kila siku sunapoamka unapewa fursa ya kubadilisha maisha yako na kila siku unakuwa na sekunde tariban8 ambazo unakuwa umepewa mkononi ili uweze kuzitumia kwa maneno mengine ni vile unapewa he ambayo jaandikwa hundi ambayo na kitu chochote na wewe kazi yako ni kuakikisha namna gani unaweza ukaitumia o hundi siku kubadilisha maisha yako sasa watu wote wanaofanikiwa kuna namna ambavyo wanaetumia siku yao na naleoningependa ni kuambie mambo ambayo unapaswa kuyafanyaumos fa aya umekwisha kuyatekeleza ili uanze siku yako kwa mafanikio na siku yako iwe na matokeo makubwa sana jambo la kwanza kabisa kufanya mara unapuamuka. kabla kitu kinaitwa hali yako yako ya wewe na mungu mambo tiwwe n wo haa wewei wanadamu ndaniyao una afsi lakini pia kuna roho nkifariki tunasema mwili wa marehem. marehemu marehemu mwenyewe hapo sasa yule anahitaji kila siku. Tumia muda wamarehem e kufanya ndio wakati mzuri kusoma kitabu chako ambacho usiana, kusabu, na imani vizuri, vizuri, yako ndio nna mtai wa kiroho ni ngumu sanakabiliana a changamoto ambazo zitakuwa zinakuja mbele yako watu mbazo takua wanakuwa na hasira, wanakuwa, wanapoteza eh, fursa kitu wamekata tamaa kwa sababu hawana nguvu za ndani zaweza kuwasaidia kuzipata zile nguvu za ndani ni kufanya kitu kinaitwa personal devotion jambo la pili ambayo unatakiwa kulifanya kabla sa mbili asubuhi ni revise a major gorls jaribu kutafakarijaribukupitia ale malengo yako makubwa ulionayo ta maisha yakosajaiukupata mdakupitianoongowao aiuungog ngal namna gani kurudia malengo yako kila siku kunakusaidia kuona fursa ambazo wengine hawazioni jambo la tatu ambao unatakiwa kulifanya tunasema read. soma kitu ambacho kitakupa kita hamasa soma kitabu kusoma, tu video tunasema. sikiliza tunasemaauuomo itu mbacho ktthamasao u mbalimbaimonoyaoiaaiuuoma sianz t asubu na habari ambazo tamaa tanamka asubuhi anasomatu habari za umbea habari za udaku habari za ajali habari za ah, asubuhi kabla saa mbili unasoma unasikiliza unajifunza vitu vitakavyokuongezea hamasa kwenye kwenye kwenye maisha maisha yako yako jambo la la tatu kulifanya muhimu sana ni ni tunasema tunasema long jaribu kuangalia unajua kwenye ile, ile, ile tunasema ya ma, ya, ya kuna kuna vitu vitu vinne kila siku vinatokea ambavyo vya haraka na vya muhimu lakini kuna vitu ambavyo sio va haraka lakini vya muhimu lakini kuna vitu ambavyo ni vya haraka na sio vya muhimu na kuna vitu ambavyo sio vya haraka na pia sio unachotakiwa kujua ni kwamba kuna vitu ambavo sio vya haraka lakini, Changua, hivyo lakini ni chagua chaguahiv natakiwa vipangie muda fano uofnz sio kitu cha haraka aii chamuhimu una vitu bavo onekan va haraka tuaaina aha mautkifanya ssa tkifaya bada akini ukwelinikwamba baada ya muda mrefu matokeo yatatofautiana mtu mwingine ambay kifa nimuhimu sana kuchagua katika malengo yako lengo kubwa ulionalo uweze kulikamilisha cha cha tau ambacho ambachonatakiwa ukifanya tunasema delegate kila siku kablaa saa b asubuhi jitahidi kuangalia vitu gani ambavyo ambavohitaji kuvifanya wewe wanavitaji kuvifanya watu wengine na hivyo vitu wagawanyishie watu wengine wapatie watu wengine wa watu wengie usipofanya hivyo kila siku utajikuta ni mtu ambaye unakuwa unafanya vitu vitu vitu ambavyo ambavyo ambavyo unatumia unatumia muda muda wako wako kufanya kufanya sio vya msingi amba fana t atmmw ft a msnna tamani stb aufanikiwiu fanya mambo mengi unafanikiwa kwa sababu kuna vitu vichache vya msingi vyenye thamani ambavyo unavifanya kwao vitu gani hautavifanya utawapa majukumu watu wengine jambo la sita mwisho tunasema kabla sa bl asubuhi lazima lazaaikishe umeijenga siku yako kwa maana ume ume ya umepanga ratiba siku yako yako yako jambo hili usiku kabla ujafanya, kabla lakini kama asubuhi umechukua dare yako, ume vitu weka naye utafanya majukumu gani na kila unapokamilisha moja jaribu kuonyesha kwamba sasa ukifanya nia washauwatuufanya ambo huskuabataafanaaa mia kusini kaskazini mashariki magharibi maaribi ufaat mpangilio mpangilio wote jitahidi kupanga wako vizuri ili ufanikiwe katika ukifanya mambo haya kabla saa mbili asubuhi kwa hakika utakuwa ni mtu ambaye afa mkubwa kwenye maisha yako na utafanikiwa sana katika katika siku yako ni kitu gani haya unataka kuanza thi utuaoesa u tu