unavifanya uwe na ujasiri wa kwanza usipokuwa na huo utaendelea tu kuongea na akuna kitu kitafanyika inawezekana wee ni mmoja wapo ambayo unakosa kabisa ujasiri wa kwanza ujasiri wa pili ambao una ili uweze kufanikiwa katika maisha na katika kitu ambacho anakifanya unaita ni ujasiri wa kuendelea the to continue ujasiri wa kuendelea maana yake ni kwamba unaanza lakini pili unaendelea kufanya ulichokianza pengine nikuulize kuna jambo lote ambalo ulianza kulifanya na ulikuwa uko excited unafuraha ukaliamini lakini sasa hivi aulifanyi tena kuna watu wangapi ambao unawajua umeanza vitu lakini vimeishia njiani na pengine hata ni mmojawapo umeanza kufanya vitu lakini leo umesahau kabisa kama ulianza kuvifanya unapokuwa ni mtu ambaye unaanza lakini una ujasiri wa kuendelea uwezi kufika mbali watu wengi sana wanashindwa kwa sababu unapoanza kufanya unaanza kukutana na changamoto naanza kukutana mambo magumu na watu wengi wanaamua kuishia njiani pumzi na waisha lakini ujasiri mojawapo natakiwa kuwanao ni ujasiiwakuedsiwakundnahitajias natitkatishwa tamaa unaakatutapata matokeo amba nataraji tauaukataawezauna ujasi sana ili uweze kufika kule unakotaka ujasiri wa aina ya tatu ambao unauhitaji ili kufanikiwa katika malengo yako tunaita ni ujasiri wa kukabiliana na aibu ya muda mfupi the to unapotaka kufanya kitu chochote kile kuna wakati unaweza ukakutaa na aibu na, aibu naa zikambatana sababu aupati matokeo watu atakucheka watakucheka nakn aibuatokana na kushusha maisha maishasmshsueahamefuia hu ajitambui maisha, maisha yake ajita ni mabaya lakini nimabaya wan ekeoakuaca wengi sana wameshindwa kuwa na ujasiri wa kubeba aibu Wana, watu wakiwacheka tu wanaamua ku, wanataka kuaprvu kwamba sivyo hivyo wanavyosema kazi yako sio kuwathibitishia watu kazi yako ni kuithibitisha ndoto yako ka kila wakati lazima ubebe uwe na uwezo wa kubeba ujasiri wa kupata aibu ya muda mfupi inayokutengenezea utukufu wa mrefu watu wengi sana wakipita katika hi hali yakuwa wanapita katika hali ngumu wakati kubadilisha nguo kama zamani kwa sababu wameamua kuwekeza awezi kubadilisha viatu kama zamani awekenda saluni kila wakati vitu vitu gari wanaamua kutembea kwa mguku, sababu ile pesa wa biashara watu watu wanafanya wengine aibu watu una kusema, watu una kufan, lakini bado unajua unachokitafuta kufuatilia ujasiri wa na nn ambao unahitaji tunasema ujasiri wa kusimama peke yako sio kila wakati utakuwa na watu ambao wa wanakuzunguka mara nyingi utakapoanza maono yako ndoto yako malengo yako watu watakufurahia lakini utakapoanza kushinda utakapoanza kukata tamaa mambo atakapoanza kwenda tofauti watu watakucheka utaanza kusimama mwenyewe kuna watu atawapigia simu hawatapokea kuna watu unatu utaona kabisa wamesoma hawatakujibu kuna watu utawatafuta watakukwepa kwa nini kwa sababu utahitaji ujasiri wa kusimama, kuna nawe, kusimama, kuna wa kusimama kuna zazi, wako, yako kuna wakati katika ndoto na malengo utahitaji kusimama yako na na mtu atasimama pamoja unahitaji ujasiri kuna wakati hata hata wazazi mwenzi wako katika ndoto ionaoutatasua t wazata mweniwako taamini katadottandgu zao tta oto peke yako watu wengi sana wamekosa ujasiri wa kusimama pekeako. watu pekeao watuwegi wakiacha na wattwakiwa wanakata tamaa wanaishia njiani You need the courage to stand alone unahitaji ujasiri wa kusimama peke yako jambo la tano au ujasiri wa tano na wa mwisho ambao ningependa nizungumzie leo unaitwa ujasiri wa kuvumilia maumivu the thtna unapotoka katika hatua moja kwenda katika hatua nyingine unapoanza kufuatilia malengo yako utakutana na nyakati ngumu nyakati ambazo unajiuliza niendelee au niishie njiani nyakati ambazo unasema hapana maumivu yamekuwa ni makali sana nyakati ambazo kila mtu akikuangalia anakubaliana na wewe kwamba kwa kweli hata ukiacha hakuna mtu atakulaumu lakini huo ndio wakati ambao unakutofautisha wewe na watu wengine ambao wataferi unahitaji ujasiri wa kuvumilia maumivu you you feel the pain but you ndani ndani lakini bado kwenda mbele kwa mwanariadha mmoja alikuwa anaelezea wakati wakati mita mita ndefu kabisa kule akawa anasema kuchoka akasema hapana kuna kuna nilipokuwa nakaribia chache kabla mtian, kabla ya ya ya mtihani mstari kumalizia nilikuwa kama kama kama vile vile nasikia harufu damu damu naona yangu awaaaalz wkkimamta ndfu kskule ta cac assaa da no I have to the pain. lazima nivumilie maumivu ili ifike kule maotaa nawe pia pengine katika hali ulionayo sasa unafikiri i ujasii upi ambao nahitajiiandiki po chini kwenye iaskatia uas tanoamao zu mfweea tuwakikishe unatumiza malengo yako seu a thet