bda au sio bana kama kawaida tumekutana kwenye das yetu ambayo kimsingi kabisa tunakua tunakusanua vitu mbalimbali ausio kwenyenen kwenye minata mambo ya teknolojia matumizie na vitu kama his nzebaada ya miaka kadhaa kupita mm. toka mwaka 217 mwanadada mmoja kutoka nchini marekani mm. anaitwa anita anita kajitokeza akajitokeza kwenye mitandao ya kijamii akizungumza kuhusiana na ni mjia, kuwa na uja uzito wa adee ausaso toka m17 sasahiviamekuja kuzungumza ukweli kwamba ina uja ku, kwa, uh, uzito wa huyu mwamba kwa hiyo hata mke wake chioma inabidi afahamu kwamba namii yes ni mjamzito nami afahamu kwama namii pia ni mja mzito wa mshikaji oh. uh. ni stori ambayo ina trend kinomano Sa... Na, ni msalasajiongea chochote mpaka zaidi ila mitandaoni huko sinandamu a kinoo uh, pita ukoe wanaomwandama ni... ni watu sasa na mastajua tea wajakwambabn inakuaje mchizi ilikuaje na miza zinanekana zinaanaonekana akiwa amevua shatini kama <laughs> ushinshinonaan <Ushidifani. laughs> <Ushidi. laughs> um, ikajitokeza kwambamwaamekuwa uh, ame, ame, na kwenye mahusiano lakinimahusiano kataau kwa ni koo, ni jambo la mdamejaboa damre aliwmbiwee amoakuna ngoma oafa akmal Yeah. Yeah. Yeah, like yeah, yeah. lakini sasa inavoonekana ni kwamba like kamaaliua ameshaiaameshaiana alikuwa chini ndomana alimwambia kama inabidukae mbalimapenzi in mini mazuri kwangu sasa hivi kwa, kwa nani anani nachoma kwahio webu kaa wei anasema skaji anasema kolanita selemamcow <laughs> elewasasa ishu, ishu hiyo imekuja kuzua mjadala mkubwa sana so watu wote wako kuweza kujua watazungumza nini kutokana na hiyo ambayo inaendelea sasahivi kwenye, kwenye mitandao ya kijamii no inameusu kwamba amepiga ujauzito ishost afu kama katulia maona bana mimoja kati stoi ambayo kimsingi imewezaku ime, sho ame, ame, ame muda wa si mrefu uh, kutokaakazungumza kwamba uh, moja kati ya vitu ambavyo vinaweza vikasababisha kiasi kikubwa sanaupata maumivu pamoja na mitandao ya kijamifaliu nakabiwa na uh, kisanga cha kuondokewa na mtoto wake au akini ssa baada yahapo maneno uani mengi sanamashabiki wengine ambao ni mashabikiwa banaboi wamekua wakimwagama pia kwenye mitandao wakizungumza kwamba oya show ambazo wanazipiga banaboy watu wanawajazi bana mm. bana so. oh. <strange> yani watu ambao anajaza banaboi hata kwenye msiba wakohata nufu ya watu ambao banaboi anawajazi niseme ni, ni tuchukulie kwa mfano kama kiupande wetu kwama kama zile zi mbili mm. tatu zivo za kibongob maakipata janga oamama mm. tmbnamshambuli yes. ndo ambacho e, kinatokea sasahii umonabana so niyo stori ambayo ina trend. lakini mchikaji wetu kasanova kasanova bana akahukumiwa jera miaka 15 oh. e, na atatoka mwaka 238 anapomajaliwa moja kati ya kesi ambayo ilikuwa ikimkabili ni mm. pamoja na utumiaji wa silaha kinyume na sheria au sio kumiliki gengi la kiharifu lakini at the same time pia kujihusisha na uuzaji uh, na utumiaji wa dawa za kulevya kamata wakiwa na madawa a kulevya pia maskari kwake umeona mm. kwa hiyo ni kitu ambacho kimamfanya sasahivi aweze kutumikia hiyo adhabu ambayo ameikumiwa miaka 1t5 mbali, mbali sana halafu mke mm. wake kajitokeza kwenye mitandao ya kijamii kzungumza yeye ataendelea kumsubili mwana mpaka pale ambapo atatoka kwenye nanii atatoka kwenye hukumi yakea nah, sahivi mwanzo sinio lakini <laughs> eh, eh, baadaye wow. baada ya miaka saba nan hivi eh, eh. unaweza kuona ugumu wakevipi mm. kwenye upande wa, wa keria yake like, ambavyo mafano wa fano wamepokea wa itamtoa wa. kwenye, kwenye train, uh, track, na na zake ziizok iniwapo wasanii ambao wameweza u ku... na mambo yaoo kwa yanalakini kwa kasanova kidogo inaweza ka pengineevakiiacha tuskiriz tuweze kuona kasanovahata amewai kutamba na tak yake ile yaam aliofanya ameenda kukutana na tor aus <laughs> ukgerezana so hizo ni baadhi ya stori ambazo kimsingi kabisa zimechukuai leo noma, yeah, man. yo baadhi ya stori ambazo zipo kwenye upande wa te kuna stori kubwa sana bana ya kwanza logo ya androi inakwenda kubadilika uh nsofa kwa watumiaji wa Android, wengi wanafahamulogo yaimoja kati ya ambao ni, ni kubwana mm. zaidi ya vifaa zaidi ya bilioni tauma muoni mfumo ambao nilsana lakini mfumosii uliokua umeanza mwaka208iu staua na mm. so, yeah. Mwaka ile na logo ya kale na unajuanenoa ilikuwa na lile stl ya ao flanikana kichwa cha duara na nini kama kwenye, kwenye, kwenye st auna yeah. mwaka 208 na ikabadilika ikawa ni rangi ya kijani lakini before ilivyoanza ilikuwa ga ni rangi meusi then ikaenda mpaka mwak2014 ikaweka maneno ya Android kabisa chini ya kale kadude lakini maneno ya jinsi yalivyokuwa boe zamani ilikuwa ni elundogo zote na mwaka 2019 ndo them ambapo og ilifanya mabadiliko ya mwonekano wa logo so ikatoa kale kao ikabaki kae kichwa tuaile ndo kanaonekana ni kile kichwa ckile kichwa, yeah. kichwa macho pamoja na vile vyas yeah, vi, vi yeah. yeah. so kwa mwaka huu kwa watu ambao walikuwa wanafuatilia kwa umakini kwenye yeah. wataona kwamba kwenye p zote ambazo zilikuwa zinafanywa zilikuwa ni enn ambazo likuwa anatumia logo a kama yeah. kwahio watu wakusanuka sabu walika wanaona watu waku kwamba kuna waliona ba ni s ya na vitu kama hivyo mm. lakini mda walivyozidi kwenda baadhi ya matangazo ambayo imekua ikifanya kwenye mitandao mm. imekua ikiendelea kutumia thes okay. alafu katika ofisi za g baadhi ya Google, baadhi ya ofisi ambazo ogle imekua ikifanya renovation imekuwa ikiweka tena thesme dsign mm. so wiki hii ikapelekea baadhi ya mitandao mbalimbali duniani ikaanza kufuatilia kwamba inawezekana oogle imefanya mabadiliko kimia mm. kimya kwa sababu bado mfumo wa aujatoka u- kwayo kwamba kutakua kuna mabadiliko kama yatakua amefanyika so baadhi ya p ikabidi wa ulize wale viongozi wa ogleso yeah. viongozi waogle wakaonfi ni kweli kwamba imeshafanya mabadiliko na mabadiliko haya yatafanyika taratibu kyo mm. t kwamba hata kwenye simu ambazo zitaanza kutengemezwa meli mwaka huu mwaka au mwakani kuendelea au kwenye mfumo wae inapowaka ilea kuonyesha kwambataanza ku chene mpya ambazo zimefanyika kwenye, kwenye log so baadhi ya mabadiliko makubwa ambayoo kwenye logo yaniwamba sahivi ile herufi a ya mwanzo kene mm. itakua katika heruu kubwa enye badala ya kuwa na herufu ndogo katika maneno yote tanzkitu mbacho siedwa sababu ilikua unyama fulani inaokuahe hey, ndogo zote vilikua vinaendana na kile kibotalafu pia ya ilikuwa ina n liko kuwekaaa imeinuka sanns na kingine kile kichwa cha, cha logo kimekuwa na td dsin kamatd mm. so kwenye yale baadhi ya matangazo ambayo limeevi kwenye oogle kuna baadhi ya matangazo ambayo ogl amekuwa kifanya mabadiliko kwenye ule mwonekano wa kale ka kichwa kao kwamba kwa kale kao anakuwa katika dya d lakini samtim unaeza kka picha labda ikawanakatika aaaamyo inabadi oneano oneo imiioneaa aa ambyonajitegemeana kingine ia kwenye baadhiya heufh pamoja na r zimekuwa u sana mm. na ukicheki vizuri kucaona kwamba ni i ambayo imerudi kwenye ya zamaniama24 okay? enye mm. so aina yao ambayo ilikuwa inatumika kipindi hicho kidogo kwenye narimerudi enye ileya zamaniasababuna wengi na kuna mwhitikio tofauti baadhi ya watu wamependa baadhi ya watu awajapenda watu wa Android sisi watu wa ios tumekaa tu tumechil tunasikiliza tu hiyo vita inavyoendelea so nida <laughs> binafsi sijapenda okay, yes, um, yeah, kwaniniwanini uh, kwa uh, asilimia kubwa a vitu vingi ulivyovitaja ndo vilevile ambavyo mi navyoona <ış> mfano mm. kubadilisha a hey, kuwa kubwa hey, kumeondoa kwanza uasilia yani, yani kumeondoa ladha ya, ya, ya ile rogo kabisa ha, mona haijakaa kama rogot imekuwa ni kama kuna icon kwa juu alafu chini kuna maandishion yeah. yeah. uh, pia disin uh, ya hiki kiboto kukifanyia kuwa na macho meusi mm. Uh, ah, okay. syani yes, kidogo imekuwa uh, yani imekuwa iea imekuwa ni kama ikakama kama, kama, kama, kama tuseme tusiuni kama kadol flanikama kamdolinaakwenye upande wa machonaa nakosea kwasababu toka mwanzo mwaka 8aonekana ulia una machoaik e akina macapande moa ikaitaa kugeuk kile kna coi a nasehem kubwa ya s ambayo inaonalainikiweka macho kidogo inakua umeyak lkinana vote na um, kingine, kingine kuiongezea hiikijani famba uh, uh, emea kijani flani ambayo imeka yes, mfano ukiweka kwenye simu nyeusi ynkama yani, watakuja kutoa simu ambazo labda kama miaka y nyuma tunazoea kuona logo za Android kwenye nyuma ya simu on mm, mm. tukitokea t- kuiweka eye mfano kwenye simu kwa huu mwonekano wa hii logo haitapeeza kubandikwa semu yoyote sio, sio, sio kwenye, japo upande wa nyuma inakuwa imepoaa chote totoanaweza kaogopa mtoto mdogowadogoamapeme watu ambao wanaskilia waaenye eyeeza kuona mwonekano na ambayo min na histori yake toka mwanz mpa sanaa so, kaona mwonekano wake naoonekana amaua mimi binafsilogo 4logo kanapendalogo99 saona tainsi liokuwa imekaamaioailikua sana semadheisni kwamba hakaonekani fun mm. sijui pa yae na chlakini alivyokata kicha ndo amezidi kukipoteza zaidi ivyovaangalia maandishi 214 vizuria0o kidogoila font zilikuwa zime yeah. yani on ziliendana fonti ziliendana na, na bot yeah, ziiendana na ile sothats the e desi mm-hmm. unaweza ukacheki kwenye swahilicom kuweza ku, kuona mwonekano wake na unaweza pia ukaoomenti yako kuletuweze kuona kwamba umeona mawazo gani yeah. anth sto yeah. telegram mwezi ujao inaenda kuweka s yeah, kamaaso yeah. yes. kwa muda mrefu sana watumiaji wa telgramu walikuwa wanatamani sana kuona kwamba akhyaegram inaweka Stories. kama ilivyo kwenyepna kwho inakuwa ni rahis kuweza kushia picha au deo fupi ambao kaa kwa masaa i4 halafu ndeni napoteinana um, knikubwa yes, yes, yes. na unajua kitu kilipoanza ni kwamba watsapp imetangaza kwamba inaweka na communities ni moja kati ya, ya, ya, channel, channels hizi na communities zimekuwa ni chance kubwa sana enyekwenye platfom nyingi kanfano kamare Yeah. nakwenye upande wara wa mm. ha ndo zilikuwa zina kiiiliyoweka aijawa na kii sana, yes. ya na kiki sana. Yes. Ya groups, lakini hazijawa na kikiniwatuwachaaa mbao wanatumiapaka leosasa mwezi huu WhatsApp ikasema kwamba itawekaambapo aidia yawatu wengi wanaitumia kwa ajili ya kufuatilia habari wafuatilia watu maarufu yeah. kwasababu inakua ni sehemu ambayo watu haipendi kubani watu wengi kwahiyo mm. hakuna ile sch nyingi za kuzuia mtu kuwa na uhuru wa kuzungumza wanachotaka mm-hmm. so telgram imekuwa ikirilai sana na cn mfano kama kuna chnel za movi kuna chnel za vitabu kuna chanel za habari yes. na mdia nyingi ambazo zimepigwa bani kwenye titt kwenye youtube lakini wameweza kumin kubaki kwenye, kwenye ga na anakuta nzingine mpaka zinab zina zaidi hata lakimbil like nansu na, mm-hmm. na una wingine mpaka wanafukisha nivioni sonaona kama ilivyoona kwamba inaamua kuchukua mfumo wa ikaonakwambanaena kuchukua mfumo ambao liua n muhimu sana kwenye afi so, yae okay, okay. ikaangalia kitugani ambacho watu wanapenda sio waawikii wa akashe aka kwenye mm. pa, akasema kwamba watu wengi wametamani iweke so mfumo wa unategemewa kuanza rasmi kwanzia mwezi yeah, well, uh, okay. The funny thing, toka mwaka 21 imekop dunian zilianza kwenye mtandao wa pikab yeah. ambao ndio mtandao ulikujwa kubadilika jina na kujiita ha so h unaweza tukasema ndiye mwazilishi wa mfumo wa stories, na ambazo unaztumahivisasa na aidia yake ilikuwa ni hivo hivo mwanzo unajua ilianza inafutika baada ya dakika moja baadaye ikaenda ikaenda ndo mwaka elb015 ndo ikaanza mfumo kwamba inafutika baada ya masaaa ishirini na ne so mfumo huu ume, umeten sana watsavitunaona kwenye stories, kuna acebok kunawasap kuna t kuna lakini zilikua zikatuta kai yakacha huo mfumo mm. lakinitit nao ilikuwa inafanana na mfumo was tiktok pia ina s nes na, na youbes pia zipo lakini bahatimbaya mishi wake ndo mwezi yeah. yeah. huuitangaza kwamba inaacha mfumo waso mm. mwezi huu tumeona tangazo laa kwamba inaweka kwa, b ny anasema anaifuta kwake isiwepo kwa sababu anasema kwamba imekuwa na mambo mengi mwingine yeah. ambayo anazo lakini watu hawajali wa ni signal. Signal ina kama zilivo mm-hmm. lakini ndo watu wachache sana wanaotumia mtandao lakini katika kitu ambacho tuwafaham katika mtandao salama wnini kwa nasema kwasababu kwanza mfumonatmi enyeoaokua okay. no, yes. yes. kwa imeweka open kwa yingine a kuzitumia mm-hmm. ingine pia io mtu te anaea ka yake kaiheini na usalamna mamboanaofayika ya kuuka taarifa za watuenye so, mwezijao mabadiliko kama yataanza rasmi na ikianza rasmi ndo tutajua kwamba vipi kuna impact kwenye whatsapp au hakuna ac kwenye whatsapp kingine pia ilo nikashea <laughs> kwenye twitte mtandao umetrendi anapiga mazoezi ya, ya ile fit pamoja na bwana mak kwahyyo oh, fiht bado iko sris ikiti najua jaman <laughs> si kama watapigana kweli lakini wako siazinikwenye hivi jambo kama ni biasharazakawa ni biasharahii ni biasharaaani bado tu hatujajua ninini wanataka ani ni nini wanajaribu kuki yes, na itakua ndo an labda ya ule ambao inakua kushindana na, na lkama ni hivo kwani inakuaja ataruhusu nae ashiriki satakua si nawapa kiki wengine pia kwamba kama mak anaitumia chan kuweza ku mm-hmm. ambayo itakuwa inafanana na tit aoni kwamba awezi kuruhusu kitu kama hicho lakini amshua sure lazima wote kuna amfanya biashara nikili akipekee sa iko sana. fasta sanasio kitu kidogo kao sishangae hata yn unalolizungumzia yni sasau zungumzie mm. <laughs> i aona huku na huku inakuwa ina, hata, hata uweza kuwekaopet pia katikati ya biashara zake zote mbili mbiliaza mm. kwenye biashara ya ompetit lakini ukakaa nyuma kama, kama, kama mtu ambay unakumbe nawehuko na lani ile biashara unavuta faida ya huku kwako alafu na huku ambako kuingiasemana ah, hii biashara mpya iliokuja na yenyewe enyee kuna pasenti yako ambayo mm. inaonekana kama inakompiti na wewe ila kumbe ni percent yako pia inaingia kwako. Watu zamani kilindisho kwenye mwaka 2018 19 kujua kwamba Instagram na Facebook ni family. <laughs> Story <laughs> nyingine ya mwisho kwa kumaliza ni kwamba Android 14 inategemea kurudisha back ile task bar ambayo ilikuwa kwenye tablet pamoja na Pixel phones. Mm-hmm. Simu ambazo zina zinajikunja pamoja na na tablets mm. kwenye Android 13 ziliondoe ile task bar ilikuwa inajificha ili feature. Lakini sasa hivi Google na amkunda kuweka option kwamba itakuwa ni option kwa mtu kuamua ijifiche au iwe inaonekana. Yes. lakini befor ilikuwa naonekana kwamba kijuficha naonekana usasa zaidi mm, lakini mm. watu baadaye k chaeni nakuja pale nataka kufungua h na vitu kama hivo ndo maana naeza kumwelewa kwa nini ile, ile, ile ba chini awezi kuitoa yeah, wala okay. apendi kuificha kwasababu mm. smim inakuwa na hen naotaka kutkufungua ambazo zinerani kuezakujua mzi zinrani mm. na vitu kama hivo naso hizo ndo sto ambazo zin enye kaulimwengu kalksoka yeah. yes. ulimwengu nijiulimwengueskwa ni ah, uh, sababu jue te ndo inao r dunia s Na, napiga askiteknolojia yes, tunafanya ki uh, yeah. matumizi kiteknolojia y yeah na teknolojia hii hii ndo iliyosababisha tare i7mwezi huu ni wa sitaa7b yes. mm. mwezi wa sita kampuni ya n6 umeona mm. imeweza kutambulisha kamerayao mpya a insta 36g3 maona hii ni baada ya mwaka 221 kuitambulisha ina 36g2 maona ambayo ilikuwa ilikuwa ina gramu 2h6 ni, ni, ni, ni, ni kamera ya kwanza ambayo ilitambulika kama ni kamera ya kwanza duniani kuwa kamera ndogo kuliko kamera zote maona mm-hmm. eh? yes uh, Yes. Ah, kwenye upande waanakamera vidogo ni, yes. ah, uh, ni. Kuna kwa ajili ya na hii kamera wametambulisha wa siku ya jana na ni kamera ambayo inaweza kushut dea 7 kitu gani kipa kwenyeklinganishana maka jana Uh, kitu kipi ambacho kilinganisha na mwaka jana kwanza wamepunguza ukubwa na uzito uh, lakini pia quality ya video imeongezeka mm. mwanzo ulikuwa uh, ni 2.4 Uh, k amea uh, lakini 72.7 k lakini pia uh, kuna sevunaukaiweka ndani ya maji kwa, kwa zaidi ya futi kumi na sita mm. ukaingiza ndani ya maji kwenye futi kumi na sita uh, pia unaweza kuongeza pia lakini kuna, kuna optio za uh, ai e maona weneo eh? mm. unazoka kupitia kwa kutumia ai uh, yeah, kila mahali yeah, E, nasipa nyingine ikamera minanili ni, mm-hmm. nanili, ni, ni, ni, ni mag- yani unezokai pachika popote mm-hmm. kwa, kwa, kwa smakwenyea e. mm-hmm. <laughs> kwenye, ah, kwenye smaku go, gop yanatumia gundi Ah, kuna, kuna ile ambayo kalekambaka ambayo a matangazo yake naopia esematumoanaeneshaini hiii kakabaile ya kwanza ilikuwa tayari aee alianza wakwanza kupenda kuhu kingine kikubwa ambacho amekifanywa kwen wen wenyewoneanomwonekano ndio kaongeza ka amekuwa mdogo lakini pia uh, uh, uh, shep kalekaduli kake pia nayani kama navokwambia imekuwa ndogo na hmm. kingine wameweza kuongezapo ambazo naeza ku, ku, kupachika kwenye, kwenye aun oh, yes. yeah, yeah. ko kwa mfano kama umekuwa ukiangalia video za hizi eza fv umona ambazo nakduka Uh, nyingi umekuta zinakuwa zimafungwa na goplo zinafungwa na, na, na kamera zingine za ziada so goplo kidogo ni nzito pia zile in60 pia ni kamera nzito ko kuibebesha pia juu ya dron umaona eh? balanc inategemea na balance so, epndewa mfanoa umeweka kwenyeunaeakuupitia aa susasa umbali wake ndo shida uwezi kuenda mbali sana ila uzuli wa 360 ni kwamba ina, popoti inapoenda yenyewe inash ina, ina, ina, ina, 360 Unizo ka, unizo ka ka drone kuhu, I, unichele nyingine ambayo doni haichukui yani ndo uzuri wa 360 popote inapokuwa inaenda inash ina huhitaji oh, kuiwaza sana sho ni kwamba baadaye utakuja kuileso popote utakapotaka iwe ikaaile lakini Uh, u, u, u, unyama mwingine ambao umeweza kufanyika hapa ni hiyo ption ya kuweza kupatika kwenye do kupunguza uzito wake kwa sababu wameongeza pia na mount mona ambao unaweza k kaukaiunganisha ukai, a uh, ni, ni njia nzuri na, na kwa creators, na kwa watu ambao wanapenda kufanya kchukua zilei Uh, kwenye maji au popote pale naisi nice, ni, ni kifaa ambacho kitawafaa na kitaendana nao sawa so kwao kama ni ususikae mbali na, na, na, na g3 360 tayari wapo kwa ajili yako uh, kingine siku wa leo pia it <coughs> imetambulishwa kamera inaouzwa in, in, in, in, ina kwa, kwa, kwa gharama ya do 65 Yes. Uh, yes. hii kamea inaitwahapana ujumambo ya kujibkamambaoinaitwankamera yenye egael mia hamsini mona na sensake imetengenezwa na, na soni Yes. Mm. Yes, yes. sak imetengenezwa na soni mona ni kamero ambayo imetangazwa leo na mjadala mkubwa ni, ni gharama yake umeona yani mjadala mkubwa kuhusu ya garama yake ndo mada kuuya h kaakaaka bwanapol65 mana nyumba kabisa sindio na kamera nyewe kiangalia hiyo hapa yani so kwamba ina tisha au ni kubwa kama ile midude mie ex au minini mone i kamela flani hivi mundu wake ni kama lei milin7on milion57 milioni 57b Kepo wakali wa magari hapa niliwauliza garigali inaweza ukapata kwa mia haa saba uh. ah. bogi fresh kabisa sasa kama liokuja nao okekokes okay, okay, okay. ah. yes, um... <coughs> eskwenye matumizi endo hicho ambacho nimewasogezea kwa siku wa leo nimaweza kuwatambulisha kamera hizi hapa mbili mojmoja uh, ni g mona uh, nambao imetambulishwa siku wa jana na nyingine ni mona ambao wameanas kamera yao siku ya leo mona enye meaelma h monannauza kwadola dola 5 ile 36 uh, bei yake dukani uh, kwa wameanza na dola 3838 shindani ohata iyo wakenya pia watatusamee pia na waswahili yes, wengine yeah. lakini amini watu wengi sana sikuhzi ukishataja tu dola inaeleweka ksaabu wengi wanaagiza nlinbahii kamera lo tajameaiel ina el 424 wa2 kwalewote ambao wanafuatilia s kwenyenenyingine zot zote tumejitaidi unakaskiliza aana a ambazoumezipat amoa nanawatu mo anaenatan eat le zapolo niko na mwanango hapa mwa john jackson aka msanuwaji tagrafi hapa na ningependa kuwapikikishia kwamba mm, wakali wa kazi na mkono wako waziada tukum so kama unahitaji kutuma mzigo wako kote tanzania yes. na ukamfikia mlengwa ambayo metaka kutuma au uka, ukafika mpaka mlangonisiach yes. kuwatumia tutumeunaenda tutume. sure kucheki kwenye tutumezpote mm-hmm. oh, yeah. ulipo enye esityaolakini yes. pia, pia wanapatikana kwenye pfom zote za smdia unaweza kawacheki pia weka adaako pale agiza mzigo wowote u unaotakaasema no. mzigo wowote ni mzigo wowote ani haijarishi yeah. ukubwa kwasababu yes. njia za usafiri zinazotumika ni njia zote unazozijua maona iwe ni anga ardhi au maji monakuna vitu vinavyosafirika kule sio nanilichini ya dunia te but i appreciate youh daka code we signing out bless up d c yo