Kati watu ambao wameathirika sana kushindwa kutimiza malengo walionayo kwenye maisha yao ni wanawake ingawa wana uwezo mkubwa wana vipawa vikubwa wana vitu vingi ambavyo wanaweza kuvifanya kwenye maisha yao lakini wengi wao wamejikuta wanashindwa kufikia vilele katika maisha yao tasizi mmoja naitwa k ambayo iko nchi marekani walijaribu kufanya utafiti kuona kwa nini wanawake wengi sana wanashindwa kutimiza malengo walionayo na kufikia vilele vya vipawa na uwezo ambao wanao kitu cha jabu kimojawapo lichogundua ni kwamba takriban katika wanawake k wanawake nne wanakufa wakiwa bado hawajatimiza malengo aliyojiwekea kwenye maisha yao na bado hawajatumia vipawa na uwezo mkubwa ambao uko ndani yao hii inafanana kabisa na maneno ambayo aliyekuzungumzwa na d ambaye alisema semtajiri kabisa duniani sio katika migodi ya dhahabu wala katika machimba almasi au katika machimba mafuta semtajiri kabisa duniani ni katika makaburi kwa sababu kule wamelala watu ambao walikuwa wafanye vitu vikubwa kwenye maisha yao lakini walishindwa kuvifanya walikuwa wandishi wakubwa wa vitabu waona mziki wakubwa wa biashara wkubwa wa lakini walishindwa kutimiza malengo yao lakini yako mambo matatu ambayo yanawasababisha wanawake wengi washindwe kutimiza malengo aliyonayo na kufikia vilele vya mafanikio ambao wanayatafuta jambo la kwanza kabisa ni kwa sababu ya kitu tunaita emotional pain, maumivu ya kihisia wanawake wengi sana wamepitia katika changamoto kubwa za maisha yao wengi wao ni kwa sababu za kimahusiano na wengine sababu za kihistoria za mambo ambayo wameapitia katika maisha yao kwa sababu ya emotional pain haijalishi unakuwa na uelewa au faamu mkubwa kiasi gani kama bado kuna maumivu ndani yako ambayo wanakusababisha usiweze kusonga mbele utashindwa kuendelea mbele wanasekolojia wanasema ni bora upate maumivu ya kimwili upate physical pain lakini usipate emotion pain kwa sababu gani kwa sababu emotion pain ninaanzia ndani yako kuanzia ndani inakupa stress inakufanya usifikirie vizuri nakufanya usikie maumivu makubwa na ushindwe kufanya maamuzi yaliyo sahii kwenye maisha yako kwa jambo la kwanza la lakulinalo kabisa na la muhimu sana ni kuona namna gani wewe unaweza ukashughulika na, na emotional pain ndani yako kama unanisikiliza aa na kuna kitu akijakaa sawa kwenye moyo wako kuna maumivu ya ndani ambayo yako kitu kikubwa ambacho watu wengi wanakuwa wanakifanya ambacho wanakikosea ni kujaribu kufunika kufanya kama vile hawana tatizo lakini ukifunika na kufanya kama tatizo hauwezi kutatua tatizo jambo la muhimu kujua ni kwamba je kuna emotion pain ambayo na kama unayo ujiulize, nifanye nini ili niondokane nayo kadiri kushughulika nayo ndivyo kadiri kadirinavyoendelea kuletea madhara katika maisha yako jambo la pili ambayo linawazuia wanawake wengi kutimiza malengo alionayo na kufikia katika vilele vya mafanikio yao nikitu inamaanisha ni ile aina ya kuamini kuna mtu yuko mahali anawajibika na maisha yao na anawajibika kuwasaidia kitu cha muhimu sana kwenye maisha yako ambacho natakiwa ukifahamu ni kwamba wewe una wajibu nambari moja wa kutatua changamoto zako na wkukabiliana na vitu ambavyo vinaenda vinakutatiza katika maisha yako jambo la kwanza ambao natakiwa kulifanya ni kufanya kitu tunaita responsibility kuchukua wajibu wa asilimia a kuhusiana na maisha yako ni kweli ulikuwa abused sawa ni kweli kuna watu walikutendea mabaya ni sawa. ni ni sawa kweli kweli kuna watu kumiza, ni kweli kuna watu watu walikuumiza walikutekeleza vyote hivyo tunakubaliana ni sawa lakini je ukiendelea kukaa katika hali hiyo unaweza chochote watu waliofanikiwa ni watu ambao wanajua yale walioyapitia yalikuwa ni mafunzo ya kuwafundisha na namna ya kuwasaidia kutambua pashn walizonazo katika maisha yao mwanamke kama opera winfrey ambaye alibakwa akiwa na miaka 14 kazalishwa akashindwa kuendelea na shule vizuri lakini leo amekuwa ni bilionea mkubwa kabisa katika dunia kwa nini kwa sababu aliamini anao wajibu wa asilimia 1 kuchukua maisha kwa hiyo leo pia lazima ukubaliane na hali ulionayo useme ninachokua wajibu wako, nikueli ulipigua, nikueli ni kweli umeachwa na mume wako ni kweli ulipigwa ni kweli chochote ulichofanyiwa aijalishi kitu cha msingi ni kwamba take 100% responsibility Of your life jambo la tatu ambayo linawazuia watu wengi hasa wanawake kushindwa kufanikiwa katika malengo alionayo tunasema ni lack of belief kukosa kujiamini wanawake wengi wana wanatenti wana vipawa wana vipaji wana mambo wanaweza wakayafanya lakini wameshindwa kujiamini hii ndio siri iliyoo katika kujiamini kama watu milioni moja watakuwa wana kuamini katika kile wanachoweza kufanya lakini wewe ukawa haujiamini hautaweza kufanikiwa lakini kama watu milioni moja hawakuamini katika unachoweza kufanya lakini wewe ukajiamini basi utafanikiwa it all starts with you kama hujiamini katika unachoweza kufanya hakuna namna unaweza kufanikiwa changamoto yangu katika pointni kwamba lazima uhakikishe unaamini katika uwezo wako amini katika vipaji vyako amini katika talent ambazo nazo ndani yako amini katika ndoto ulizonazo amini kwamba unaweza kufanikiwa unapojiamini Una, unafanya ile law of attraction iwe activated ile nguvu ya vutano iweza kufanya kazi unavutia fursa unavutia watu na unavutia matukio ambayo yanakuja kutimiza ndoto ulizonazo katika maisha yako ninaamini kwanzia leo hautazuiwa na vitu vituvitatu vitu, ambavyo nimevizungumza na utaanza kutimiza malengo yako kwa kasi sana Siku moja,