kujali we uko katika ofisi gani na unafanya nini kila wakati katika eneo lako la kazi kutakuwa kuna aina wtan za watu ambao wapo na kazi yako kaziyako kuwanatakiwa kuwajua nikufundishe aina watan za watu ambao wanapatikana katika ambowanapatkana ya kazi na jinsi gani ambavyo kuendelea kuishi nao na kuwakabili ili wasiwe na athari katika kazi ambazo aina ya kwanza kabisa tuna watu tunawaita the a Uh, thekosi kuna watu ambao wanapenda sana skendo za mjini tunasema hawa wanapenda sana kusimulia stori za wasanii stori za waigizaji t za waimbaji na wakati mwingine hata wana michezo mbalimbali lakini kila wakati wao wanapenda mambo hayo na usipokuwa makini watu watu hawa hawa tunasema wana dry wanaondoa ile nguvu ya ya kufanya vitu asubuhi watu sana nao kwenye kwa mfano kazini kila wakati wanafanya hata vizuri unaenda ofisini wanakutumia skend a au wakifika ofisini kitu cha kwanza watakueleza mambo ya skendo mambo fulani fulani ya wasanii awu wanapenda sana habari za gosp na wakati mwingine wanapitiliza sio tu watazungumza mambo ya wasanii au mambo mengine pengine watazungumza pia hata gosp kuhusiana na watu wamule hofisini ka atakujatakuambia huyu amefanya hivi huyu amevaa hivi huyo, huyo kimetokea hivi lakini wao tunawaita the gospel. sasa hawa unatakiwa uwekee mipaka na wakati mwingine tunasema wwanakuondoa kabisa katika mbodi ya kazi na hawa ndio wanaongoza kwa kuondoa watu kuwa na focus katika kazi zao kwao tunasema lazima uzingatie wakati mwingine kama unaona amekutumia ujumbe mfupi binafsi kama unakshamjua usifungue huo ujumbe Eh, unaweza ukaacha ukasoma baadaye au kama kuna maali tsniwatumo atakiwa aakini awaaongo aa ukishamuuliza tu umekwenda na maji anaanza kukusimulia sasa wayo tunasema wakati mwingine strict ataustunaambia bana hapana una kitu fulani nakifanya mpaka pale ambako utaweza kumaliza aina pili ya watu tunawaita the oveachive eachive kwejina lingine tunawaita b awa ni watu ambao kila wakati wako wako busy busy busy yaani wakati wakati wakati wakati wakati wakati ambao ambao ambao ambao ni ni ni ni time na ambu, ni wakabu, ni wakabu, hakuna iko mwingine mwingine wao wao asubuhi wanaingia mpaka mpaka wanatoka januari tunasema watu watu kila kila naenda kwenye kwenye niko kwa sasa productivity wanakuwa matokeo mazuri wakoa wakatingineawaat aokeo azui ne a awatu oaaini watakuletea stress nyingi sana kwenye kazi zako. Wewe, kama vile kazi. Na mungine, kazi kwa sababu kazi wnyekazi aokaau eaa ai ne waa s inaatatu a watu Aina tatu ya watu ambao makazini wanapenda sana kutumia watu wakiwa wna kazi nyingi unawasaidia mm-hmm. au mtu akia kasema flani Asa, ni watu ambao wanatumia na shida fulani naweza kusadia ema kutumia aya vitu ambavyo ni ni kwamba haikuwa jukumu lako lakini tunajaribu kusaidia kama vile e, mwizi anakimbizwa na ameiba ame ame mkoba wa mama mama anakuja nao nao mgongoni Afu, watu wakili, pale anasema huyu huyu kumbe kumbe vizuri unauawa kitu kitu wanatake advantage Una, now, makini sana Oneza, kitu sana wanaweza kikubwa na na wafanyakazi wenzako ofisini au wako pia aina nne ya watu na wita, ni fisni au tunaita luga nyingi tunaita au ni watu ambao kila wakati wanahamisha majukumu kwako eh, wakiwa wanakosa wanasema fulani alifana ni watu ambao kila wakati wanatafuta namna ya kuondoa mzigo kutoka mabegani mwao tunasema not ready to accept responsibility kila wakati watakuwa wanasingizia mtu mwinginewaasngiz Sahawa, ni wakuwa nao makini sana Kusibabu, kwa sababu usipokuwa makini ni kwamba mara nyingi wanapenda kuzunguka mlango wa nyuma na kukuonyesha kwamba kama ni mtu mbaya mara nyingi wakiwa wakiwanakoswatakua tayari tayari wata kukubali watatafuta mtu wa na na na aina aina ya ya ya tano na ya mwisho ambayo ni, ni ni passive. E, passive, ni ni watu watu watu tunawaita passive tunasema ambao ambao wanakubaliana na kila kitu kitu kwa kifupi kwamba wanamsimama ukiongea nao watakubali hata kama awataki kufanya watakubali mwingine akija kuongea nao watu watu ambao ambao hata mtu amechukua amechukua peni peni yako ukaja kuwauliza nani tayari kusema niliona ona lakini imeenda wapi ni kugombana na watu wengine wanataka wao kila mtu waawatu mwema ni watu ambao wanataka kuonekana wema kwa kila mtu sasa tatizo lao ni kwamba kwa mara nyingi wanaingia kwenye tabia ya unafiki kwa sababu kuonekana tabuastn sijajua katika eneo lako la kazi kama kuna mtu yoyote kati yao umeishaukutana nao unaweza ukakoent hapo chini ukaniambia hivi je kuna yoyote kati ao umekutana nao au yupo hivi katika ofisi yako na mimi pengine nitakusaidia zaidi namna gani nao kumbuka usipojua namna ya kushughulika nao wanaweza ukawa kikwazo katika kazi yako sio top