mmoja ya kitu kinachosababisha watu wengi sana washindwa kukamilisha mambo yao kwa wakati ni kwa sababu ya tabia ya kugairisha mambo hata inawezekana ni mmoja wa watu ambao wamekuwa kila wakati wanasema nitafanya kesho nitafanya tf sotwa taanza baadae tu kama h uaita kila siku wana sababu ya kuto kuanza leo ni mwandishi maarufu sana alish kwamba miaka ishirini baada ya leo utajilaumu zaidi kwa mambo ambayo hujayafanya kuliko mambo ambayo umeyafanya na nahii imethibitishwa na watu wengi sana akiwemo broowenes ambaye alikuwa anawaangalia watu waliokuwa na magonjwa yale ambayo ya atibiki kwa miaka mingi sana na baada ya miaka ih amiandika kitabu chake cha regrets of life au majuto ya kifo na watu wengi walikuwa anasema natamani ningefanya natamani leo leo pengine pia kuna mambo yako ako, kuna mambo kwako vitu mifanya, tumia kanuni kanuni kanuni no, ya ya kanuni ya the ruler, au kanuni ya ya ya ya ya dakika dakika dakika dakika katika katika na na na ambayo ndani anza pili inatokana anaitwa isaac isaac newton isaac newton yake ya inasema kwamba kitu chochote kuwa mwendo bila kubadilisha wake eine kuwa katika muendo, leo ningependa uanze kuitumia kanuni hii katika maisha yako na ningependa uniandikia hapo chini na kunieleza je unafikiri ni jambo gani ambalo utaanza kutumia the two minutes rule katika maisha yako ili uweze kufanikiwa kumbuka ukianza kutumia kanuni hii utapata matokeo makubwa sana ndani ya muda mfupi niachia komenti yako na mi nitakufuatilia nikusaidie zaidi athet