kila mtu ambaye anaishi duniani anatakiwa kuwa kila wakati anapiga hatua katika kile anachokifanya na muda kadiri unavyozidi kwenda lazima uone matokeo ambayo ni dhahiri katika mambo tafsiri yake ni kwa kama uone matokeo yanaendana inawezekana muda unaotumia aaendana aakanya g a nata das eaa aaaa unaangalia tv unajua kabisa kwamba kwmbahapa napoteza mda yako kabisa unajua kabisa unajua kabisa unajua hivi natakiwa kitu kitu lakini unajikuta haufanyi kile ambacho hau unafanya una tu pengine kafnaanuuaelekeo yani muda wako nukomba, muda, mba, ni ni ni kwamba kwamba hauwezi kuweka muda kinaendelea kama vile unakuwa ni mtu ambaye hauna thamani hauweki kufanya na busy kufanya vitu ambavyo kuvifanya kabisa ukijigundua mba, ni mtu ambaye unajua mdauuaamtu kufanya lakini haukifanyi badala yake unafanya usivyopaswa kuvifanya hii ni tafsiri yake ni kwamba umeingia katika kundi la watu wanaopoteza muda katika maisha yao na wazingatii kwenda mbele katika kile ambacho wanakitafuta ishara pili au ya udale, pili ambao unakuwa nayo ni kwamba tunasema you feel uninspired Eh, a maanaake ni kwamba hauna hamasa unakosa hamasa katika maisha, katika maisha kile kama yani kama vile vile kwamba kwamba kwamba unasukuma tu tu tu tu tu zile siku ziende zenyewe ni kama vile, eh, mba, tu sabu, ni ni unasema ngoja ngoja nifanye kwa kwa sababu sababu lazima nisiwe idol, nisiwe niko niko sina kitu ngoja tu nitafute kitu cha cha kufanya kufanya kufanya nitafute unajua kuna watu ambao wanafanya vitu kwa tu wanataka viwaweke ili waonekane asubuhi wameenda lakini ukweli hamna msukumo ndani hamna inspiration kutoka ndani hamna ile hamasa ya kufanya vitu vyao ukiona unafanya kitu nauna masa ndani yako haijalishi kama umeajiriwa haijalishi kama unaendelea kupata mshahara aijaishi kama ukiona ndani muskumo, ni kwa mba, hapo unapoteza muda inakuingiziakuaiikionaanna msukum tasahsdatu atafika misho ata yako hakitaweza kukubadilisha sana kitakuwa kitakuakitu ambacho akitadumu sana katika kile atloao mpangilio kuhusiana na kesho yao no ni kwamba wao wapo tu wanafanya lakini lainiakina muunganiko na kesho yao ni kama vile kila siku inajitegemea n yani, hakuna muunganiko wa jumatatu na jumanne hakuna muunganiko wa wa mwezi mwezi kwanza na mwezi wa tatu hakuna muunganiko wa wa wa mwanzo mwaka wa mwaka na mwisho wa mwaka. hakuna muunganiko kati ya mwaka huu na mwaka ujao inawezekana ujaoenachofanya leo ni kwamba akihusiani kabisa ataachofanya kesho tafsiri yake ni kwamba hakuna muunganiko wa maisha ni kama vile maisha vipande vipande kile nachokifanya kinajitegemea ukiona ni mtu ambaye hauna mipangilio kamili kuhusiana na maisha yako ya kesho hakuna maisha ya maisha yako kesho kesho kutoka leo kwenda tafsiri yake ni kwamba inawezekana ukaingia katika kundi ambalo sasa hivi watu wanapoteza muda watu, watu ambao hawapotezi muda ni wale watu ambao kile wanachofanya kina mahusiano kwa kinafanya sababu kesho kitokee kitu fulani dalili nne nne au shara ambayo inayo ni kwamba yako inakuwa haijatulia akili yako jatulia kabisa yaani yaniwe ni mtu ambaye tunasema uko uko uko yaani leo na hiki kesho yako ambae tunasemako katika maisha hiki ndicho katika maisha hivi kuwa yani, kama vile kila siku kuna a kila siku kuna jambo jipya kila siku kuna njia mpya ni ni mtu ambaye akili yako yani, kila kwamba kwamba bado hauna utulivu kuhusiana unakokwenda tafsiri yake tayari umeingia katika kundi la watu ambao wanapoteza muda na unaweza wakajikuta baada ya miaka kumi wako hivyo hivyo wana mambo mengi lakini hakuna kitu ambacho kimetokea cha mwisho ambayo ni ishara ya mwisho ambayo inaweza kajulisha ni kwamba unakuwa bize lakini ukifanya tathmini hakuna matokeo ni kwamba wewe ni mtu ambaye unakuwa unakua na mtu anabisha kwamba kwa uko mtuanabisha unaonekana unabidia kufanya vitu vitu unafuatilia kwa, kwa bidii lakini ukweli ni kwamba hakuna matokeo ya thabiti ambao naeza ukaonyesha no na hapa kuna kitu cha msingi sana cha kuangalia ni kwamba tunasema ukiangalia unachokifanya na matokeo unapata. ni kwamba niaonekana hakuna uwiyano wa nguvu yako na matokeo kwa unakuwa busy sana unajua kuna watu ambao wanachoka unaona kabisa anachoka anatoka kazini amechoka matokeoanaopata n ni mtu ambaye kweli ana ofisini ila mtu anasema huyu ana kwenye familia kila mtu anasema ana lakini ukweli ni kwamba ukiangalia matokeo na vile vilevile na ile bidii yao na ile uchovu wao haufanani kabisa hii ni ishara kwamba ue ni mtu ambaye pengine unapoteza muda akuna kitu kikubwa sana sasa jambo la msingi ni kwamba bila kujali kati chitahmini maishayao nauipangilie mpangilio ene uotada upate matokeo makubwa na mazuri amaui asaochini wnyetae chii atathmini ili maisha yake yaweze kubalilika sio at