ni muda wa kuchikuwa madini na infos kwenye dakacod um, john jackson msanu apollo na ctograph banainakuaja washikaji zangufea mi niko kinyamwezi sanmwengamwemabana sisi tunawafurahi sana washikaji zetu ambao mnaendelea kutufuatilia kwenyeas yetu yadtim yenu ambao mnaitenga kwa ajili yetu soyau si ebana uh, moja kati ya kwenyen mm. leo of course, ni na stori kama mbili hivi yeah. mojakati ya stori kali kabisa ni tukio au event ya tukio kubwa kabisa la samajam 2021 oh, ambayo yeah? imeandaliwa naho97 mm. kituo cha rdio hichi kikubwa sana nchini marekani no, alikutanisha wasanii wengi sana wakubwa ambao walifom lakini moja kati ya kitu ambacho kiliwavutia wengi ni kuonadbe measaaujamaa yani a yeah. akapewa yo yaaaaeae mkueeeaa kiakala fa wjiliya kuwashukuru kwa kuona umuhimu wake na kumpa hiyo kueza kuasaau yeah, no, alia no. mepigwapigwa adauk na ukipiga mahesabu ujue kwa, kwa, kwa tamasha kama lile kwa est africa az mm. ukasema uka ni kama fiestafiesta fiesta. yeah. fiesta. kwa hiyo sikaja kapafom Nice, that's good. Yeah, man. lakini kingine ki ni if, moja kati ya tukio jingine ambalo liwevutia watu wengi ni migos yeah. walivyokuwa wakiingia kwenye sge pale mgo mm. waliingia kwenye sg nanini wakawa wanafo lakini wakafanya pri kwa mashabiki wao mm. baada ya kumleta karibi kama, uh, kama, kama, kama, kama ri flani hivi kwenye s ili kuwa noma sana ah, ubunifu alafu snajua karibi sahivi ni mjamzito kwahio wakajitokeza pale na ujauzito wake bana kalijena pia ni mja mzito kwahiyo pamoja na klijena wanategemia kupata mtoto wa mwingine wa pilinemwezikapoa lafuis enyewe inamwelewa kwahiyo safizinu akuangaikaga simnakumbukami namwombea mwanangu ninisnae kama vipi nini kwabilionea paleomo sann na knye wameingia kwenye y yeah. uh, moja kati yastori imeanzia mm. uh, no, no. no, yeah. yeah. mm. kwenye ngoma ambayo imetoka this ekn ile ngoma alika ameshirikishwa ameshirikishwa mwole ndani na alivyoshirikishwa mwole ndani kwenye vesi yake akawa amemdiski aina bwana kanye mm. si mwenelewa mm. sasa kanye baada ya kuiskiri ile ngoma mm. akawa ameposti yani akawa kama ameposti kitu flani hivyo ambacho kinaonyesha kwamba kwa wewe nawee unachokizungumza una yni ninaelewa mm. mm. imeenda leo tena k akawa ameeson baada ya kuona kanyet ameposti ae ya sehemu mm. ambapo anakaa mm. ek mm. nelewa ameiposti kwenye peji yake ya ingra alioweka kenye s pale kwamba oya nyemezi anapohapasasa Uh, naye akawa ameonamona ah, kama ni kitu flani ambacho sikielewi mm. muda si mrefu yeah. kama dakika like mbili tatu zilizopita mm. akawa ameposti kwenye nsastor yake nayee kwamba yani kivideo flani kama anachekan yani kama anamkebehi mshkaji unaweza yeah. yeah. ukasikiliza hapa kidogo noztu sure oh, yeah. kwenye mnmchongowasiku bana leo nimeona baadhi yanes nkumbe bana, bana kunasaivi wamefika milioni mbili wayoutbe ambao wanalipwayube wow. yeah, imesema kwa sasa kwenyegram yake yeah. ina ambao wanalipwa zaidi sio kiasi wanacholipwa idadi ya c ambao wamefikia vigezo vya kulipwa mm. wamefika milioni 2 yes. yub yenyewe kama toka kwa hii miaka mitatu tu imeshatoa zaidi ya bilioni 30 mm. zaidi ya dola bilioni 30akuwalipabilion30 ni kama trilioni 69 yeah. hivi Mbe kama trilioni 69hnao wanapiga hela nyingiunajua kiasi kingine kinaenda kwa watu na ninisasa unajua tenakuna vigezo ambavyo vinabidi mtu weze kuingia kwenye pana pgam ya kuweza kulipwa nayoub okay. lazima huyo nam kuendelea lazima okay. watu wamecheki kwa masaa 4 na lazima huamba sure umekua ukoma a awatu wengiekua imojaya anakiasi cha fehakuona oh yeah. so, watu kamamilioni mbli dunianisi mm. mcheo tayarini ishara kubwa sana ama watu, wana, watu wanafaidikanayoa oh yeah. imeona mesamba kuhusiana nawambanaweka uwezo kwa watumiaji wakuweza kutumia na kwenye akaunti zao bila kutumia simu kwahiyo ile ch ya kuweza kuruhusu watumiaji kuwa na ku kwenye simu au kwenye kifaa kingine kwa kutumia akaunti yako moja mm. bila simu yako ambayo unaitumia kulazimika yeah. kuwa li mda wote no. ts inakua ninazakua umesahaulakini ukakwenye ukafanya kazi zao enye yeah. okay, kafaya kazimanimeonabaadhi yeah. ya taratibuwanasema amba baada ya siku kumi mm. kama ile simu yako uja, uja inakutoa kwenye akaunti zot mambo kiusalama nini yeah, ay uwezi yani kawa siku zote siku kum nanne umejisahau mm. kwa hiyo atst kiusalama hivi kama shemeji amekuhaki yes. simu yako kidogo ameunganisha mm. theni kwake ana chekichat zinavyoendelea inakuwa yeah. mm. ni rahisi sasa kumtoa skatmwenye zaiyamoj nausamte yneruhusu watumiaji walioo nchini uingereza kuweza kununua na kuuzazainwewa okay. okay. yeah. yeah, lianza wa kwa watumiaji wamarekani mm. na nauni moja katiyaina watu wengi san ina zaidi ya watu kama milioni miata milioni mi231 milioni mia tu ina zaidi ya watumiaji milioni mia ambao wanaitumia s so, ni watu wengi sana, sana. soinajiamini kabisa kwamba kwa, kwa idadi ya watu wengi ambao wanatumia ikija kuweka mfumo warypt ni, ni noma sana, sana. ni kuona kainafanya yeah. hivo unajuasio kawaida so na ni kubwa sana ya malipo duniani na mgogoro mwingine bado unaendelea ule wa facebook watu wanasubiria kuona bana vipi facebook italazimishwa ku, kuuza whatsapp na insta kwa sababu ili treni sana last wek lewatu watu yeah, wanaisubiria hiyo kesi thiswk waone kwamba itakuwa vipi lakini pia stori nyingine ya mwisho samsng inaenda kufuta matangazo kwenye simu zake katika mfumo unaofuata yeah. unajua kwenye sem za samsng kuna matangazo ambayo yeah. yamewekwa kua kama unatumia samsng music au samsng walet yeah. kuwa kuna matangazo yanawekwa hata kwenye stoe yeah. so inaenda kuyatoa inakuwa ni fr na inaelekea kuenda kwenye ile hali ya apl ilivyofanywa kwenye iphone kwamba kidogo imepunguza amna matangazo kwenye ipne inabaki baadhi sim yeah. ya simu za ogle ndo zinakuwa zina matangazo kwa sababu kuna watu hawapendi hata kwa sam imeona kwamba yni unanunua simu ya beigali mm. ftna ndani unakuta kuna matangazo, matangazo yes. ni mieusho unajua mm. yes. yeah, so ndo mambo kama hayo lioanaendelea so ndo hayo tu kwenye minatu ya te kwa siku ya leo bwana yox yeah. matumizi na mwenzake ea mambo yanaendaji huko matumizihuku ah, bwana leo kwenye matumizi exa ntaka niwakumbushe kipindi cha nyuma hapa kwenyes za nyuma pede mm. za nyuma mm. na shuwa kuongelea kuhusu ishu ya kkuunganisha ku, simu yako yani kuongeza matumizi ya zaidi yaya ya, ya, ya, ya, ms mm. ya mm. kwa kutumia simu yako mona ukaunganisha simu yako na ms sasa leo tunarudii e mm-hmm. tumerudisha simu mm. yenye ndo inakuainakua maus unaweza kuitumia wale. kwenye kompyuta yako cha kufanya unamona inaitwa on hiinaenda kwenye esi pale onaunatafuta he unak yake okay. mona hen the same kwa kompyuta una, una downlod pia unaenda kwenye aliction una mona okay. then una, una, una, una ins kwenye kompyuta yako iwe ni ma okay. au ni window baada ya hapo unaisinna nanili na, na, na, na, na, na simu yako mm -hmm after thab unatembea tu unatereza tu <twee> iwe ni kusid sasa na fu thin kuhusu ili unaweza kwamba unaweza ukaigeuza kuwa pin yani badala tu ya, ku, ya, ku, ya kutumia kamamukinyoshea kwenye skrin ya, <gulia> ya kompyuta yako mm -hmm. inakuwa kama point koo unaweza mm -hmm. uka una badala ya ku, ku, ku, ku, ku kwenda juu una, una point mm -hmm nmasanana yeah, yeah, yeah. oh, yeah. nice. kitu kingine kwenye aplikathon ya inagram uh, hii ya sasa kwaa ambao wengine wanakua wana, wana, wana, wana, wana, wana, wana, wana kwa, kwa sababu sahivi socialmdia ni kuhusu uharaka yeah. kama ona on na nini siu umeona tukio umeona ajali yeah, umeona nini yeah. unahitaji uripoti kwa haraka sasa wengi wanapata ugumu ule wa kwamba aplikathon waipeleke sijui video ile baada ya kuishut arekodi sauti aiwekevosofa kwa juu wafanye nini ila instagram inakurusu kufanya hivo koo unazokaenda upande wa nal umeona ukapod video yako then pale kwa pale juu kushoto utaona alama ya, ya, ya mike okay then utaklikiwa uta, uta, uta alamayami utarekodi mahali au maneno utakaohitaji kuweka juu ya hyo video yako then video yako itakuwa ina ya, ya, ya sauti au utakua umeiwekea voic ko ni izi ni, ni rahisi kwa, kwa creators, hmm. na wale watu ambao wanapata ugumu wa kwenda kwenda kurekodi ku, au kutumia studio kubwa a ku, ku, ku, kuwa na maedita wa ziadaa wasikilizaji wanaeza katupata kwenyekwenye amaz na hata uinga tunafeza kungiaitakua ni moja exactly. so, kati ya kitu kizuri nawasadawatu unaingia wenye dta au sio yeah, yeah. so watu wanaweza ukapata vipindi na episode kama kawaida mida jioni atucheleewi mze wangufa chapkwa haraka tunaita ebanmchlotimuy naitwa johnjacksonmatumizi niobisna matumizie