ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye daka cod um, john jackson msanuwaji apollo na octograh yyyeverthin is goodmn good, tnpite ka kila moja band tuskiliza right now kenyedakko yeah. yeah. cs oeofthe est podcs rightnow intown youdoeeaen know <laughs> eview cominupnexneraimen eviewo kanya bana washikaji zangu ukaonakama mapenzi amemkorea sana kwa maamama e, kimksamemwomba so, banban kama inawezekana warudi wa, wa, wa, wa, wa, kuwa pamoja e, warudi kuwa pamoja kwa sababu anaamini kwamba akirudi kuwa pamoja na spirit ambazo wako nazo kwenye kusaidia watu wanaeza wakasaidia watu wengi sana kwa jili ya kuweza Uh, kufanikisha kwenye mishezao siku ya kwanza ambao umetoa ume stori hapa hapa mwenyewe ukasema bwana o oh, kanye nini na kimkadasha nini mambo haya yaendi nilikuambiaji ilikuambia hii ni biashara nao watu watarudiana kama utaratibu unavyotakiwa kuwa eh, sasa pamoja na kwamba kanye kaomba warudiane na la mamalamama lakini mamalamama sasahivi yuko na mchizi mwingine tena anakula maisha ado niaticaicakuna <laughs> <laughs> meme mmoja hi inaonekana mshkaji konaye karibu ainaandika mtu ambaye atakua kutoka na mkwowokaiu eh? eh. well, well, well, well, well. likuwa na kanlikuwa ialikua eewna kana merudikakasema ashki n ma inawezekanawayamalizwaweze kukaa kaisa naoma sanabana yaun thag ameibiwa kwenye apatment yake uh, vitu vya thamani zaidi ya, ya milioni mi za kitanzania sasa ameishtaki ile apament ambayo alikuwa anaishi pale kwamba ana yenyewe nabidi mwajibike kwa sababu haiwezekani mimi vitu vyangu viibiwe kwenye apatmenti yako nelewaan kao inabidi wafanye nini inabidi wayamalize na vitu kama hivyo so hivyo n amenaelewa vizuri sasa hiyo ni moja kati ya stori kubwa ambayo ina right no lakini pia uh, sk uh, kuna shabiki mmoja amejitokeza kwenye mitandao ya kijamii akasemabana sk mm-hmm. alimsaidia mama yake yani alikuwa na umwa mama ake alikuwa na shida ya moyo yeah. lakini kidayo akaingia mfukoni akamsaidia odogo bila kumtangaza bila kufanya nini bila kufanya chochote mm-hmm. lakini ikagaramia kila kitu So, asa watu wanamfananisha kidayo nabea mm-hmm. na daido aba daido mm-hmm. uakachangisha a miton hapa yakutosha aehinda ile a mm-hmm. eh, eh. mm-hmm. uh, mm-hmm. wakati uh, kenye ile ngoma ya b yeah, yeah, nabon yeah hakuwahi kuposti popote pale na safari hii ameposti lakini kuposti kwake kwenye kwamba jamani mm. niko kwenye nini kwenye mwaka huu m22 mm. kwa nipigie kula <laughs> <laughs> no no. mchongo wasiku u kwenye stori za teki ambazo zimehapeni kwa siku ya leo kuna stori ya kwanza ambayo inaonyesha kwamba mwonekano waeoka umevuja na umevujishwa na kampuni flani hivi inaitwa vanarama iko uk ni moja kati ya kampuni ambayo inafanya dsin na kufanya rend za magari magari ya upande wa, wa nchi za uingereza so jamaa ametoa maonekano unaonekana ni style flani hivi itakuwa kama tesla alafu style flani hivi inakua kama yahundai hivif ambayo inategemea itatoka mwakani 2022 soni i ambayo ni weird, ni sana inatofautiana sana na mfumo wa magari kwa sasa amfano makwenye taa baadala yakuwana ya taa mbili ulizozoeataa kulia na taa kushoto inakua ni kama mo badaykuanataa mbii naae Mm. s so, kuna baadhi ya mitandao inasema kwamba no haiwezi ikawa ni kwasababu itakuwa ni sana kwaa kuingia kwenye mvment hiyo kwa sababu kwa tesla imeshukua sana mda kwa tesla kuamua kufanya hivo najua mpaka leoe inaweka kwenye magari yake lakini ni kwa sababu inaofia lawama na tetesi ambazo zinasema kwamba mfumo wake bado haupo vizuri kwasababu kuna ajali ambazo zimeshaonekana na vitu kama hivo so, a inaonekana kwamba inataka kwaf kwa hiyo mambo ya vitu vitu vya kubonyeza hakuna na kwa sababu atakuwa anatumia siri kwao vitu vingi vitakuwa ni rahisi tuamaaashshafaa awengi ama bado kidogo itakua so hivi, okay. kaki, oh, yeah. monekano, monekano final, ni tofauti kampun ya naam mefanyatofauthus watu wanaeza ukaag bidhaa za bangi <laughs> lakinii naezawaimetokana sana na ka sababu anada ni moja kati ya nchi ambayo imeruhusu kiasi ma... fulani cha bangi mtu kuwanacho inaruhusu pia watu kutengeneza kwenye vyakula kwenye vinywaji kwa hiyo kuna watu ambao wanaona okay, kwamba sokee kuagiza soub imeamua kujiingiza vizuri kwenye biashara na kuonakwamba kwanzia jumatatu unaweza ukaagiza vitu mbalimbali ambavyo ni za bangi Yeah, kwa watu wanaweza kagizakekeki za kekiza, kekiza bangi vinywaji vya bangih ni kitu ambacho sio mchezo mm-hmm. lakini pia anaor kuna ile stori ya nasa ya jana sofa kuna baadhi ya vitu vya kuongezeaongezea ambavyo sofa inavoonekana kwamba naja sehemu kumbe ni majaribio ya kwenda kugonga mwezi wa vimondo oh. maatroi mbayo ana wanasema kwamba solasistem yetu ina asteroid zaidi ya fu ishiii na tano ambazo zinazunguka sinajua ka kako mwisho baada ya kuna, kuna ukanda wa mawe makubwa sana anayozunguka jua na the sai kwamba kila baada ya miaka mia kuna ukaribu fulani unakuwa unasogea kwa hiyo kwa duniani unaweza uka nas so alichokifanya nasa jana ni kwamba wametuma kile chombo ambacho kitaenda kugongana na mwezi adm di- di- da- ni mwezi wayni kimo, ni kimondo likubwa lakini lina mwezi wake pia m unazunguka lafu sasa kile chombo kinaenda kugonga kina kilo kama mia st k kinakwenda kugonga ule mwezi alafu kuangalia je itaamisha ule mwezi kwenye li ili kuweza kujua kwamba uka ya ma kama vitu vikubwa kama mawe makubwa kwa kutumia tu chombo kizito na sidi kwa iyo ntenik flani cha ajabu sana uh, uh, ni weird sana lakini ni ambacho notanazungumza mm-hmm. kwamba uh, septemba 222tukwawatu wengi wataa kulionau amitakua unaya kueza kushe na kuh kinayofanyika oen ikatokea lolote kwamba imesogea ule mwezi itafuata tu ule mwezi kwa sababu lengo lake ni kupigaeno pia p na mpango wa kutengeneza mdem zake binafsi kwa za 5g katika ipoe sofaappitumii antena zake kwenyeni yani inatumia mechi ya qalco Qual- x60 ambako nikachip kadogo kana uwezo wa 5g ndicho kanachotumika kwenye ipone 1213 so zinaonekana so kuanzia mwaka 223 itajitegemea kutengeneza chip yake ita kutengenezaitaacha uh, kutegemea zile chip za qaco lakini qaco imesema kwamba inategemea asilimia ya io ambazo zitatengenezwa bado zitabaki kutumia antena yake so inavyoonekana ni kwenye baadhi ya masoko sasa wasiju wakaleta yale mambo kwamba za afrika ndo wanapiga q awezi kushindwa unajua o so kwenye stori za, za, za mambo ya ek kwa siku ya leo matuna mwenzake era matumizi mjini matumizini bwana tunataka uh, tu uu, okay. Woodman, yeah, na ndugu wetu huyu ka ik a ye alikuwa naidia mwaka 21 hivi kusafu safhivi le kuteleza kwenye mawimbisi azauka kuteleza kwenye mawimbi hasa eh, yeah, yeah, yeah. eh, yeah. ujamaandokuwa michezo yake n mm. akawa na jinsi ya kupata za, <laughs> za kwenye michezo yake mm. na ndo aidia ya kwanza akitu kinachoitwa pbaakamua kuteneza kwakeso id alipata 2 alafu elfbb akaanza mchakato wa kuitengeneza aab ndo tukawea kupata gopro Hero 1. gopro mm. ya kwanza kabisa na milimita mia a lmta lakini mwaka na moja. <laughs> miaka, miaka baadaye tena gopro na efbammakasaba baadaea ka kuta tnatofautiwalaaue uon lakini mwaka elfumbili na kumi na tatu akaja akatoa iloth mona mm. iloth kilichoongezeka ilikuwa na uwezo wa kushut yaani kwa duration ndefu kwa muda mrefu umeona yani miaka ilivyokuwa inaenda kawa kuna mabadiliko kuingia elfu mbili na kumi na nne ikawa ni, ni goloilo4 mona eh. 4, hii ni, ni, ni digital camera, yani ilikuja tayari ikiwa imeshawekewa i n likujataa kwa meshawekewa aa mabadika mwaka huo huo tukaingia kwenye gopro black kwenyekaa katolewa ambao ni black ibaadaapondo ia zinaitwaap 4 ndo ikatoka na mwaka elfubn k5 ndo akatoa goplo hilo mona hl yeah. mona hii ilikuwa ndo kamera kwanza ambao ni gopro ndogo yaani ilikuwa ni ndogo mona ambayo ilikuwa ijafunganishwa na, na, na zile maunti zake almananili ma, ma, magia ya kutumia mm-hmm. maona nice. yes. alafu elfu mbili na kumi na sita mona goplo bwana akaja akatoa akatangaza kutoa hilo6 nhakufanikiwa akaja kufanikiwa kutoa mwaka b17b ilo 6 monalo6hii ndoikua go ya go, kwanza kueza kusht d mona na yenye 60f mona na ebk4n nop akaweza kuanun kuu ilo 7 ilo7 kama hilo7 mwaa 8 akatoa hilo7 na 8 akatoa hilo7 slv alafu mwaka 28 akatoa hilo7 slvalafu ndo tumekuja lfub9n ambapo tumeingia kwenye hilo 8 22h tukaingia kwenye hilo 9 na mwaka huu tuko kwenye hilo 0 pamoja naplmax kyo na safari ndefu ya, ya uh, action camera ya, ya gopl kwo ni kama evolution yagopl ni mwana ambaye aliona kwamba kuna kitu ambacho anahitaji akama kujitengenezea solutio akategza branen mm. akameke kwenye, kwenye ile inty ya lugha ambayo imenalewa kwambia ukifanya uki, uki, uki kile unachokipenda unakuwa na uulua kuweza kukidevelop zaidi na kukifanya kufanya kubora zaidi kwaiyonahisi o jamaa kwenye kile anachokipenda akacreate kitu ambacho leo hii anauza kwa gharama na ni kampuni moja kubwa ambayo yeah. ndio kampuni ya kwanza kutengeneza camera yeah. zenye fikra yeah. nice, nice. so, yeah, eh, hizi uh, esanwatu wako wengi sahivi wanakaribia kama lfu bl si mchezo watu lfu mbil tunaafikia mdogo mdogoaabana mijonjaksonaadosoa chini palee