ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye daka cod um, john jackson msanuwaji apollo na tgaoctograh E, lakini tunamshukuru mungu kwa sababu uhai tunao na tunaendelea kuwadakisha watu kodi basi oh i yeah. jambo la kumshukuru mungutuwezetu okay, cool. kwenye right okay. um, <laughs> kwa siku ya leo hmm. imekuwa na stori moja tu kubwa uhusiana iye yeah, au kaneawest <laughs> na intevye yake ambayo imefanya kwenye cha okay. uh, inatajwa kuwa ni miongoni mwa the best intervye eve kwa mwaka 221 umeenelewa vizuri kwanza imeweza kuvunja cod kwenye mtandao wa youtube ndo mm-hmm. intervye pekee ya inkchap ambayo ameifanya mwaka huu 2021 mm-hmm. ambayo imeweza kufikisha idadi ya vies milioni moja within 10ho For sure. <laughs> yani ndani ya saa, saa kumi jamaa kaishapiga kaisha vyes milioni moja kwenye mtandao wa YouTube, uh, youtube hii ni in ambayo ipo kwenye youtbechanel yao okay. so mm, nimeenda kuangalia sasahivi nimekuta sainakaribia kama milioni moja na lakitan like, fulani okay. na sababu ya kuifanya kawa ni kubwa ni ni kwa sababu ya exclusivity aliyokuwa nayo kanunajua ka kwa mwaka huu 2021 kuna vitu vingi sana vili happen. vingi vinavyomuhusu yeye kan kama eh, anatupialawama kufanya nini nanini lakinihday beef yake na, na, na, na, na Drake. kama unajua kny hakuwai kuizungumza hibf amezungumzia kwenye yako mengi sana ambayo amezungumza kanya lakini haya ni machache tu ambayo mi binafsi nimeona ni muhimu ni sana kuwapa washkaji zetu ambaoanatuskilizaau sio kwanza amezungumzia kuhusiana na ishu yake na, na Drake. Mm-hmm. akazungumza na kusema kwamba bif uh, yake na Drake, ni kwamba kuna vitu vingine alikua navilikisha kuna baadhi ya vitu vingine ambavyo ni vya kanye ambavyo kn vilikuwa ni vya lakini Drizy, alikuwa anazichukua na kulikisha kwamfano kama baadhi ya nyimbo lw eh? alikuwa akichukua anazilikisha kwenye, kwenye social media oh. kitu ambacho mm. jamaa anasema hivi alienda kama aalienda kinyume yaani na makubaliano au uh, kile ambacho kanye, kukifanya jamaa kukifanyakiona nini hakuamua kuchukua hatua za kisheria kmuchmenelewa so mm. amesema oh, <laughs> <Mendeleo. laughs> yeah. so kama ikitokea bato mm. kati yake na drizi, kwenye ile baanakuambia mm-hmm. basi inabidi asije peke yake anakuambia yani. <laughs> ya hiv inabidi akusanye wa hatari anaowakubali yeye <laughs> watu flani wa maana anaojua weye watu ambao wanamfanya anaingia kwenye trend kwenye iio <laughs> oh. alafu yeye atakuwa peke yake tu na atamshinda <laughs> <laughs> osanosana so ishu nyingine ilikuwa ni kuhusiana na ishu yake nabih nakumbuka jana kama uskat tulizungumzia kwenye dakaod mm. kuhusiana na kwamba kanyeet kuhusiana na bigshon kujitoa kwenye mm-hmm. reod lebo ya, ya god music yeah ya kanye West. Mm-hmm. na kwamba sahivi anaanzisha lebo yake mpya inaitwa fff sasa kanye akaulizwaa anazungumziaje kuhusiana na ishu ya, <clears throat> ya bigshn kujitoa kwenye reod lebo yake mweneelewa mm-hmm. kwanza akaambiwa achague kati ya bigshn au pushat mm-hmm. ni msani ambaye anamkubali zaidi kwake mm-hmm. anakuambia <laughs> La wanza kabisa akifa siku akifa kwanza akatoka akenda kuchukua kama msalaba fulani h mm. umwenelewa mm. siku nikiwa nimedanja mwenelewa vizuri basi huyu mwamba huyu huyu mwamba huyubiks ni moja kati ya watu wanaweza kwa wamechangia wame kwa kiasi kikubwa sana kwa sababu, <laughs> kwa sababu kwanza kabisa kanya anasema mi nimemtoa mbali sana dogo Oh, mnelewa yeah. mi nimemtoa mbali sana dogo alafu akaja kunisaliti yan kan ikamwita ni msalitih aatyakukua na, na kujitegemea na vitu vaenemeshanga ah, kajamani siangeacha tu lewainikaomba hey, ya. kufanya yaa ili aweze kuespond kile ambacho amekisema kan lewasoache tusikilizie tuweze kuona huo oh, mchongo utendaji lakini mm. imekuwa ni one of the lakini pia akasema kwamba kuhusiana na ishu ya soja boy kumtoa kwenye nanili yake kwenye ile ngoma yake na nini mm. anakwambia <laughs> kwanza akafanya kama fani fulani hi hivi sojaboy hajasikika kweli kwenye albam ya donda unajua zile <laughs> kkmbiaan ajaskikaailalamika ka ka anacheasmaaini okay. anyway, ni mbao anaubalimuda wote ishu yake pia na kumtoa dabebi kama unakumbuka mm. amezungumza kiaina kwamba sio kwa ubaya iliku makubaliano kati yamnment yake na nan yaabb lakini akaulizwa kati yabb nab wy ni msani gani ambao namkubali zaidi akakwambia bana yeye i bebi ndo msanii wake nayemkubali sana so na beby tena menelewa kwahiyo imekuwa ni one of the uh, headlines kubwa sana kwenye industry yaenetainment watu ambao wanafuatilia na vitu kama hiivyapo watakuwa anaeleo nyesken ambavo mi namaanishaau sio inkse kama mazungumzo yote haya tumeyazungumza hacha tumeonjeshe mshikaji mshika wetu ambay natusikiliza okay. kile ambacho kimeweza kuhpen kwenye inevie ya nkcha <laughs> You know, the copycats too. And by the way, you just gotta say it like it is. You know what I'm saying? I say if somebody copy me, i am like, you copy me. You know what I'm saying? I'll tell Trav like, yo, you copy me, boy. You know? And it's like, but I but I love I love you, but just know what it is. You know what I'm saying? We ain't gotta be no, but hey man, it's our community, man. We can like we just be I, this So it is what it is. au sio bana yeah. indo kubwa kwa leo wenyeaibbatia uweza kufunga wki mwanangu mm. sure, lakini pia ambacho nimependa ni, ni me, ni kitu kingine ni stor imeona kuna sto fanimbayo ina sana aamezungumza kuhusiaa aisha mtoto wake alimnunulia mambo flani hivi mazito na nini mm. so k amezungumza namnagari ambavyo baba inabidiwao wanapenda kua watoto zao kwahiyo yeye kutumia mtonyo mrefu kwa ajili ya mtoto wake mm. au kumnunulia mgahawa mtoto wake n mm. kwa sababu anamtengenezea mazingira ya kuweza kuwa good siku zijazo enelewa vizuri sooba memksmakakatu so, so, so, so, so, ah, kidogo soma soma somampyawikihii mpya zimetoka nyingi eo yingi kwahio watu wanaweza kuhna kun zaidimzki hapa katikati kidogo mambo nakuga ni mengimambo ni mengi imeonawameachia d ya ngoma yao moja hivinasanbonge Window, kitu kama hichomafa zote zaa lakini pia uh, nani mwingineou the yeah, the eh, na then wameachia ngoma yaonimeisikiza mdasi mrefu eh, kachia albamu yake kwavaalbamyake mm ametisha sanaay yeah. <laughs> tonzetu minatoni baba tukajue nini kina hape mchongo. mchongo wasiku, wasiku. Mm. es kama kawaida stori za texof so ambazo zinafunga this wk kuna stori ya kwanza ambayo ni sad kwaliwa watumiaji wa ole kwamba najua inategemewa mwaka 222 mwakani Pixel watatoa simu ambazo zinajikunja Yani simu ambayo inakuwa na kioo ambacho kinajikunja mm. kioo kama kama kama simu, ya mm. simu kikubwa vile k mekun natumia ko ca tkuwa kwaewamkia kamumbyikwambakunawatuanzna mwaka 2022itatoka ambayo, ni Google, ni ambayo Lakini, ni kwamba, itakuwa ni simu ya ambayo inajikunja na ko cha kujikunja akwamb haitakuwa na kamera kali kama ilivyo nasemewa i moja kati ya kamera kubwa ambayo sana kwenye upande wa, wa simuid uh, ile ya Google kuiweka inakua ama kenaua m imeipa chansi ya kuweza kuweka sensa kubwa na kuweka vizuri au sio so imekuwa na maboresho makubwa sana kwenye kamera na wengi ndio hicho wanachokisifia kwenye google Pixel 6 Pro. lakini the issue ni kwamba kwenye fold ya mwakani haitatumia ile kama ilivyotumia mwaka huu kao okay. pia upangaji wa zile sensa na mfumo wake na jinsi majaribio takavokuwa tayari wanashaonyesha kwamba haitakuwa na haita uwezo mkubwa sana kwenye upande wa kamera so ni kitu ambacho wengi wanategemea kwamba itakuwa meael 1 yeah. kwenye mi camera utrai itakuwa meaiel kumina wow. au sio so ni kitu ambacho sofarisnotg yeah. kwa sababu wengi walikuwa wanategemea kwamba dsin ya mwaka huu ambayo imeweza kuwa na maboresho kwenye upande wa kamera mm. ndo itakuwa pia hata kwenye simu za kujifung... kujikunja na kujifungua hizifo unajuakka kimuzia yeah. mtu alafu hujaweka me ambao i inakuwa yeah. kma il haujaweza kumtendea hakituone mabadiliko atakua by antowa mfowaba itakua nah ndogo kulio 2 lakini pia itakua ni ch ambayo inani sana kwenye upande wa itakua inatumia kiasi kidogo cha umeme itakua pia ni h ambayo inaya itaasbunatumikisi kidogo cha umeme aitakua ina kwahyo wengi wanategemea kwamba itatoka lakini pia wa za s najua watu wngi wnaakajiliza wama kaniniza s zinakimbia kutoka nanomita kn na mbil nomita sb nnomita a ni kwa sababu jinsi chipu inavyokuwa ndogo inamaanisha zile zimepunguzwa ukubwa kwao zimekuwa na size ndogo zaidi oh. na zinaweza kufiti nyingi zaidi na zinakuwa karibu kati ya moja na nyingine ksau zimezidi kubananishwa okay. kwahiyo ile teknolojia inapelekea kwamba eekt au da inapokuwa inapita kwenye ile e inapita kwa spidi na kwa distance fupi sana kwa sababu kutoka Uh, transis moja kwenda nyingine mm. ni karibu okay. kwa hiyo ndo maana kampuni nyingi sana za te zinatoka okay. yani ukiangalia kwa mfano kama tecno simkali ya tecno inatumia chip ambayo inatumia nanometa sb mm. simkali ya ndroid mm. nanometa a kama hizi saosadragon hizi 88 na 895 na 896 na 898 ambayo pia inategemea kutoka mwakani hizi mm-hmm. ni chipu ambazo unakuta zinatumia teknolojia ambayo nayo inasadikika nayo itakuwa ni nanometa nne sosofas kwa ipone ya mwakani ipoe 1u a4ne chipi yake ya a16 Bionic, mm. itakuwa na teknolojia size ya saiz ya nanometa 4 lakini iphone haitakuwa ndio simu ya kwanza kuwa katika teknolojia hiyo shaomi okay. na motorola ni moja kati ya kampuni ambazo tayari kuna tetesi zilivuja jana zinasema kwamba nazo zinakimbia uh-huh. kutoa simu za kwanza ambazo zitatumia snapdragon 895 au 898 ambazo ni chip mbili zinazotegemewa zitakuwa katika teknolojia ya 4 naom okay. kwao idha shaomimotorola wakiwahi mm. watakuwa wamemwwahi au siotuone kwamba mambo atakua vipi anat pia anaonat sa hivi imeanza kuruhusu kwamba mtu yoyote anaeza akasikiliza kwenyetukiwa nai ukia hata kwenye ilesakinda enyeakastnaeza akasikiliza mjadala ni moja kati ya aidia nzuri wsababu itakaribisha ita, ita, ita watu ambao hata sio watumiaji wa twitte mm-hmm. kuweza kusikiliza mjadala wa ttte so ni kama mbinu pia akuzidi kukaribisha watu kuizoea tte kwa sababu iko siku unaweza ukakuta mjadala ni mzuri ukanogewa mm-hmm. an then kesha ukaenda huja nit lakini pia ni bifu kwakeeye kuweza ku bao na hainahiyo kituainahiyo kitu soni okay. kitu ambacho ni mau sio yeah, kama kawaidaothiskakutakua kuna vistori lakini on, on, on mnday yeah. tuta kes sure kwamba tunazimwaga tuna kodi bana wale wote ambao wanaskiliza hii h kwenye wenye kwenyes po zote ambazo zina piazote ambazo unaweza ukasikiliza kwamba sure tuna push Kwayo, make sure una mm -hmm. channel, make sure kwa hiyo mke su kama una folo au unasbs the chanel ili kue kwamba ikitoka mpya nawe pia punga. unakuwa kwanza kuweza kudaka zile kodi au sio bana ka wiki tunakafungajikakaangu ah, wen yeah, na washikaji na nini so tutafanyaje tuchili tu to wengine ajapokuwa wikend <laughs> bado majukumu kama kawaidademi yeah, yeah. <laughs> naita john jacksonitzpoloaoyotible