ni muda wa kuchikuwa madini na infos kwenye dakacodjohn um, jackson msanu waji apollo natograp <laughs> auaw ai mamo yaaenogeuzeewui pale ulipo duniani yaambayo unatuonyesha au sio kwa kuendelea kuui kwenye dau sionaion aksoniko nana tuenzetu kwenyee sawa bana moja kati ya kubwa kabisa africa nadhani ni moja kati ya mageuzi makubwa sana ambayo amefanya mwanamuziki namzungumzia m m ebana ameanzisha huduma. Tia, um, feather, eh? kwa, uh, huduma ya kulipa kwa fedhakulipa kwa njia ya mtandao umenelewa huduma ya kulipa kwa njia ya mtandao inaitwa inaitwa inaitwa ma au siunalipa kwa simu yani ni moja kati ya huduma fulani ambayo nahani iko fres sana inaitwa poweaywah ioeewasababu ni eb yakeno aneinaitwando ebo yake akinioawke inaitwakwa njia amtandao nadhani ni kitu fulani kikubwa sana nimeona hii imekua nye taarifa moja njema kabisa na amshua sure, haya ni mageuzi makubwa sana na mapinduzi makubwa sana yeah. kwenye swala zima la Uh, msanii kutengeneza kitu kama hichoafiwewawwe na kingine kizuri ni kwamba jusikaapiga stori na mshikaji wangu wa rwanda okay. akawa amenaambia alikuwarwanda kwaajili ya kuenda kuangalia uwekezaji maswala ya kibenki ki okay. uh, so, kwa njia amasalaya fedha yktabaalewahn ndo hu mchongo ndo hu hapa mbao tunakuona sasahana kwa a kenye mshikaji wangu amekataa kubadilisha jina la ile anaitwa siniokakataa kuondoale baada ya taarifa za jana kanye kwenda mahakamani kusema kwamba yo mimi nataka nijiite y sitaki kuitwa kanyewet niitwe tu ybasi kwa hiyo jina la baba nabas na mnyemwezi alivyokuwa anaga habari kwahiyo kimkaulizwa kwamba yo mwanaetu anabadilisha ili jina so utaendelea kutumia jina lake au vipi akakwambia bana mimi kiukweli siwezi kubadilisha jina langu itaendelea kuitwa imkiiban amekuja na kitu kingine kizuri sana zkatengeneza uh, kama, kama buth flani hivi za mziki zile ah, man, I, I don't know kwa mfano kama kwa sasahivi um, a ni tesemu idia ambayo imekuwa ikitumika sana kwa wasanii wengi kuweza kutengeneza helone zao na ninibutthe you know, challenge ni kwamba usipokwepo umejishikilia kwenye soeindust hmm. ni ngumu kwa sababu lazima uambie watu wawe na wadodapiio ahen wazitumie ofwich aa mbacho amekiongezea zaidi bwana kanni kwamba ukitaka lada kupunguzaaaan me Uh -huh. unaweza ukaipunguza da kupitia hiyo ngoma yoyote ambao unaisikiliza <laughs> ukapunguza ukiisi labda kinanda kimekolea sana unataka kusikiliza kinanda tu unaeza ukasikiliza kinanda tu kwenye mzikia yeah, kwa sababu inaonekana kwamba kila aina sauti inaweza ikatenganishwa na kuweza kuitengenezea ka ikiu yakefan yeah. ukaibalansi sije akasema kwamba unaweza ukaunganisha na zile viatu vyake tenmakjamaaashindaailikua nztu wenye ahatujakimbia kwenye, kwenye, chil, uh, kwenye upande <laughs> waashkuwasabauau <laughs> <It's crazy. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> jana uh, kulikuwa na changamoto flani ambayo imejitokeza kwenye mtandaos wenyea baadaye lakini mwanaetu bana X, ame, ame, ame, kama ameenda ame kuadisi rahia kuambia yoy mbona kama sielewi aelewi kwa sababu gani kuna mshikaji mmoja yeye bana ameingia makubaliano ya kufanya yeah. zinahitwaji zileaona badamu yakesasa ndo kitu ambacho watu wengi wamejiuliza kwamba yo inakuaje mbona ni kitu flani ambacho akiesmenelewaaawach kwenye kitu ambacho noayn kwa mfano kama leo hio ujichanje utoe damu alafu labda utengeneze labda tuseme ninilabda kwenye simu na niniwenye poe pale unaweka damu yakokkfanya ufikirie vinginemak inatokana na kwa sababu kuna yule mtu ambaye nif wa mtu fulani eidha mm. ni mtu maarufu msanii au nisteboda mzuri maarufu duniani yeah. kwa hiyo yu kama ni kimiliki kitu ambacho nimenunua mm. kikiwa kina damuam you know, ni kitu sam, sana kwa so, sababu ni kitu ambacho ni, yani ni kama nimechukua mpaka pati yako ya mwili kidogo nimehifa nimeimewekakwenyeeamsa ni so binafsia nikiwa kama shabiki labda siwezi kufanya kitu kama hichouna mashabiki wadadaatu wenye a wanza mconwasikues kwenye minato ya te nadl jana usiku kwenye ingam uh-huh. uh, kulikuwa kuna ment nyingi sana ambazo zilikuwa zinafanana you know kila mtu alikua anashangaa kwamba bana inakua vipi kwamba ni ishu ambayo inaen na pia nikaona kwenye mida ya saa kumi uh-huh. kuamkia leo yeah. uh, ingram ilit kwenye ukurasa wake wa titer ambao ni ukurasa maalum wa instagram katika kuweza kufanya pr mm. insagram ilitit kabisa ikasema kwamba guys uh, w kuna tatizo ambalo linaonekana na kuna ent mm. ambazo zimekuwa zikitokea sana kwa, kwa, kwa watu yeah. so ni, ni tatizo ambalo inaonekana kwamba inavyosemekana kwamba inatokana kwamba naunajua kuna hizi bolt Okay. bolt ni sof ambazo watu wanazitumia sawa na hizi sofae watu wanazitumiaa kwasababu zinaweza kakusaidia ka eidha kulik oent za watu unajua mm. yani badala ya wwe kukaa chini kulik mda wote unaweza uka ukalipia ukaikomand yeah. ukaset kwamba naomba kila mtu yeyote ambae hata met yeah. cha kwanza apate like, ik mda ule ule yeah. sowenewabus inaweza kakusaidia kufanya kazi badala yako yeah au sio lakini saa akiengelea ni kwamba kinavyoonekana ni kwamba baadhi wa yeah. uh, ya mm, kupo, kumba, watu asabau alienda ku kwenye postyawenyesyah aksema so ikawa ni kamalaiyakuona kwamba watu wengine nao wakaanza kuisekwenyeo ahe kwenyeo waka wamba kila, kila, kila, kila mtu maarufu ambayo wanam yeah. ij sondomana ukaona jana usiku komenti nyingi utomatialzikawa zinaandika tu na ta kwahyo inakuwa utoial zile bot zote zinashambulia kwenye et so inagam inafanyia kazi hin itaenda kuwa ni moja kati ya ishara kubwa ya ingam kufaiti mm. kwenye ishu yabo kwasababu bo sio kwamba zinaungwa mkono nangram piakwa okay. sababu baadhi ya bot huwa zinatumika vibaya najuanaea yeah, katumikilmumenauwaikuatnajua na hey. so, kuna mtu ukimfo ananmiaba mwenewe tunah mbayo imeunao mbazoonyesha kwamba inamlipa dola bilioni ki5 hili tu aple yeah. iweke websit yaogle mm-hmm. kamaun kwenye brose ya safari unajua oasafari nio ambayo ni maarufuinatumika sana kwenye vifaa vya apple kwenye mm-hmm. simu kwenyepc yeah. so unakuta kwamba unakwenda ku kituuioglnd yeah. inayotumika kusaidia kuweza ku kile ambacho nakitafuta yeah. so, kwamba yeah ni opotnity sana kwa google ku, ku, ku, ku, ku, kuingia madili nimkataba tunaepaana fres uingie tupige madili yetu mm. bana mi niweketuapo mi ntakulipasosaso yeah. sure. kila unaponunuapo yako unaso kwenyepoha kwenye safari unapoona oge ina palekwamba ogle ina p bilioni 15oiion zaidi of ya 3silin osom lakini pia natufundisha o mm. biashara ushirikiana usitegemee kurani mwenyewes yeah. shirikiana tu na oti wako mwambimi kuna kitu flani nakiona kinazaasaidi takuliakiasichi asabu hata ni mteja mkubwa wa kwenye gl wenye upande wae asilimia kubwa ya na data ambazo zinahefadhiwa hey. za zinahefadhiwa kwenye se zaoso i Sure. Mm. hakunah ya kusasnafk insi yakushirikianamayo ieenyewamba watu wanasema ama wafanyakazi wa wamepewa kifaa maalum kama kesi hsimu uh-huh. lakini ina zile en zad alafu wanaweka kwenye simu zao za12 uh-huh. en ile n ni naajaribu uh-huh. so, kufanya majaribio ya kuek mfumowa ya mwaka huu mm. ambao ni mfumo utakaotoka naipone ya mwaka huu mm. uwezo wake katika kuweza ku sim yeah. hata ukiwa mevaa barakoaa unajua ina kera sana kwa wale ambao wanatumiaid sea kama ukiwaamevaa faa yako apo funa unajaribu kutumia simu yani inakuwa ni ngumu kwa sababu haiwezi kukuona mpaka uitoi amii mbae naa waewooneknikwa2oliinaonekana wama itakua na uwezo wakuea okay. hat kama il ukiwa meaa arakoawnatasa anataka a kutengenezaake a ao tuasogea kwanzia mwezi ujao wale ambao wanawasaezao nitaskiaaaawatuhaslakinian a wale ambao wanasikiliza uh-huh. uh, jaribu kuchekna kuweza kuoo ii uh, kwenye uh, kwenyes pia tupo hikaribuni imona sasahivi kuna spot kwenye yeah, sana kuna baadhi ya fn ambao wanatoka zi anasikilizaum kinaheshimu kiswahili ni moja kati ya lugha ya afrika ambayo inaheshimika yake kwahiyo nasi tuipe heshima yake k mwishoni pia kwenye appleodcast spoify wear there so make sure kwamba una, unakuwa par ofit usci oo a weapiae sana bana matumizi extra vipi leo matumizia kak aaitumwache nduguyetu kwanza endele kula kula, kula tim kidogo na mama na mamaimamizkimatumizihup kija takuwa na mainfo sana mshikajiwang <laughs>