kila mtu ambaye anakuja kwenye maisha yako sio kwamba atakaa na wewe muda wote kuna watu ambao kwa namna moja au nyingine wataondoka kwenye maisha maisha yako na wakati mwingine si kwa sababu umewafanyia kitu kibaya au kwa sababu kuna jambo baya limetokea kati yako nawewe mtu mwingine hapana wakati mwingine tu kuna sababu zinazowafanya watu waondoke katika maisha yako na ni muhimu sana kujua kwa nini watu wanaondoka kwa sababu kuna sababu mbalimbali sababu kitu mojawapo chamsingi sananatakiwuzingatia ni kwamba unapojaribu kumlazimisha mtu akawe na wewe zaidi ya ule muda ambao unatakiwa akae na wewe mwishoni itageuka kuwa ni tatizo asa kuna sababu tano ambazo zinasababisha watu waondoke katika maisha yako na e lazima uzijue hizo nawzikat ko mtu akiondoka unajajibu kuliza hivi mm, h kaondoka kwa sababu gani kati ya hizi sababu ya kwanza ambayo inasababisha mtu aondoke katika maisha yako tunasema ni pale vitu vilivyounganisha vinakua havipo tena asma no kunawatu ambaowameunganika na kwasabau a kimazingira aknafaya kazi sema isoma shle pamaaaani a uangampia m to m mbele chake kuhusiana na interest imebadilika ko gafla utajikuta kwamba hamwezi kuendana tena kwa hiyo kuna watu ambao ulikuwa unaambatana nao kwa sababu ulikuwa mnaendelea kuangalia sana mpira pamoja mlikuwa mnapenda kuangalia mpira pamoja lakini gafla huyo mtu hana muda tena wa kuangalia mpira au pengine ham ya kuangalia mpira imeisha k nashangaa amna kitu cha kuongea tena na napokuana kitu chakuongea tafsiri yake ni kwamba amtakua kwa kwa kwa kwa so, kwa na muda wa kuzungumza sana amtakua namuda wakufanya mambo pamoja wafanya watu waondoke kwenye maisha ya mtu mwingine ni kwa sababu ya kitu fed up inaita ni ile hali ya kuchoka katika hisia kuna watu ambao wanakaa na mtu lakini wanaumizwa kwa muda fulani k anakuwa anaumizwa kwa, kwa muda mrefu ko anakuwa anavumilia anavumilia anavumilia mwisho si wa siku anagundua kwamba siwezi tena kuendelea na uvumilivu kwao mwisho anaamua kuondoka Ule mtu. Na kuna na mtu taultuna kunambaowanaondoka kwakusema naakuambia aisa imecoka ia ngana a mahusiano ya mtu na mpenzi vitu vinamuumiza apn waa tuna ztubaa sk Fed up. Fed up, mtu aachane aaksabshamtu achane namtu aondoke katamaishauna watumbao wameondokawenye maishayao naezkana wa sabau ya jambo la tatu ambalo linasababisha watu waondoke katika maisha a tu mwinginetut hali ya mtu mtukujiona wamaana zadi uotu wnieltuus zat i itu ala tuuonanwathamani zaidi kata ulehusiano ambaowatuwanao kuna watu ambao wakiwa karibu na wewe wanaionandl pamoja nao kuna watu ambao wanaona kila sawaao ndi wanachokisema ndio sahii wanachokisema ndicho ambacho we takka aou maoni yako amba ushauri kei ni kwamba amekusha amua, kitu ambacho anataka kufanya mba ushauri uakugeresha uama wakimbia wao kwa sababu ya mtu wa kuwa nag mtu ambaye anajiona yeye ndio wamaana zaidi ye ndio yuko sahihi zaidi yee ndo ambaye wafahari zaidi ye ndo ambaye ana thamani zaidi jambo la nne ambayo linafanya watu waondoke katika maisha ya watu wengine ni kwa sababu wamepata walichokuwa wanataka wamekuja kwako kwa sababu kuna watu ambao anakuja kwako kimkakati tu anajua kabisa namtafuta huyukasaau kuna kitu ktautate uh, jina pamoja nawesha tuaaa na ujue anachokitafutaakini kuna marafiki ambao ni aa e anatak kutafuta s tena anaondokakitafuta anamda naw sababu amepata alichokua anakittshswatu waono sh i ae ambao waofikiia watt waata uasma i ale ambapo versus reality. matarajio yanatofautiana na ualisia unajua wanapokuangalia kwa nje meshako, kwa we, kuna vitu ambavyo wnavtarajia kwako kablawa karibu nawe katika maisha yako kuna vitu awavjui t afha nye mahusiano au naw akiafikiakinuoke okua akayakoa yale matarajio ambayo alikuwa nayo kwhakika awezi kukaa karibu naweweaakwenyemahusiano kuna shia aao ngia ai mataanasaau sktan nataka taaakombe pesa umkopeshe pesa esa alaa unaendesha gari zuri na maisha mazuri lakini akija akakuomba laini akia kaumbaaziamkumbe nilichokua natarajia yangu na ile naile haiko hivyo hivo anaamua kuondoka katia maisha yapendauandkipa chini kwenye zaidi je kuna mtu yyote katika maisha yako ambayo unafikiri ameondoka kwa sababu yoyote katika hizo au je wewe mwenyewe nmti yoyote ambaye uliondoka katika maisha yake kwa sababu ya sababu yote kati ya hizi tano ambazo nimezitaja niendekea apo chini kwenye en na kisha tabalishana mawazo zaidi ili tuweze kwenda mbele pamoja sio athe at