namna ambavyo unaianza siku yako asubuhi unapoamka huwa inajulisha sana namna gani utaweza kufika katika mafanikio a maisha yako watu wengi sana huwa wanakosea namna navyoanza siku yao lakini kisayansi na kisaikolojia mafanikio kuna mambo matatu ya msingi ambayo takiwa uyafanye kila unapoamka ili siku yako iweze kwenda vizuri na hiki ndicho kitu ambacho watu waliofanikiwa wamekua wakifanya kitu cha kwanza ambacho unatakiwaukifanyi ni kuangalia malengo yako ya muda mrefu unafanya kitu tunaita reflection reflection long term kila tunaitakila nakamka usaraitu kuvaa na kuanza kukimbeliakazii jiulize je bado niko kne a ya kwenda kule nakutaia kwenda bado ninaelekea katika mwelekeo wangu bado ninaelekea katika mafanikio kusudia usipofanya hivo utajigundua kwamba uko biz lakini hauna matokeo watu wengi sana nakuanza wanakuwa na kitu tunaita Eh, maadhimio ya ma, mwaka au new year, new year resolution matokeo yake mwaka unapoisha hawajafanya chochote kwa nini kwa sababu hawafanyi personal reflection kwa hata leo ufanye personal reflection ufanyielimu kufikiria maisha yako yanavyoendelea ndivyo ambavyo unataka mwelekeo wako ndio ambao umakusudia ili ujue maamuzi gani ya kufanya na mambo gani yakurekebisha jengo la pili ikiwa unapoamka asubuhi sikiliza kitu au soma kitu kinachokutia nguvu unasema listen or read an inspiration message sikiliza kitu fulani soma kitu fulani usieza siku yako kwa kusikiliza habari mbaya zinazokatisha tamaa usna siku yako kwakusoma vitu ambao vinakatisha tamaa au kusoma udaku au kusoma mambo fulani fulani tafuta kitu ambacho kitakuongezea hamasa ya ndoto zako au hamasa ya maisha yako Sikiliza video kama hii unapoanza siku yako ndani yako kuna kitu kinaamshwa na unakuwa na malengo makubwa zaidi na unakuwa una nguvu za kwenda kusoma mbele watu wengi sana wanaanza siku yao na na kucontrol kuna groups kuna vitu kama hivyo lakini kufanya t ufanya naoaka simu yako soma fulani au t flanit fulani kitakachokutia hamasa na nguvu na kitakachoifanya akili yako ianze kuwa na hamasa ya kufanya vitu vikubwa katisa a az su na, na orodha ya vitu ambaofa Ha. Sana tu. hata kama unafanya tunasema lakini siku watug aanfna tuds kia sunaotoka nyumbani kwaokena k e sha i tsu zmaongozaohaa vtu fat mambo liyokusudia ukianza na mbawo wataka kila siku asubuhi na kuhakikishia baada ya mwaka mmoja maisha yao yatokabilika kabisa si