ni muda wa kuchikuwa madini na infos kwenye dakacodjohn um, jackson msanu apollo na ctogra baakiaeaishiaaomuniakawaaaaendea uanaat mato kibaoee wenye matumiinawnawashikai zanu moakatiyamao ionaoo Mm -hmm. kuhusiana na ishu ya kanya wet albam yadonda intoka leo eoeo leo leo, leo. leo, leo. kwamba sure lazima nikaicheki babu huyo ni muhimu sanailo ni jukum oni jukumsa kwassi wadau wa izi ilo ni jukumu nma no, sanana moja kati mm. mm. yeah. mm. eh, ya kitu mbacho moja kati ya de ambazo zinasambaa sasahivi kwenye mitandao ya kijamii zinamaonyesha nau sio yuko kwenye ile yake ile pale anannyua vyuma anajipangawli yayaata es a kwamba yani, yeah. yani. kanye ni ini mwanamziki n uko kwenye kila kitu ambacho anakifanya nwama yani, kuanzia mm. kwenye, kwenye biashara kuanzia kwenye, kwenye mziki mpaka yeah. upande wa ubunifu yeah. mm. sasa ukiachana uh, okay, na hizo deo n u sasahivi na watu wengi kuendelea kusikiliziaalbam yake mm. uh, moja kati ya ishu nyingine ambayo inamehusu kanye kuhusiana na koti lake ambalo amelivaa leo <laughs> au ambalo wataenda kulivaa leo baadae <laughs> nipo vipi ilokoti uh, linaonekana kama lina miba fulani hivi kuna mdudu mmoja hivi anaitwa nungunungu nungunungu ana miba mingiu eh, nsasa <laughs> ni kalungu yeye kwa hiyo nadhani i n- nungunungu yeah. so kalunguyeekatum ka, ka ka miba nungnungu eh, ah, okay. sasa ilo koti lake ndo ambalo inaonekana kut sana sasa hivi kwa sababu najuakanye ni mbunifu yani sio mbunifu tu kwenye namna gani mm. ni mbunifu kwenye kila kitu na hilo koti maana yake ni kwamba uh, kwa mujibu wa stori ambazo zinaendelea kwenye mitandao ya kijamii na nini yes. ni kwa sababu ya uh, yake yan hakamatiki ni ukimgusa ana kuchoma unaelewauskilizya ke maybomshikaji zetu tutawambia ni ngoma gani yeah. kali kabisaamaniyebaba eh, twenzetu kwenye minatoeo Mchongo. mchongowasikuunajua oh yeah, um, jana uh, flizilikuwa zimepotea kwenye twite na watu wengi wamelalamika kuona wamb Flits zimepotea fli mm. watu wengi walikuwa wanazitumia ni kama nsokamaasapsto yeah, mm. ambapo watu wamekuwa wakipenda kutumia katika kushea video fupi au picha ambayo mm. inapotea baada ya dakika 24n mm. yeah. so bwana wakati twitte imetoa bwana tiktok naye amesema anaweka masaya 24kazi ipo yes kwa hio zi, huainakuwa zi, ni video au, au picha ambazo zinapotea baada ya masaa yeah. ish4 nni idia ambayo ilikuwa imeanza toka kwenye na Snapchat ni moja kati ya mtandao wa kwanza ambao uliamua kuweka hii kma ndo stahili yakeaj mm, yes. mm. so wakati titr imeamua kutoa bwanatiktok akasema mimi najaribu kuweka hichi kituunaja faida ya tiktok ni kwasababu itakua ni ohi mm-hmm. watu wanaweza wakashaa i weneshaaa maa3n ho tw imain kwenye tiktok utasha picha zaaina gani uh, kwenye tiktossa tiktok, uh, TikTok inabeba ina, ina asilimia kubwa ya, ni ubunifu so uh, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye upande wa tiktok lazima udili pia uh, ubaki mulemule mule kwenye ubunifu creative ndo anaweza kuuasilimia kubwa kwenyeikto watu wengi ambao siowameshinda kuukwenyektothai hmm. nice. unajua ni kitu ambacho yeah. ni sanaanho sure. pia kuna ishu ya opo ambayo inajitaidi kuweka kioo kamoja nandniya yeah. so itakua ni moja kati ya maboresho mazuri kwa sababu inaonekanaaua naingia katika teknoloia za upekee wenye seuzakeakumchukulia aahkaribniwaeamoja nam jamaa wamejipanga kwenye mambo mengi sanana maboresho yeah. makubwani mm. kwambaya mwaka huuitakua nn kidogo kitakuwa okay. okay? mm. nene kidogo kwa ajili ya kuweza kuruhusu kuwa kubwa <laughs> <Kwa> bana <laughs> jamaa ameona kwamba bnkubadilishaszmiyausha <laughs> k kwa ataongeza unene kidogoama asilimia 1n imechek <clears throat> nmasano no, so itakua niipo ambayo ni, ni nene kidogo lakini zitakua zinafanana na 12 nakubali mze wa kazi so tuongeze unene kwenye matumizi extra na oyox tutoe makodi tu yeah. Yeah. matumizi extra. Yes, kwenye upande wa matumizi exta leo <coughs> katrik fulani hivvi vi kama vili nataka ni kupe mm-hmm. uh, chukua simu yako chukua betr za limoti mm-hmm. alafu kwenye ule upande wa betr zalimoti mm-hmm. kwenye kile kinundu hachana na uu upande ambapo ni wa hu mm-hmm. upande ambao ni wa plus. Yeah. kwenye kile kinundu pale mm-hmm. tumia kile kinundu kama kidole chako <laughs> knye simu amin nakuambia utagundua kwamba sich yni sanyingie kama una kidonda vidole vina maji nini umeshikashika maji chukua bet cheza na simu ta nini mm-hmm. fanya nini kila kitu na ita kama ambavyo inafanya kwenye upande wain yes lakini trik nyingine <laughs> kwa wale ambao simu zao zinatochi yenye mwanga mdogo mm. asahii inakupa ini rahisi tu chukua glasi yako uweka maji ya kunywa mm-hmm. maona ndani ya ile glasi au kama sio maji ya kunywa chukua ile glas uweke simu yako chini kisha ifunikie ile simu mm. na glass yeah. ule mwanga utatanuka na utaongeza mwaga ndani ya nyumba so kama ile ruku <laughs> imekata na u, uko kwenye mapambano ya, ya, ku, ya kuona vitu vya karibu karibunnini na mwanga wako ni mdogo ndani yeah. ya nyumba kwa yeah. kutumia simu yako yeah. chukua glass na simu mchongo unabadilika <laughs> extra baby noma sana noma sana eban stori ni kali wa ashikaji zanguapolo hebu uh, tukumbushe mshikaji ambaye anasikiliza unamwambia uh, uh, kitu gani na uh, tunapatikana kwenye fo gani zaidituo ama wenye2eiyeee42 oa faewaetta e keh <laughs> it's apollo kama kaa midia tek tunatoa madini na makodi ausio guys much love for your time uh, oh, yeah. have a great day besbes