ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye daka um, john jackson msanuwaji apollo na togra atukokais tumkaribishe mchikajiwetu ambaye ndo anasatii ni sehemu ambalo ni chimbo ambayo inakua masoi kibaoewenyeaii ausaaumatie Uh, kwenye entetanment eview 1saage alikuwa anafanya maojano mm. na podcast moja hivy ya daademis mm-hmm. moja kati ya vitu ambavyo alizungumza akasema unajua 1saage anatokea atlanta mm-hmm. atlanta ndo maskani kwao menelewa so akawa ameulizwa hebu tuambie maisha ya atlanta na muziki na vitu kama hivi hapo 1sag anakwambia mm-hmm. uh, ukienda atlanta sasa hivi mm-hmm. futre nfuce yani, ni mkubwa kuliko aanayani anakwambia hivi watu waatlanta mm-hmm. wanamfahamu zaidi ue kuliko ukiwambia kuusiana ah, na su za ambae anashirikishwaga na u saasaashiuyo tunamjuanazungumzia msanii wa karne aonmcheo waio <clears throat> tsaae ndo alifunguka hivyo kwenye hiyoswatu wengi wakwa nashangaa yo kama ambavyo uh, pol ameshangaa ban haiwezekani kwamba aw eh, mdogo kumzidi mm. uatlanta lakini ndo hivo uh, ye mwenyewe sa amekwambia atlanta ukienda okay, watu wanamjua zaidi ue uh, uh, kuliko, kuliko asi ushikaji wa futre pamoja na Drake, mm. Drake bana amemnunulia ue saya ichadmoja yeah, kati ya sa yenye garama kubwa kabisa duniani wow. lakini mtu mzimathehamapay amemnunulia ute na kama unakumbuka kwenye show ya e ambayo alifanya siku za hivi karibuni mm-hmm. alimweta uh, no, ilikuwa ni sho ya futre mm-hmm. u akamleta e kama pi kwenye s alafu Drizzy, akampa pia maua yake ut kwamba mwanangu mm-hmm huyo ni moja kati ya wasanii bora kabisa kwahii kutokea kwenye upande wa ra duniani maenelewa na mimi tunaheshimu sana kile ambacho h unakifanya so amemblesi mshikaji kwa kumnunulia saa ya ichad so sha ak sijajua apollo li utanunulia hiyo saa mwanangu I don't know. hata basi basinoma sanaw hiyo ni moja kati ya stori kubwa lakini pia stori nyingine kubwa ni kwamba ashanti sasahivi yeye zilezile hakimiliki za kazi zake yani master yeye ndio ambaye anazimiliki sasahivi zote amezitoa kwenye mikono yamoja katiaya lebo kubwa kaisa mm iki halali wamchongo mm-hmm. na ametusanua yee mwenyewe kwenye moja kati ya Uh, hisanno no, no, kumiliki masters mm. eh, ni kitu kikubwa unajua so kitu kidogo okay. yeah. so it is, is kwenye enerainmen evietnzetu kenye mnatotedigial polinaryiihou mchongowasiku Mchongo. Mchongo. Yes, kwenye upande wa mchongo wa siku katika mambo ya teknolojia kuna baadhi ya stori ambazo sofa zimeen mm-hmm. kuna stori moja ambayo najuasofa tunaeza tukasema kwamba imepita kama miezi kadhaa tokaa iweke ile ficha ya au yeah. kwa maana yaatt mm-hmm. hii ni fich mbayo ili miezi minne iliyopitafich yeah. ambayo ilikuja kwenyeis 145 na kuendelea mm-hmm. na maboresho yake ilikwepo ni kwamba inasaidia watu kuweza kuzuia iwkusanya tafawanaoku wanatumautaratibu ni kwamba yingi mbazo tunaa tunatumiau inaa aiakama aausayatafa aoiaonuinmondusay taao nyeingi wmanakamba kufahamuunazotembelea Uh, aplikashen nyingine unafanya nini so inakuwa inasaidia hiyoaplikathen kuweza kufahamu nini unapende, unapendelea okay. lakini pia inasaidia aplikathen kuweza kufahamu kukupa matangazo gani kuendana na tabia yako na mazoe yako kwa, mm. kwa mfano laba unapenda kutumia facebook mm. ukaenda ukafungua wesit ya amazon Still, wanapenda kufaamnafana ene awee kufaham aku matangaonaani uendana nakiemach akifana weneaoanaeemaanaa a makusudi iwe mm. ni opthen kwa watumiaji kuweza kuwa na uhuru wa kuamua kwamba waweke taarifa zao zikusanywa au zizikusanyi kwanza okay. mzee uwezak umeruhusu ikusanywa au e. ikusani, Awe. Awe. Awe. jui kabisa chochote kinachoendelea na mimi za kwangu kiukweli ni bora zibaki kwangu asandakujuza kitu kimoja pia kwa wale ambao wanasikiliza niiinafanya kazi ilondo swalla msingi kuna baadhi ya ripoti nyingi mbazo zimeeza kufanyika s kwasababu ni miezi minne watu alikua wanajaribu kuipa mda aaaa majariafanyaanaborawake at ufanya aahmbayaa ota kueza kua mtu kuea ku watu wamefaya jamaanait hawa jamaa wamejaribu kuweka alikeshen nyingi sana kufanya majaribio na katika zile aplikhen wakajaribu sasa kucheki mfumo kwa mtu ambaye amezima ile data na kwa mtu ambaye hajazima ilepn okay. wao kujaribu kuangalia utofauti nnini mm. data zipi ambazo zimezuiliwa mm. poti inaonyesha kwamba katika aplikhn hamsn zilizofanyiwa majaribio yeah. uh, data 76 zilikusanywa mm. kwa wale ambao walikepo wamezuia data zao zisikusanywa ndata 85 mm. yeah. zilikusanywa kwa wale ambao wsema wameruhusu taarifa zao zikusanywe okay. walioruhusu taarifa zikusanywe taarifa 85 zilikusanywa okay. ambao awakuruhusu 756 s mm. so, ni kitu cha kushangaza kwa sababu tofauti ni mdogo sana ni kama ma na tatu hivikuna watu mbao wengine wanaona bora waendelee tunauo mchongo ya yeah, kwa sababu ukiangalia kwenye hizi ripoti inaonyesha kwamba hii inaweza kazuia kwa asilimia 1t tu asa, haina maanani yani kamavile huaikama umefanya kazi bure i kama umezuia a ah, yani tu uusanaina e, maana, haina maana. So, haina. watu wengi ukijaribu kufuatilia o ini japo kwenyea nyingi mm. hawajaipa nguvu kwasababu nadhani unafahamu wingi wwanaogopa kuvujisha taarifa kama hizi yeah. lakini taarifa zinaonyesha kwamba aplikeshen nyingi tayari zinaweza kuwkusanya watu taarifa za kwenye simu hata kama wakiwa mezimu mm-hmm. na kitu kingine ambacho kinaendelea ogle na facebook wanafanya majaribio ya kuweza kuangalia mfumo mpya ambao utaweza kubipas okay. hii plani ya ap mm-hmm. kwa ho wanachokifanya wanajua wanafanyeje mm-hmm. unatumia facebook okay. sindio mm-hmm. umetumia facebook umemaliza mm-hmm. umeenda kwenye amazon mm-hmm. facebook inamtumia amazon yani facebook inatuma kwa wale wote ambao imeinganeo mkataba kukusanya taarifa kaacha kwangu katoka ka kwangu akiwa na taarifa hmm. hizi hmm. akija kwako na taarifa taarifa ukienda kwenye amazon na hizo tarifa hizimhitaifa fanafnafananas nafanana ndo huyu hapa nikonaye hapa alichokua ameperuzi ni hichi na hichi naihichua soule so, mfumo umepungua unaonekana yeah. kwamba hauna nguu lakinianabau hizi taarifa zipo mm-hmm. na mshua sure kwambampaka sisi tumeongea yeah. lazima nakwawa watakua wnazo waotaarifa kama hizo lazima watakua wanazifanya kazib mm-hmm. inabidizidi kujipanga kwasababu h ilivozidi kuzuia mm-hmm. wengine nao wamezidi kuibania h mm-hmm. ni kuhusiana na watumiaji wa kwa maanakwamba microsoftimeachia thpate zote mm. ukisema tae mm. inamaanisha nadhani tunafahamu kunaaplikathon ambayo o unachukua ao hasa thpatse ni uende kwenye ile alicathon ambayo inachukua aplication alafu mm-hmm. ndani kuwa kuna aplicathon nyingine ambayo inaweza ikachukua apliction yeah. <laughs> aa kwamba <laughs> unaweza ukawa unatumia uh, store flani e. ukaenda wakut kuna a au a ambao ndani kunan nyingi ukakwenye mm-hmm. simu yako mm-hmm. alafu ukatumia ukawaa nyingineso inakupa uhuru kwama kama kunaambazo likuwa haziko pale mm. unazipata pia pembeni kwahiyolichokifanya o meruhusu zote Ziwe, ziwe na uhuru wa kuweka ste zake yale yeah. maduka yaza yeah. unaweza pia ukazipata kwenye ambazo ni zaso mm-hmm. kwa sababu inaruhusu hizi ste nyingi yeah. uamfanonazakawa unat yako hataznat ya yake mm-hmm. najacnast yake amaotnaaa mbalimbali hata ina mpango wa kuweka kwahiyo no kwamba inakua ni rahis kwa watumiaji wawanaotumia11 mm-hmm. kuweza kupata stoe ndani ya ste ko unapata aplikathen ambazo microsof hana hey. na kingine jamaa amesema hataki faida yoyote unajua kwanini anafanya hivo mm. mm. hii ni bifu anamkomesha ogle mm. pamoja na ap ah. kwa sababu wao wamelalamikiwa mm. wakiwa wanazuia unajumpaka ilifunguliwa zile kesi naic ni kwa sababu a alinc mm. kwamba a amezuia marufuku kuweka aplikn ndani ya alikton mm. au kuuza vitu ndani ya tn yeah. bila kufahamu nachokifanya ni kwamba alisemaazua afaa uau ma au nafanya vitu ambaofaham kwenye simunamanisha mm. so, ama kma afaham kinachoendeeyndo madaraa enyeitu kizi akini na ya kwenye i so, mm. so, yeah. kwasababu ni ngumu sasakukagua ilizopo ndaniya mbazo eaukiwapatia mm. watu kwa mtu anaeza kaweka ain ambazo ina madhara is <laughs> na nini ikawa ni ngumu kuzidhibiti aanachokifanya ni kumonyeshanaama tunaea tukaishi kwenye ulimwengu ambaowatu tukawachiaa taunakuta kama zimekuwa zimebadilishwa zime siile unaoiona mfao amaya kule Ae unaeza ukapiga scrinshot mtu ajui unaeza ukasave sna mtu ajui ah. unaezyani unuzoka... chochote unachokifanya unaza hata kwenye instagram ya kuli cool. ah. unaeza ukasave video picha free tu <laughs> <laughs> nyama wanyama yaunajua kuna viaplikhen vigisema ubani kwamba sio havina sheria yeah. nairusiwi kwasababu a mwenyewe lazima watuwafungulia kesi na vitu kama hivo lakini mbona watu wana no, banawatuishinazosafi tusmawatu wanazingua sana hey. nasikia kuna mshikaji kashea mvi nzima kwenyem nzima taa kukomoanan <laughs> <laughs> kwenye mambo ya kwa siku yaleo au mchongowa oh, yeah. siku ndo kama huomaevelo wanaeza yeah. kamua kusanuka na, na mm. kama hizi kwaaswsbanawaga tunazungumzia kuusiana na hiki ambacho wanakifanya nimependa mm. hewe ambavo ssahivi wanafanya sahivi unajua ukitumia simu za zamani mm. ulikua mtu akikutumia meswasap mm. inaonekana kabisa alewanaapolo yeah, yeah, yeah. mm. askiliza mda flani mda flani tupigedakadniinaonekana lakini right in ni aabaapo mm. Sama... <truh> yeah, lakini kusema labda mtu uyone labda mpaka uinaliia inaomba tukutane eneo fulanyiumeisha kakaagubas kabisa shaeveybody ambaye anatusikiliza kwenye dakakodi yetu kama kawaida au sio mm. tunapatikana kwenye nyingi kinoma sana, sana tupoukitaka mm-hmm. eh, tupo. sijuiuouohivi tupo. eh. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mchongo wao vipi yeah, ni mchongo usirie sana wale <inaudible> ambao anatumia sotify mm. naenda wenyeenyeunatumia kwenye ipone naenda kwenye settings enyejariukuangai natmiaanyea anaeaneaa otraeturtafaiagea e bara verekto jon jackson it is apolo nex for, for you time gu blesa blesa