ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye dakaod um, john jackson msanuwaji apollo na ogra baada ya muda kidogo tumerudi tena kama kawaida yeah, man. Yeah, man mbayo inaendelea kutusikiliza asio kupitiaas yetu ad sehemu peke ambayo tunatoa madini mbalimbali mbali. uh, madini yae madiniyaeneanen ya, ya, ya na madini pia a matumiziexaau sio basi wenzetu kwenye naeeie oeebana situmuite kwamba ndio mwamba wa afrika kwa sasa kwa sababu huyu mshikaji ashinda tuzo mbili kwa mpigo kwenye tuzo za MOBO awards ambazo zimefanyika nchini eia mnaelewa hmm. eh, siku ya jana kwa hiyo amezidi kudhihirisha kwamba mwaka 221 umekuwa ni mwaka wenye mafanikio makubwa sana kwa eh, ametajwa kuwa ndo msanii wa mwaka Apple music pia wamemtambua kama ni msanii wa mwaka 221 ngoma yake Essence. So, ojati right lakini pianazakafunguliwa uh, mashtaka hii ni baada ya Wayne, kudaiwa kuwai kutaka kumpiga risasi bg wake kwa sababu huyo wake inadaiwa kwamba alivujisha picha za picha ambazo hakutaka ziende kwenye mdia lakini yowake alifanya hivyo olipofanya so, hivyo uh, akwa memtishia kumpiga kumpiga risasi kitu ambacho uh, polisi leo ametoa ripoti kwamaa naendelea na uchunguzi baada ya huyo wake kuripoti kwamba mshikaji aliwai kutaka kumtishia maisha kwa hiyo polisi sasahivi wako kwenye uchunguzi kutaka kubaini ukweli kama kuna posiblit ya huyo mchongo kama y uh, kweli aliweza kufanya nini aliweza kutaka kumtishia maisha mshikaji na vitu kama hivi No. on mm. noma kabisa sana, kuna mwanamke mmoja ali baada ya kuingia kwenye nyumba ya Drake. Aa, na, kuta- na kuchukua baadhi ya vinywaji kwenye fr ya meeneelewa aliochukua vinywaji vya pale kwenye, kwenye fri lake aliingia bila ridhaa ya mia mwezi lakini aa, shosti, kwa mujibu wah anavyodai kwamba aliingia tabaada ya, ku, ya kuona kwamba kamaaliw kumtolea maneno ambayo ndivyo neno mbayo mm. akawa amefungua shtaka la kumtaka bwana amlipe dola za kimarekani blio04 kwa sababu anavyodai ni kwamba alimdhalilisha huyo dada lakini uh, amefunguka ame, ame, ame, ame, ame amezungumza kuhusiana na wanasheria wake akasema wanasheria wake kwamba ni mashtaka ambayo hayana mashiko, mashiko na Drizzy, Uh, aliwahi kuthibitisha kwamba aliwahi kumkamata dada kwake kwa mm-hmm. vinywaji kwenye huyodada nybani kwakeakhukua nwajwenyeake tu mcho mm-hmm. nkan uh, alifungulia makesi huyo dada na dada akafungwa lakini na kupata shida na na kumtoa kumtoa sasa baada ya ndo kaja jipya akafuneeza dola za kimarekani bilioni zaidi kama moj zadi kamaion kadhaaka pesa za kitanzania iiaanso ndo hivyo hivavii mzee wangu kenye mwonekano wakounakua katika namna ganiwonekanokwenye a mwonekano wako tuwahujunimevaanilivozoea ni swali uh-huh. yeah, ngumu sana <laughs> <ujua>. <laughs> Okay, ni kmakama vile, vile labda mtu mwingine kuambia mi asiwezi kujiskiakmaa lada mwngine misipovaa kofia na kama, kama kuna kitu kinapelea hivi wenye mwonekano wangumi niko kwa kila kitu kaka yn yani, siku nikijiskia nakulanala nanikotaka naendaikulu mm. yeah sasa nba young boy uskalikua you kwenye cluou anapiga stori na dj academics akasema yeye yeah, anafilomrble uh, zaidi akipaka makeup yani kwenye mishe zake zozote ambazo anazifanya yeye ni yeye makeup ndo kitu ambacho kinamfanya nakuwa omrable zaidi <laughs> nbayounboy alikua kwenyewaaiakishaiigaigana nini o hiy umeelewaa ioilikuwa niiae Ba. mchongo wa siku mchongosiku mchongo. mchongo. yeah. kama kawaida uh, kwenye mchongo wa siku oos kawiki kalikuwa kamepita sana karefu karefu tukianza na stori fresh kabisa ya leo ni kuhusiana na kwamba whatsapp imeweka, imeweka opthen mpya ambayo unaweza ukaamua meseji zote mpya ziwe katika modi ya kudisapia Oh. kila baada ya mda kwa sababu tunafaham unaeza ukas kwamba meseji zijifute baada ya masaa ishiinanne au baada ya siku saba au baada ya siku tisini ssasahkiiata ndamiwezekut kikawaida kwenye mtu akekutumia mes ukishaifungua ukiondoka ukirudi haipo kwa sababu ni mfumo wa kuondoana ndicho kilichosemeka piakabaada ya mabadiliko mapya hatapia okay. mesema kwamba sio so kila me unahitaji hifadhiweie mpa mfano a watu ambao ni maarufu a watu mbao wanawatu wengi mowapa a naua aupendi zilel kuakili na kuweka mipango iwe clear, sahivsmwatu wanakuwa hawapendi so nin ambayo ipo imeanza wiki hii kwa watumiajiwanaeza ukaicek kwa wale ambao wanaona kwamba m zina nazaukaamua ukaweka b m zote mpya ambazo utakua unazipata kwamba naa ajfutanakin kwenyebado s mwisho wa kujifuta kwa mesj ni masaa 4 yaanadha yeah, stori pia nimeona microsoft sahivi wikii imeanza kuambia watumiaji wake kwamba wawe makini especiali pale unapotaka kufungua uh, application ya google chrom ukitaka kuifungua au kwa mfano ukiwa unatumia microsof age alafu ukaenda, um, ukaenda kuperusi kama una serch olechrome ili udonload na kuinstal kwenye kompyuta mosoinakuambia kwamba kuwa makini kwa sababu kuna baadhi yauis so far, they say, kwamba mwaka huu ni mwaka ambao imepata challenji nyingi sana za kwenye haking mm. lakini pia ni kwa sababu mmozila opera, Cro- uh, opera bre wote tayari wameshabadilika mfumo wa theway wanavyo na cookies na mfumo wa kutrak watu kwa osof kwambaondo mmoja kati ya ambao sof imebaki ambayo haina restrichon kubwa za kiulinzi lakini pia ni kwa sababu inatokana na funds wake au mmiliki wake ambaye ni google bado naye pto yake ya kwenye kudhibiti data sio kitu ambacho ameamua kuweka kama alivyoamua au mifumo mingine ambavyo ameamua lakini pia nimeona this wiki hii ambayo ilikuwa ime, imeisha kulikuwa kuna baadhi ya story kuhusiana na moji moji ya mwaka ambapo walikuwa wametoa moji ambazo zinatumika sana kuna mjadala wengi nauliza, so, komba, emoji, watu wengi walikuwa wanauliza kwamba namaanisha kwamba kila napotumia mwatuwana mm. lakinis ni kwamba mzinatumika kwenye sehem nyingi sio tu kwenye chat kwenye commenti, kwenye te kama kawaida naphmtumkenye mfmoechukuafalakubwakusktka mj ya kulia mpakamachoi najya kucheka paka kama imegeuka kidogo ndo zinazopanda cha lakini ile imoja kama unashangaa lafu kuna vikopa kwenye macho aaf aobkuhusintataai meshafica zileaiaonekani kwenye kwenye video zabso ni kitu moja kati ya kubwa baadhi ya watu hawajapenda baadhi ya watu wamependa lakini ikitu ambcholiokua imetambulisha ile yake aoina nyingi watu walifanya maksudi kuwekakwenye ile d mm. ili kuonyesha kwamba hatujapendezwa nahmbaofanyakawa okay. kwa ni kama mara tatu mara nn yaiaiiadoatueyakesio atawasaidia sa si watu wanapenda tu kuonai like, atupendi kuonasi mm. ni kama ilivyo kwenye amkwenye t mtandao ambao yeah. unapenda sana the way ulivyo ya yani mtandao I can tell yeah. ni the mtandao nitheinachopendao yeah. ni, yeah. ni kwamba nii Una ya na opton ya kulik na kus hule inaitwa kuo na kuo ukiwa una cheki kwenye video kama una cheki video algorithm yae ya ni kwamba kwa mfano ukiwa una cheki uh, chochote kama ni post kuna pton ya kuo au kuso ukio hmm. wawili wakio mmoja akija kuo tofauti na youtube ambako wametenganisha yeah. kule inajipiga mahesabu yenyewe kwao wawili wakio mmoja aki kwamba amedsli pale kinachobaki nilik moja so idadi ya like ambayo unaiona ina bes na idadi ya lik ya uhalisia kwa sababu tayari imeshatoa di zote ambazo zina yeah. na kuna posti zina negative es na ukipata zilei like, zinaja pia kwenye yako nakitu knaitwa amani nyingi sana newatuwanaaaua a eajaiaea kitu kimoja ambacho kinaakuendana na zile post. Okay. so ni moja kati ya chnge yayotbe uh, op kwawau bahiy wataipenda una baahi mbao wataipendalakiniia to mwingine ya misho yakumaliziameka da mrefu wkiopitojakti kuwa sana ma atuezikuiachakuznuwgwaaendaoawaawkiliopitliai wki mbayo chip au ubongo wani ambazo ni theei za mwakani mm. ilikuwa imetambulishwa yasa8 eneaion 1 okay. ni chip mpya ambayo imetambulishwa last week ni chip ambayo itakuja kutumika kwenye zile simu ambazo s kali zile zai kwa mwakaniunajua yeah. yani yeah. so kuna baadhi ya ambazo watu, watu watakuja kuenjoy kwa sababu tayari ni chip ambayo kwalkwam imetengeneza imetengenezewa nasams fi aliyemtengeneza ya kwake sio nzuri kama aliyomtengenez hi ya220 ya mwaka huu haina yeah. nguvu kuliko ya mwaka huu wakati zimetengenezwa na mtu mmoja yeah. like una mshikajimmoja alinaambia kwamba angetengeneza chip nzuri yeah. mshindani wake angemletea dilin so, yani, kama ya kwake kali <laughs> ah, sabuukiangalia so, kwake anatumia kwenye simu zake tu hmm. lakini anayoitengeneza ni inatumika kwenye simu zote za andrid so lazima atengeneze ubora hmm. kwa sababu anajua kwamba maketi yake ni kubwa hmm. so chnge kubwa ambayo watumiaji wa ndd ambao wata expriene mwakani ni kuweza kuwa na kapability ya kurekodi video ya k hdr10 k okay. oh, si mchezo manake apa tunazungumza sasahivi wengi wanabaki kwenye 4k okay, yeah ila itakuwa kwenyeka zimeongezwa imeongezwa ni kama 30 imeongezeka kutokana na ukilinganisha na hi chip ya mwaka okay. so, huuouitleza sanaila kitu kimoja ambacho nikipenda cha kumalizia ni kwamba nimeona itakuwa na mfumo wakuwa nat na ambayo hata simu ikiwa imejizima inaweza mm. ka kwenye simu nyingine za karibuma so, kuna kitu kinachoonekana kwamba um, itakua kutengeneza mfumo kama ilivyo kwenye iphone iphone kitu ambacho mbachokitokana na chip yani, kuna, kuna chip kuna inakuwa maboreshokwenyea inakuanaowama simu imezima lakini akini kuna baadhi ya za kufikirika zinaedeado yani, simu inafikiria inafanya baadhi so, ya shughuli lakini wakutumia kiasi kidogo sana chaktiakitu kizuri ambacho kitakua kusaidia generation ya androibakten so hiyo ilikuwa ni baadhi baadhi ya stori ambazo zimehapeni mm. someofthem zilikuwa ni za wiki iliyopita ambazo ni nyingi nyingine za wikendi na nyingine za leo mm. ili kuweza ku make kawiki kalikua karefu sana a sio matumizi i ndugu yake matumizi leo mjini matumizini uh, leo nataka elo nazungumzia za kadhaa na uh, kama kawaida tkto wanazidi ku, ku, kuongeza ni kutokana na editing, ambazo zinafanyika kwenye, kwenye mitandao ya kijamii so uh, azilikuwepo 26 lakini sahivi zimeongezeka 4 na kuwepopa 3 ahi maona eh, ko kwa, kwa mtumiaji wa tiktok anaweza akapita pale kwenye, kwenye tiktok kwenye upande wa, wa templat na akaangalia templat ambazo ni mpya au anaweza akapat aplikathon yake ya tiktok na kupata hizi template mpya um, update nyingine ni kwenye aplikathon ya a a yenyewe ni aplikathon ya kuedit video Uh, na aa yenyewe uh, imeamua kufanya kama kama ambavyo tiktok na instagram wamefanya mona uh, pamoja na Kine master yeah. kwamba wana, wana, wana, wanafanya mona so uh, a na wenyewe ameweka ya yas ambapo unakuwa unachagua una video au picha ambazo ungezitaka then yenyewe inakuamulia ina maona eh? yani nainakuanulia editin ya, ya, ya, ya selection ulizozifanya so hiyo ni pdate nyingine kwa watumiaji wa CapCut na wale editos wa video kutumiaaithnya uh-huh. kwa watumiaji wa di pia kunapate pale wakipita uh, sahivi ime, ime, imeboresha upande wake wananiliwa croma ambao Uh, imeongeza ime p zawewe ku, za za mwenyewe mtumiaji wa, wa, wa kuweza kuc kitu na kwa urahisi zaidi yani imeboresha ime, ime upande wacra wa ikumbuke mwanzoni kulikuwa kuna upande wa, wa kumasktu ila sahivi kwenye croai tuko vizuri pia yes aplicathn nyingine ni aplicaton ya kease na enyewe imep <laughs> kama arapookizungumziabkamabnanye me uh, application yake na hivi update ambayo mpya imekuja ni kwamba unauwezo w kuweka kava ya video uh, ukachagua kava ya video so vyovyote utakavyo video yako lakini ile ndo kava ambayo itakuwa itakukua inaonekana kwa urahisi kwa juu matumizi kwa kila mmoja aynatuskiliziaaaa right? yeah, hmm. wale wote ambao kwenyeieapiaasmawametisha mzeewanumbinu nzuri watu wamewafanyia matangazo bila kujijuami naitwa onjaksonao Octagraph is in the house. Yeah. yeah. We got a bounce for today, right? Bless you. Bless yeah.