ma kitu ambacho kimewakosesha watu wengi fursa kwenye maisha yao na pengine kimewaharibia kabisa hata mahusiano na watu wengine ya kutawaliwa na hasira katika maisha yao tunasema hasira ni sehemu ya ya ambazo mwanadamu lakini lakini unaposhindwa na na na zikaanza zinaweza kukuletea madhara makubwa sana sana kuna namna mbili watu wanashughulika hasira hasira hasira hasira zao kwanza tunaita anger au kulipuka kwa hasira. mtu analipuka kwa hasira. Eh, na kuna, kama mtuya, anapenda kuonyesha zake wengine wanaita a s awadamu anaata sntna unesah a hao. lakini pia baada mdamre, vile gesi, baada muda mrefu kama gesi gesi kuingia nyingi unakuja unalipuka. sasa kuna madhara ambayo yanaambatana na na na na mtu kutawaliwa na asira katika maisha yao pengine unajua baadhi ya watu ambao e, wanatawaliwa na asira. au pengine ni hata mwenyewe unatawaliwa unatawaliwa na asira. na na madhara madhara haya haya matatu lakini nitakufundisha kwa haraka sana njia ambazo unaweza kuepukana la kwanza au dhara ambalo unalipata unapokuwa unatawaliwa na asira, ni kufanya maamuzi ambayo utakuja kuyajutia watu wengi sana wamefanya maamuzi wakiwa katika kipindi cha hasira na wamejutia maamuzi hayo kwa sababu unapokuwa kwenye asira mara nyingi tunasema unafanya vitu au unasema maneno bila kufikiria kwa sababu mtu anapokuwa kwenye hasira kubwa sana ni kwamba akili yake nuifanyi kazisi zake zinachukua nafasi katika maisha yake kwa hiyo mara nyingi watu wanapokuwa kwenye hasira wamefanya maamuzi eh, wame, wame maneno unakuta mtu leo au au hii kazi kitu fulani anazungumza maneno manenoutan maamuzi ambayo baadaye anapokuwa ametulia asira zimemwisha anaanza kujijutia kwao unapokuwa unatawaliwa na hasira utakuwa ni mtu ambaye unachukua maamuzi na una, ambayo baadaye unakuja kujijutia na watu wengi sana ambao wamechukua maamuzi katika hasira ukweli ni kwamba maamuzi yao yalisababisha yali, yali, yali matatizo makubwa zaidi katika maisha yao madhara ya pili ambayo utayapata unapokuwa umetawaliwa na asira kwamba unaharibu mahusianoaomara ara una watu wako wakaribu. na unaharibu mahusiano mara mara kwa kuna watu wengi sana ambao wako katika tatizo la kila wakati na anasema maneno ovyo anafanya vitu vya ovio, ambavyo vinaharibu mahusiano kwao tunasema watu wenye hasira siku zote ni watu ambao wanakimbiwa hakuna mtu ambaye anapenda kuwa na mtu mwenye hasira unapokuwa na hasira unaharibu mahusiano yako watu wanakuwa wana, wana, wana na ile hali ya kimbia hali ya kutengeneza umbali kati yako na we, wa, wale watu ambao wanakuzunguka o mara nyingi tunasema hasira zinafukuza watu katika maisha yako unapokuwa unapokuanataliwa na hasira ni kama vile unawambia watu msikae karibu na mimi naweza nikawafanyia kitu kibaya katika maisha eni. lakini madhara ya tatu ambayo ish nay unapokuwa umetawaliwa na asira ni kushambuliwa na magonjwa tunasema watu ambao wana asira sana eh, katika maisha yao ni watu ambao hata pia eh, zao za mwili zile kinga za mwili zinakuwa ni dhoofu katika maisha yao unapokuwa na asira utatawaliwa na magonjwa pengine ya magonjwa ya moyo kama vile unakuta high vileunakuta unapata madhara namna hiyo lakini mambo mengi magonjwa mengi anakua dam unapokua mtumwenye asia tunasema watu wenye asira ni watu ambao wako wanaugua mara kwa mara katika maisha yao ko hasira hazina madhara tu ya kimahusiano hazina madhara tu ya kiakili pia lakini zina madhara makubwa zaidi hata katika afya yako ya kimwili na usisahau unapokuwa na hasira akili yako na uwezo wako kufikiri, Asa, wa kufikiri unarudi chini sasa kuna mamawawili ya msingi ambao unaweza kufanya kwa haraka sana kwa sababu inawezekana mambo ya kukuletea asira yakawepo katika maisha yako lakini siku zote kumbuka usababishwa asira ni kitu ambacho huwezi kukizuia lakini wewe unaweza ukajizuia unafanya nini asira inapokukuta kuna mambo mawili ambao nitakufundisha kwa haraka ya namna gani unaweza kakusaidia jambo la kwanza kila wakati unasema unapokuwa katika mazingira yanayokuletea asira kama unaona uwezi kukontrol jitahidi kuondoka katika edo. omba excuse mtu kwamba tafadhali naomba jambo hili tulizungumza baadaye au unasema, naomba kwa kwa sasa hivi hali nilionayo siwezi auaai kumbuka maneno unayorusha au maneno nayoyatoa huwa hauna uwezo wa kuyarudisha katika mdomo wako unaweza wakoakaongea neno moja likakusababisha uharibu kila kitu katika maisha yako na baada ukisema nilikosea watu watu wengi hawatakuelewa wanaweza lakini hawata kitu kwa tunasema jitahidi katiamashasa sa u i kuwa na hasira kwa wakati huo lakini jambo la pili ambalo unatakiwa kulifanya na kila wakati zingatia usiseme kuhusu mtu ambaye amekusababisha sema kuhusu jambo asia ia uwe na hasira watu wengi sana wanachokosea ni kwamba waaoonaokua na asia kuzungumzia su ambayo ipo wanazungumzia mtu Wana, prasema, wanamshambulia mtu wanamshambulia badala ya jambo they attack the person instead of the issue waio tunasema kila wakati tunapokuwa na hasira jitahidi usimshambulie mtu, mtu kitu, Ye, asira, au usizungumzie mtu zungumzia kitu auzungumzia jambo ningependa uniambie kuhusiana na jambo hili je umekuwa ukitawaliwa na hasira au pengine unamjua mtu yoyote ambaye anatawaliwa na hasira na unafikiri ni katika mbinu gani kati ya hizi mbini zizozieleza unaweza ukaanza kuzitumia sasa hivi na kama umeshaa kupata madhara makubwa ya hasira katika maisha yako unaweza ukaniambia kwenye koment hapo chini nami nitakufuatilia zaidi ni kushauri kama ambavyo nimekuwa nikifanya kila wakati See you at the athe