ni muda wa kuchikua madini na infos kwenye daka u um, john jackson msanuwaji apollo nagokawiki kanaisha mzewangulomtumbilindaamo sau sio zinaachaji wamfanoban amsh mko e kabisa na hii ni timya kama ambao nafahamu tunakutana hapajuoni flani kama hizi hapa na kwengine najua ni asubuhi pengine au sio kwahiyo zinaendelea kama kawaida amshmko e kabisa naita oako niko naao na sasa hivi ni tm ya apollo moja kati yas kubwa kabisa Aa, ni stoi kuhusiana na ishu ya kanye pamoja naunajua jana tuliigusia kidogsban mchongo ambao upo sasahivi umeniuliza swali kuhusiana na ishu yahatu ya, ya hivi imekuaje kwa nini kanye amemweka pusha t kwenye ile komvo ambayo alikuwa anamjibu dke yeah. na wengine pia of sasa ishu ni kwamba amefanya kama evel fulani hivi kwa maana ya kwamba kanye amemdiect nanl pusha t kwamba yo sikiliza dkekamba dk we sio evo zangu za kuanza kupambana na mimi we pambana kinashkah wenyeweshashindona nasielewukiwa kamah utajisikiaje so chiniaaaiioaaiama ushaona amani mnyonge wangu na yeah. akitokea mnyonge mwingine nawaweka na kwenye o awaaaasasa sto ambayo niko nayo sasahivi nikusanana in ambayo imefanya rik okay. akaulizwa ba a mtangazaji unazungumzaje hii bef ambayo inaendelea kati ya kanye pamoja na, na dak unajuari alichokizungumza no. anakwambiaje uh, wale wote ni wafanyabiashara na wale wote ni ma kwenye eneo lao la kazi si umnelewawasituchezee so, akili lakini akawa amezungumza kwamba beoe hajaenda kwenye hiyo lizungumza nampigia inadwa waibunianak mdasi yake <laughs> So, when it comes to I'll see you. He said, Everything is unfolding. I'm about to be as free as a bird. And he put the caption with the owl. And I just I couldn't do remember, put ha ha ha ha ha ha ha ha ha. Because to me, I understand the genius of both of these artists, and I understand this is nothing personal. ahmshikaji yeah, wangu ni kuhusiana na um, uh, ambayoamefanyia um, mtoto wake amefanyia okay. yeah, kwa maana ya dogo alikuwa anaulizia kuhusiana na masuala ya mabasi yale ya, ya kwenda skuli na nini na nini hasa amefanya kwa kumnunulia mtoto wake basslbas ambayo dogo alikuwa akitamani kuitumia ku, ku, ku, ku, ku so, y- y- Sa atafutiwadkk sasa atakuwa mwenyewe kwenye basi mtoto pekeyakedogo yani. ah, no, Peke <laughs> atachoka unajua samtimewatoto anaenjoy kwamba the morning. unajua mnakwenda ot pamoja mnakutana wengine kwenye basi ndo time ambao wanafunzi wanapiga stori nini kabla ya yeah. kuingia klasi na nini mm soidogo naye atakua najiskiainekua na wengnai ay pia ametosanua kwamba anazo albam n ambazo ziko tayari oh. albam kwahiyo ni kuangalia tu albam gani ambayo aanze nayoaannabidi yani. uh, ajipang okay. sio kamana okay. ukiangalia no hatalbam nyingi ambazo ametoa hiv karibuni yeah. hazijachukua an ukilinganishana kinaidog anaopambana eeainiminaona mbona ana wtc vizuri kabisa na kizazi hiki kipind hich chaaakipindi kile ndo liuwani zake sasahivi ni nitofauti zakena you never now <laughs> ebana hizo ilikuwa ni entertainment review amshua sure toka umeenjoy na hizo story les wanc na tuni zetu sasa kwenye minato teh na digital obantumizi no, extra kidogo ah, mwenetu octanyoxi o- octa anasherekea birthday y uh mpenzi um, wake kwayo nadhani amefanya kama oi utuvotufanyia siku ilenaputea yeah, <laughs> kidogo siku ya bhay unakaa unatafakari unajua sa kwa mfano kamai lazima atakuwa mm. eh, you know na tamanikuonaemdakusherekea na kuno na familiaau kirudi umechoka Okay. kamakawaidatumwage kodi kabisa tozetu kwenye minaoyae na dil ni mchongo wa sikumchongowa siku minaoyate pamoja na dii mm-hmm. uh, leoba kwanza ilikuwa ni hstori ya jana lakini kwa sababu siku imepita yeah. na tumeweza kupata chan ya kutafakari na ku imekuaji mm. leo tunaeza tukatoa mrejesho siku ya janaainatumiza miaka kumi yakuwa chini ya usimamizi wa timcook wow. you know? yeah. uh, unakumbuka mwaka 211 nahani iliua kwenyes211 tmcook alichukua nafasi ya kuwa seo waapp soo ali na ilikuwa nadhani ni ma kabla ya wiki sita mm-hmm. kabla ya kufariki kwao kipindi choinhaliyake ilikuwa sio okay. so, poas wamda mrefu Nozo tukasema naeatukasemamiaka kumi yeah. tmok amekuwa akisimamia kampuni ya apple yaplmiaka zamani watu wengi wanafahamu alikuwawam wa Mac, wa wawapia mm. wa uh, mm. na Store. ni moja kati ya ideas ambazo oalizi unaweza ukajiuliza kafanya nini kwenyewa yeah, muda huu wa miaka kumi ambayo amekwepo akiwa akiisimamia kampuni ya apple inovethen kubwa mbili ambazo zimefanywa na timcook ni airpo au sio pamoja na aplch hizi produkt mbili unazoziona hazikuepo katika Steve na ni mipango yaseeo namipango yake na visien yake kui kuwai na nini unajua bidhaa nyingi za apple zina movu sana kwenye ire applewach imesaidia sana revolution kwenye mambo ya afya watu nice. wanaitumia sana kutrack mambo ya mapigo ya moyo mm. k okay? caloi ambazo una ban kwa sikuyse yeah. that lakini ukiangalia pia pod zimeleta ni moja kati yaprodct ambayo nipopula sana mm. katika wireless, earboard, I think, no zinachukua nafasi kubwa sanani moja kati ya ubunifu ambao jamaa ameweza kufanikiwa sana kufanya akiwa kama c mm. aa lakini piahidia like ya kuweka subsipo nyingi sana katika, katika servi za a mfano kamaa unajuaa at ni sevis nyingi ambazo watu wanaweza kuzipata okay. piaa imekuja kuchnge sana kwenye ishu ya chip Yeah. roezachi na zile chip sana za, za simu mm. zimeweza sana ka zamaniikuwa inamtegemea sams kutengenezewa chip za simu yake okay. sahivi inajitegemea zamani appikuwa inamtegemea kampuni ya inel kutengenezewa chip, kutenginezoa chip mm. kwa ajili ya malakini okay. mambo yamecni so bna ndi naza tukasema hivo asilimia bado challeni ni kubwa sana you know, unajua sahivi ishu kubwa sana ambayo watu wengi wana maind yeah. uh, watu wengi kwanza hawakuipendaipoe6 mwonekano wake okay. ndiomana yeah. utaona iphone 1b imerudi kwenye ile stlipone5 asababu yeah. ule mwonekano waipoe6 wengi hawakupenda na watu wanasema uh-huh. ni dsin ambayo ni novethon iliyochangiwa na na mm-hmm. tim kuu katika kuweza kufanya mapendekezo ya muundo wake okay. unajua lakini ndo hivo bana jamaa amekaa miaka kumi mm-hmm. a ni kampuni kubwa nkasema yeah. pia kwaoti ambacho ni achiment yake mm-hmm. jamaa ameweza kufanikishaikaingia kwenye i yani thamani yeah. yeah, ya yeah, kampuni yeah. yaap mm-hmm. ni zaidi mm-hmm. ya dol tilion 2 l yani napo oh. umechukua thamani ya kila kitu yani thamani ya kila kitutlion2 you know. mm-hmm usowenye anho ambayo leo a imehii mm-hmm. ni sto yaleoleo kabisa e kama kawaida mm. neno mi kaleka m kwenye simu za shaomi yeah. yeah. kinaenda kutolewa kwayo Nen- shaumi yeah, tetesi zinaonyesha kwamba shaomi inaenda kutoa neno m- M-I, mi kwenye simu zake unajua lika inamanisha nini mm mobile internet mobile internet. Ya yeah, na kuna wengine ambao pia ndani ya kampuni ya Xiaomi alikuwa anatania na unasema inaitwa Mission Impossible. Okay. Ya yeah, yani Xiaomi alikuwa ya anataka zile brandi za simu kubwa ambazo ametengeneza yeye yeah. ziwe au anazianzii anatumia ile initial ya MI. Mm-hmm. Komba ni moja kati ya Mission Impossible yani ni simu ambayo imetengenezwa kwa ubunifu kwa effort kubwa sana katika kutengeneza. Okay. So, simu nyingi za Xiaomi ambazo zinafuata mfano kama Xiaomi MI 11T yeah sahivi itaitwa shaomi 11t okay. kwaho kuna mbinu hapo pia kupush jina lake yeah. ni kama ipoe ingekua inaitwa kabis si kao yes. brand ya simu ina push pia brand ya kampuni ya simu Sa. yeah, sure. samsng mwenyewe anatumiagalaxy lakini sampia oh. na watu. ni brand yake ku hm ikaona mim inawaofwatunafikirim ni kifupi uh-huh. uh, chashomwiuliopituna zilikuwa zimeibiwawatu zimeibiwa. hey, walikua ameweka mgomo mgomo mtaani nini ah. juile kwenye ma, mafujo maandamano yakitokea kuna watu wanachukua kufanya wizi okay ilikua ni kwenye kipindi cha pale, ni I, I think, mm. labda cha zuma pale athin kipindi hicho mambo ya kesikesi ale labda ujue katika zile shughuli za maandamano mm. watu ukabebea tv zao <laughs> samsan imesema hivii uh-huh. imefungia tv zote zilizoibiwa kwahyo hata kama umeiba hakuna chochote ambacho unaweza kukifanyia esnaosha tv <laughs> Yani mumbe mm. so, ina mfumo ambao uo kwenye TV zake n fumounaitwaakatmia ilenm maalum ya mm. ikafungiwaakaamua yani kuifungiailikuwea so, kujuaimba i za TV, ambazo zimeibiwa mm. si ule ambaye duka ilioibiwa linafahamu sironamba zilizonunuainafahamu sironamba zilizouzwa ko zilizobaki <laughs> piga blok jama <laughs> <laughs> wametisha sana kwenye hilo tad sana lakini no. watu wamesema hivi kama samsan imeweza kufanya hivo eee. watu waka tv zilizoibiwa zikablokiwa mm. basi waweke mfumo hata mmiliki tu wa tv o ukiwa mm. nasirokodi yako tv yeah. unaweza ukaingia kwenye, kwenye akaunti yako ukaipiga chini o so, kama mwizi amekuibia mm. anakua ana chochote chakufanyiahasa miaka ijayo wambayenyewe mai miaka ijayo kwamba ipone yenyewe ikizimwa unaa yeah samsungalexkizima unaitacgleel e, unazitracandroiinaweka <laughs> u mfumo pia unazitrac so wezi main miaka ijao ya vitu si, vya kidijitalisi mchezoanathe si. sure. story pia twitter ime, inajaribu kufanya majaribio ya kuweka kalekazile I mean, kale ka alama kace ka kwa mfano kama wako au watarafik zaenye m awawakiw wanaskiotewaawaskzaiakidk twene mwenzakofolowazi wako nao pia wanaonaheame you know yeah. thin ambacho pia lo inafanya mm. ukiingia cl utaona kwamba watu wengi ambao unawafolo wakiwa kwenye rm mm. ile ndo rm ambayo itapia on front oh, yeah. k ni moja kati ya chance ambayo ina, ina push zile sces zifuatiliwenaapo okay. yeah. unaona ni kwa nini tiliondoa zilezau sehemu ni ileilikafikiria kwamba tuweke st aus kitu gani ambacho ndo c yetu yeah, taliaitaua uh, so ama ka yeah. na vitu vinginestoi nice, ya mwishofaebookban inaamisha el na ul kwenye ayaao ushazoeakwambawngiabiauat hjaaa sameishiwa watuasaauwatumiaji wengi wanatumiaauliouna watu wengine mbao hawanahtnataii yeah. mm. unahameridhikanazo kuzikosa wenyeaini wngi wanatum Hey. kwa hiyo wanaona ngoja niaok kidogo amtaipatandoummatumizitmoambwashki zetusehmgani ambazo naeza katuskiliza kenyeyetuanaeza kaskiliza kwenye yetu. Yeah, so far, kwenye podcast, kwenye, Spotify, um, kwenye Apple Mm -hmm. kwenye disa kwenye i kwenye audioaplafom zote imejitaidi kuweza kupushuna watu wanaoskiliza ayday wamekuwaiso wsanaoamsanuajiao