mtu mmoja alishia kusema kwamba there are many people who are born as original but die asakopy watu wengi wanazaliwa wakiwa original lakini wanakufa wakiwa kopi sijajua na wewe kama amesha kufanya maamuzo katika maisha yako kwamba umezaliwa original lakini usife ukiwa kopi huva kopi manaake nini huva kopi manaake hujaishi maisha yako ambayo mungu aliyakusudia weeshi hujaishi katika viwango vya juu vya uwezo wako hujaishi kufanya vitu vikubwa kwa uwezo wako ndoo maana penda sana maneno ya d mn aliyasema semutajiri sana duniani sio katika machinbo ya dhahabu wala machinbo ya lmasi wala whompouala, katika visima vya mafuta sehemutajiri kabisa duniani ni katika makaburi kwa sababu kule wamelala watu ambao walikuwa wanatakiwa wate wakubwa duniani lakini wamekufa wamekufaku watu wa kawaida kule wamelala watu ambao walikuwa wanatakiwa waandike vitabu lakini hawajaandika hata kitabu kimoja wamelala watu walikuwa wanatakiwa wembaji maarufu sana lakini hawajaimba hata wimbo moja wamelala watu ambao walikuwa natakiwa na makampuni makubwa na waajiri maelfu ya watu lakini wamekufa wakiwa waajiriwa hiyo desinitajiri kabisa duniani ndio maana leo unataka ni kuambie mambo matatu unaweza ukayatumia katika ku yako uweze kuukuza uwezo wako wkubwa ili unapoondoka duniani huo katika chialamakubwa na urithi mkubwa kwa kaziki unajua kuna siku mbili zaidi za mwingu dunianif kwanza ni ile siku ambao unazaliwa na ya pili ni siku ya ambao unajua kwa nini umezaliwa umezaliwa ufanye nini your purpose, your na napoongia na wee inawezekana kuna watu wengi salamkuambia uwezikiti chochote lakini nataka nikwambie na vitu kivifanya vinaweza vikakubanisha maisha yako kwa, kwa haraka sana cha kwanza kabisa ni kujua uwezo wako peke. discover your unique gift hakuna mtu ambaye ameumbwa bila kitu chochote kila mtu ambaye mungu amemleta duniani ana kitu cha upekee wewe una nini nini katika ndani yako una nini katika e, uwezo wako kuna kitu gani ambacho unakipenda lakini pia una uwezo wa uwezokifanya vizuri jaribu kutafuta ile unique gift kitu gani cha kipekee sa watu wengi waliofanikiwa wengiw kwa na na na unacho hata kama kuna mtu una lakini mimi nataka hakuna hakuna kanuni kuzaliwa kitu kitu kitu cha cha cha kipekee kipekee what is your gift We gani ambacho ambacho ambacho pili natakiwa kufanya ni kwamba kwamba kila fursa kuendana become the best, best napenda na, na, na, na, hold yourself to the highest hoia Juegi katika vya na hapa sana, kuna tatizo kubwa sana kwa sababu kuna watu wengi sana ambao wanakubali kuingia katika kitu kinaitwa kwa kinaitwasau kazini kwake watu wote wafanye kazi vizuri na anajikuta pia kazi piafanai kwa sababu watu wote ni ni wezi na midi, na anaamua anaamua anaamua kwa kwa kwa sababu watu watu wafanye bidii bidii no wanachelewa kufungua kudukeo, na kufu, kufungua ku-kuchelewa hapana amua kwenye very high standard kufanya bila kujali wangapi wanaangalia bila kujali unapata pesa kiasi gani bila kujali nani anakusifia amua kufanya sana. kufanya kwa kiwango kiwango sana ukiendelea juu itakulipa siku moja lakini jambo la tatu kuifanya amuakufanya kakiwango chauu sannfaochju taias practice practice azoe a ujaangalia yangu ya namna gani ya kubadilisha kipaji chako fedha unaweza video na itakusaidia sana moja wapula, sana moja wapo la muhimu katika kia, tunasema kunoa uwezo wako kiweaufeda noa noa kila siku na wakati mwingine uta No, na kama vile lakini aaaiwpata fusanaumbuka si kila fursa noa sio kila wakati ambapo watu, watu watamini, ilamana, kina thamani kuna vitu vingine watu wanachukua muda mrefu sana ili waweze kuviona ningekushauri sana utafute kinaitwa za yako ambacho kinaelezea chan aitwaalen ambazo ambachoinaelzea ambazowametuiawatumaarufu duniani kuweza ufaiwa katika sekta mbalimbali za maisha yao katika biashara katika taaluma atika wanasayansi wapomo wa kulima katika maeneo mbalimbali tu wasanimi unaweza ukajifunga mambo mengi lakini kasaidia watu wengi sana itakufundisha gani uweze kumasa maisa kaish yao unaweza katumia namba za simu ziko hapo chini na utakipata popote pale ulipo si