ni muda wa kuchikua madini na infos kwenye daka code. Um, john jackson msanuwaji apollo nactogra Yeah, yeah, au <laughs> sioiyon sure. so, tu oh, yeah. uh, yeah. serikali ya malawi imemwombayon awe balozib wa kilimo cha banki ambacho kinalimwa <laughs> kwenye, <laughs> kwenye nchi hiyo umenelewa vizuri nahii imekuja baada ya malawi kuhalalisha ku sasa kwamba wenyewe uh, bangi kwao ni mchongo tofauti okay. ngines tofauti na maeneo mengine so tusikilizie tuone yon atarespondi vipi atakubali kupata huo mchongo au vipi awezikukataasujamaa hu amekua akifanya hiyo biashara na amekua akichukulia kama ni kitu ambacho ambayo dunanabadilika kwaupande kwa marekani ajua ni kitu ambacho wanaenda kuachia sana nmasanukataahiyo no ni pesa weawezi kukataa kwahiyo kibongobongo wanaona nani n kwamba ndo tungekuwa tumeruhusiwa nani angetoau mchongow ah, so ah, wangempa, yeah, wangempa yeah, mjomba anwangempa kibongobongo wakwetu pigaahsj ameingia kwenyeashikaji zangu mm. uh, amekuwa ni gra wa muda wotemeneleo kavunja hiyo rekod ya oh. um, menerewe, record, <inaudible> ni, uh, m- kuwa ni rap ambaye ameongoza kwa kuwamara nyingi zaidi kwenye tuzo zaa so tuzo za grami zinategemewa kufanyika mwakani 222 na jc yuko oate mule uh, kipengele kikubwa ni album baia imekuwa ndo k thetownbana kati mm. ya, ya um, clb ya, ya, ya, ya drake lakini pia kuna donda ya kanye west kuna album zingine jofszon mm. yeah. ipo pia hsanunaya aayaanyweyake neimeingiajapokuwa kanya lisemajinajua le hatotaka ku Uh, albamu yake yadonda kwa sababu anaamini ni lmthei ya kwa hiyo haina haja ya kuingia kwenye kinyanganyiro chochote kwa hiyo ni hiyo ndo albamu yake bora nimsoma kwa 221 so ni kubwa lakini pia sha kwak k bana albamu yake naenyewa imeingia kwenye agra kwa 222 na ametajwa uh, sasa kuwa ni miongoni mwa so miongonibyhwynii waiia uh, wa kuwa kwenye ganwsaraana kwaongoma yaieenda yes, si sanahiyo so, wanasemaji kwenye michongo jamani ya siku in mchongo wawasiku Yes, michongo wa siku kuna vibaadhiya stori ambavyo lo naona vimechukua sana kwenye headline. kuna stori ya kwanza ambayo inahusiana na s inafanya majaribio ya kuweka uwezo ambapo watumiaji wap watakua na chansi ya kuweza kutengeneza ndani yaya so kwamba zile ambazo zimekuwa zituwachaji watu kulipa kiasi flani kwa ajili ya kuweza kutengeneza zita zitak hazina sana soo so, inafanya majaribio ambapo mtu yeyote atakuwa na chansi ya kutengeneza stics yeye mwenyewe so hata wale c ambao nis wanaweza wakawa fast ya kutengeneza tii alafu wakashae unajua uzuri wa i ni kwamba inaonekana mpaka crt ninani kwa hiyo kama watu wengi wataipenda ikisambaa inaonekana kwamba yuc wakitengeneza ambazo zinaendana na vitu vinavyoendelea kwa mfano kama kipindi kile inaanza kund ukatengeneza za kalekababu mm. watu wanakuelewa au sio okay. anata stori pia kuna ripoti ya mauzo ya simu ambazo zimeuzwaota 3 ya 213 inamaanyisha mwezi waswasna w8 weziw 678 112 o4 O ni mwezi wa 9 8n wa na wasaba yeah. so mauzo yanaonekana kwamba sasahivi wareos ambayo ni ya google imekuwa sasahivi ni asilimia ku nasba ya mauzo smartwach zilizouzwa kwa kota 3 kwamba esuka imepanda kutoka asilimia 4 ya ota kwenda asilimia 17bni mfumo ambao unatumika kwenye, kwenye, kwenye zagl lakini mwaka huu kuna mabadiliko ambao alifanyika kus enyeamasmeama kutumia mfumo mpya wa, wa lakini itakua inautumia kwa kuongeza na mfumo wake kwahiyo ni big news kwa kwasababu ametoka asilimia 4 mpaka 17 saba. kwa sababu ya alaxtch epo imeshuka kutoka asilimia na 28 mpaka 22 sofa ndo inayoongoza kwa 22 lakini ina, inashika nafasi ya pili kwa 17 so no, sita, natuna, ni kitu fulani ambacho kinaonyesha kwamba stim ushirikiano s kutoka 4 mpaka 16 nikutokanatunit kubwa sana ya nimbali sana lfuna ni sana kubwa yasa kuingia kwenye ushirikiano nagle yeah. kuna chombo kimetumwa an uh-huh. kwenda kugongana na astroi uh-huh. eh? eh, yale mamawe fulaniashz unaona hey. kwenye saari kule yanazunguka yeah. kunaateri moja ambayo huwa inazunguka na wanaashumu kwamba ndani ya miaka ma inayofuata kuna uwezekano ikagonga dunia Yani ipo pat yanju eyeunasa una miezi mu aii yeah. kuna mamawe pia ambayo nayo yameshikiliwa na ya jua ssana wakiche ile yake inavoenda mm-hmm. kwamba kuna uwezekano mm-hmm. so sfasilichokifanya ni kueza kutengeneza chombo ambacho kinaitwa ni chombo ambacho kitaweza kwenda kugongana na kile kiai ile juwe ambalo inaelea ngani an then lengo ni kujaribu kuweza kupima kwambai kulibadilisha direction kwa ukubwa wa juwe na, na, na ukubwa wa chombo chombo hakitaweza kudstro lile jue okay. lakini kitaweza kulipiga na kuliamisha direction naeza likatoka kwenye yetu likwa mm-hmm. linaelea ngani mpaka litakapofika kwenye i nyingine ambayo itai umeelewa kwa hiyo itaifailakini itaisogeza jumempiga lakini ujamweza se umemwamisha kidogo umemwamishanye mzunguko wakelakini ni sehemu ya majaribio ya kwanza kuweza kuangalia mfumo wakiusalama duniani kwa miaka ijayo so sababu kwamba n ni, yani ni majaribio ya kwanza duniani mm. so inategemea kwamba itaweza kukutana na sroid hiyo wkwenye mida ya mwakani, mwakani. nando alipewa mchongo bana kuyachia mm. mm. i ni, wow. nice. ni moja kati ya sana kwenye tenoloiwamba yeah. tunapoelekea mm. tunaeza tukapambana kama tushaona kuna jiwe linaelekea kuja kuigonga dunia mm tunatuma chombo ambacho kitaenda kubamizana na hili jiwe yeah. hen jiwe litamov kwenye anahesid matu na mwenzake etra make sasa matumizi ya nasa yanawezakawa <laughs> tumachi iyo <laughs> nyingine <laughs> <laughs> matumizi <Extra. Extra. laughs> bwana kwenye matumizini matumizi mjini leo. Uh, leo leo niko na apin ya kae Uh, naby theway knemase um, kanemae kwanza ni aia moja kati ya applicathon bora kwa ajili ya kuedit ideo <laughs> sio kwa promo no nawapiga aajamaa <laughs> yeah, um, bana wamefanya wame, wame, wame, wame upate kwenye, kwenye aplication yao mm -hmm. maona namoja kati ya ambao ameifanya ni, ni kuweza kuweka ambazo unazipenda we mwenyewe oh. so unaeza uka kwenye, kwenye, kwenye simu sim, alafu ukaziingiza kwenye nice. ambao ni nzurisami nimeiona uh, inaweza ni, kasaidia hasa ama ujapenda fonts zao zile na mm. kwenyeyao zilizopo pia na zenyewe ujazipenda yeah. unaeza uka nyingine na ukaishi nazo vizuri wanazingua sana wanapokuwa wanauza sanaa hey. kupata popote o nahiyo okay. na hicho na, na, na ndo, ndo ambacho kina, kina, kina wakumba watu wengi yani mm-hmm. wunakutanna ile ya fr ambayo sio kari sana lakini ile ambayo ni, ni kari ni ya kununua so ni bora uka, ukadoad pembeni na wakatumia mm-hmm ficha nyingine ambayo ameiweka ni, ni, ni, ni, ni ku mziki kwa, kwa tito yake okay. e, yani unaweza uka mziki kutokana na, na, na, na ti ya, ya jina lake yani ukaenda pale kwenye kwenye upande wa kus kwenye kanemasa mm. uka, ukaandika jina la mziki kama naniliona kama na uh, yenyewe mm. e, na itakuja moja kwa moja ambapo mwanzoni ilikuwa ni tofauti walikuwa wana miziki yao ambao wao wenyewe wamekupa o sahivi mwenyee unaweza uka, na uka chagua, uh, mziki nannli na ukachagua mziki unaoupenda na ukaishinao vizuri kabisa maona eh? alafu pamoja na hiyo sahivi kingine ambacho unaweza uka, ukafanya ni kuweza kunanli ni kuweza unaweza uka, ukaingia kwenyeyao umona eh? na ukana uka, uka ku hhteunachotaka sabauukuna ya ku oh. ulikua unaingiana kuanza ku kimoja kimoja k sahivi yeah. una, option, una option ya ku hmm. mona eh, hmm. na kuangalia kwenyeyaoyao kwenye, kwenye hmm. nini kipya kilichopo y kwa juujuu tu nataka nikugusie nanilii nikugusie baadhi ya, ya, ni ni hmm. uh, ya gimbo ambazo ni, utazihitaji kwa namna moja nyingine mfano yan kuna gimbo ambayo ni best kuliko yote maonameingia mm-hmm. eh? mjini wameleta mjini tujuskati bwanadji mm-hmm. om4 maona eh? naom3 eh, na hizo ndo gimbo ambazo zinakimbiza maona eh? mm-hmm. lakini kuna, kuna, kuna gimbo ambao ni ndogo <laughs> kuliko zote, zote. maona hii ni nihq mona mm-hmm. kus- yani hiyo ni, ni ndogo kuliko zote maona mm. alafu nanili gimbo ambayo na, ni yani iz, zinapatikana sehemu nyingi yn yani nchi nyingi ukienda mm. utakutana nazo iz yeah. mona koo gimbo zinasaidia sana kwa watu ambao wana, wanafanya na, na simu mm. na kuna baahi ambao wamekuwa wakizuhulizia wajaribu kuzicheki -ku baadhi ya gimbo kama hizo hapo ni kutokana na wewe mwenyewe naaina simu unaotumia mm. na kiwango cha mfuko wako kinachokuruhusu ambaye anatusikiliza kwenye tunapatikana maeneo mbalimbali sana ukienda kwenye Tune. tupo amazo tupo yeah. meneleo vizuri banalakini pia kama ukienda wai unash ingisana sehem zingine kamaiami naitaoaa ukiweka ndesoe kwa chini pale mm. utakua umepatia zaidi