ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye daka codb um, john jackson msanuwaji apollo na octograh what's going on ladies and gentlemen I'm i hope youe go fresh cabisa ousel he didaka cor lekuni wednesdayyes it's crazy manyyeah man. man. yeah, wisdom yeah. wednesday wanna iatey asioso tunamshukuru mungu tena aka kama kawaida uendeleza yes. zile stoi hapa oh, yeah. <laughs> na pale ai a sio neneaen kwenye minatuatena diialma piatenyose nadilinayooatumizianoa sanawanashikiji zanguushwari lakinikamakawa zatoka jana kwangu ziko freshi yeah, uh, yeah. mm. wa yeah. yeah. sijui sure, yeah. sure, yeah. yeah. sure. kwa upande wenukwa upandewetu zikopoaiechek kwenyewatu wanasikiliza aanwale mba walikua ni wadau wetuia wametinaona nao pia watu wana wenye mbalibali washikaji zangu tunae biioaaduniani <laughs> enye entertainment ofcourse ni rnew bilionaa huyu kwenye entertainment ofcourse moja kati ya stori ambayo ina trend right now uh, ni pamoja uh, na hiyo stori ya rihana kutajwa na fobs leo kwamba yeye sasahivi mm. ni bilionea mpya town hna oh yeah. hey, hey, hii imekuja kutokana na hewa ambavyo ni shemisha zake ambazo amazifanya zile biashara zake za fent na nini yeah. mm. na oo thamani ya, ya, ya fenti kwa mwaka huu imefikia dola uh, milioni 27 fentni biashara zake za pd zake zile za yeah, zzifanykwahiyo imempa faida kubwa sana rihana na sasahivi amefikia, amefikia utajiri wa dola za kimarekani 1.7 bilion k anmuon himshikaiwanameshajichaguliaene lakunmchmke kmwake ws enyekwenye namba unieleweshi kwamba akitumia akitumia kwa sababu kwa siku akika... analipa dol milionikama bilioni moja sao akikaa siku f2 kwahiyo siob kwa siku 1 tayari amesha spendi zaidi ya bilioni 2 mm. sio au trilioni mbl In yeah. kwa sababu kama riana ameingia mm. kwenye rekodi ya kuwa na trilioni moja sawatrilionibil za kitanzania ambazo ni sawa na bilioni 02 mm. ambazo mm-hmm. kanye analipa bilioni moj kwa siku yeah. so kanye <laughs> akiamua kukaa kwenye ule uwanja kwa ssiku 2 yeah. analipa mkonja wotewa yeah, <laughs> <laughs> ye yeah, tumwache kama alivo kwanza zpumzishe kidogyhe iofypia kesho ni tarehe tano ri right? yes. yes. kwahiyo pengine albamu yake a donda inawezakawa inikaachiwa ina yeah, yeah. rasmi kwasabaukwamba aito eh, promis kwamba tarehe mm. tan agast albamu yake donda itakuwa inatoka And of course, party pia. Mm-hmm. Ule nice. yes. na aefaa atafanyaay pia nyeule e uwanjwa war na, na tiketi unaambiwa mpaka kufitia jana hiyo hiyo zilikuwa zimeshaisha n zilikuwa zinauzwaanauza domm ilioni yeah. mbitu yeah. ananua yo tiketi kwajiliya enda na uwanja unajeza watu wangapiwatsaliokuwa na pd kwasbabupiga mahesabu ya bilioni moja liouaanaitoa yeah. kwa siku yes. kwa, kwa kukodi uwanja mm. lazima irudi Yeah. So nikukumbushe pia kwamba mm. wametoka wame kwenyea mm. so yani, yani kuku mewafungialejioni yeah. yeah. unawafunguliatokaji wao ule yani utokana matamasha bado ni mengi kinomaoma yanafanyika yani yeah. ya kila siku lakini pia washikaji zangu mm-hmm. tukiwa palepale wenye pale, pale, matamasha nannimshikawe ameendelea uh, <cute> kuka kwenye e pale hini eh, <cute> baada yau alikuwa na en ambazo alikua amepangwa kwajiliya kuzipiga yeah. lakini kwenye zile en zote ametolewa kwenye zile zotehayuo hii imekuja baada ya kwenye tamasha lake la juskati lile la, mm. la mbayo li, ali, ali perform, mm. kutoa kauli ambayo ilionekana itoa kauli fulani hivi ambayo imeonekana kama imewalenga ime wale watu wana wapenzi wa jinsia moja yeah. eh. oh, hii yeah, yeah, ni baada ya kauli yake kusema kwamba uh, mapenzi jinsi ya jinsia moja yanachangia ongezeko la virusi vya virus, yeah. ukimwia vvu yani hawa wanaofanya hivo wanafanya asilimia kubwa sana ya ongezeko la awanasababisha ongezeko wane eh, yeah. kwa hiyo nabebi ameendelea kupigwa chini manelewa licha ya kujitokeza na kuomba samaha yeah. ajamani yeah. na nini na nini hey, tugange yajayo yeah, lakini bado ameendelea kukutana na uo msumari kwahiyo ni kipengelegeea yes. yeah. yeah. kizito sasasa watu wakiangalia kwenye upande wao wa haki wa, wa, wa, za kibinadam so, yeah oa marekani imehalalishaza kimsi nmna aso ilizwa ilizashikaji zangu wenyeemcna kwenye minato ya digitl pamoja nat kuna baadhi ya stori ambazo zimeanza zime kutrn sana uh-huh. na kwa mfano kama stori ya jana mm. ilikuwa ni stori moja ambayo inaonyesha kwamba facebook imeanza kuajiri watu ili kuweza kuchunguza mm. zile meseji ambazo watu anatumiana kwenye whatsap so unajua yani, m ambazo zinatumika kwenyeaap nikwa maanaamba ni ama eh, yeah. nikikutumia Jackson, au mm. Opta, mm-hmm. mimi na wewe ndio ambao tunawezatukailelakini yeah. kwamahawezi kulsbawake kwa so ni kwamba ni mfumo ambao hauwezi kwenda achunguza falwatu wanatumianafi zanagani mm. lakini inaenda kutengeneza mfumo mpya ambao itaweza kuchunguza fil lakini haitajuaambazo watu wanatumiana lakini imesema ni kwa ajili ya mahumuni ya kufanya maboresho kwenye mfumo wake wa matangazo Mm. sowatu wengi sana wamelalamika kwamba okay. so facebk tayari inaaza kuonekana kwamba inazidi kuwa dhaifu kwenye upande wa kujali wa usalama wa wanambazo watu wanatumianaikitu ambacho akimewatu wengine bado wanaanza tena zile tuamie auni wataalam ndani ya ofisi yake kasabao anawaajirini ameweka kitengo kipya ambacho kazi wow. yao ni kuchambua wow. chat za kwenye aap <laughs> lakini ni kwa ajili ya madhumuni ya kufanya maboresho kwenye unajua kuna kittu kimoja ambacho watu wanahisi kwa sababu ap ilivyoibania facebook kuweza kufanya tracking ya kukusanya taarifa za watumiaji kwenye mitandao mingine yeah. inapelekea afacebook tafuta mbinu ambazo itatumia platform zake kukuta wewe oh, mm, au sio okay. na mara nyingi sana unapotumia hatsap mm. tayari pia unatumiafacebok Yeah. na tayari pia namba hiyo hiyo pia ipo Instagram. kwenye ngaso uh, ni rahisi kufahamu kwamba huyu ni uleuwe mtu mmoja ambaye namtafuta lakini endapo isingekuwa yeah. ni hivyo mm. ingekuwa ni ngumu kwa facebook kufaham taarifa zako za whatsapp So aii a ieiyako nitaiyos m hamaemeniaki ia hasn Mm. kwao kigusa kile kialama kimoja mm. utaona inakwambia kwamba hii picha unapoituma mm. akiifungua inafutikakishaionawao <laughs> hii inakua ni nzuri kama kuna kitu nataka kutia mkifaikini kwenye upande waapahanatoa vitu h anaboresha vitu so, no. mm. <laughs> no, so ni nzurisana lakini ubaya wake ni kwamba kwene makini unaeza mm. ka anaweza kana usipate taarifa kwamba mtu ameunajua ilianzishwa nasasa swali ni mm. uh, kipindi, kipindi mpokeaji kapokea yeah. anapata taarifa kwamba hii mess aliotumiwa nianachopenda ni, mm. ni, ni, eh, ni haionekani pale ah, kweyealiyotumia aimwonyeshi yani, n hawezi kuiona kwenye otiin mm. alafu pia kwenye chat, inatokea kama kimesj k- n yani kialama kimoja mm. na kwamba inamwandikia kwamba hii unaweza ukaifungua yani hauoni hata kwenye chat kwamba inaonekana vipi mm-hmm. umeelewa kwahiyo inakuwa ni kama kialama kimoja kinaoneaalama moja elabdauk mjanaaama ii ngoma hii, moja. Yes, and then Japan, ni yakufungua maramojanabidissaianundomana yes. so, yeah, okay. nasema sio salama kwasababu wengine wana maindi mm. kwasababu unajua ilianzishwa na enye ukimtumia mtu naea kasetakishaitazamabasna uzuri ni kwamba mtu aki inaonyesha kwamba huyu meinakupa taarifa kwa sababu inatambua s hata akifanya video rekodi mm. itakuambia kwamba huyu amefanya video rekodi mm. so inakuwa no, ni sa. nzuri sana kuweza kukamata no, anadha no, pia stori no. ni kwamba y inafanya majaribio ya kuweka kifurushi cha watu kulipia okay. ambayo ni maalum ambayo mm. kilipia n kwao ni njia pia ya otify kuhamasisha kuku, weza kuamia katika mtandao mwingineitakuwa okay. nice, so nice. inasaidia wale watu ambao hawapendi sana ku, hawapendi kutumia pesa nyingi katika kufanya kununua zile ambazo zinakuwa zimewekwa kwenyenajua okay. okay. kao itakua ni rahisi sana hit yeah. unaea ukalipa kama shilingi elfu mbili tu ya kitanzania kwa mwezi lakini yeah. matangazo yataendelea kuwepo ah. utaendelea kula matangazo kama kawaida lakini utakua una uhuru akuchagua nyimbo unayotakanimoja so, kati ya nzuri yeah. mambo gani ambayo atazidina nini na nini matumizi namwenzie <laughs> <laughs> matumizi kwenye matumizi exta leo nataka tuelezane kidogo mm-hmm. uh, za yanimatumizi ya ziada ya simu yako mm-hmm. okay. na leo inaweza kadili na mafundi kwa mfano mafundi na, na pia watu ambao wanapenda wana, wana kulinganisha vitu uh. wanapenda kutumia kiswahili kwa kiswahili si tunaita tunaita kipima maji mona mm-hmm. okay. kipima maji sasa mfano amefika kwenye mazingira no, unahitaji kipima mai ilo umesaa au ah, <laughs> <levo. laughs> <laughs> ni fundi nahitaji kipima maji simu yako naeza ukafanya matumizi ya ziada ya simu yako kwa kupata kipima maji kwenye simu yako niizetu naingia kwenye o nabbaboeobaboo nye ipone aplition o hata kwenye anroid pia applikathon hyohoh kuna hsasa google inakupa nafasi ya urahis kama huhitaji kujaza simu yako kuu nakwa mara moja baboevo ukishaingia pale utaona kipimio chako pale ukibalansi simu yako inakuonyesha mzigo umejipima a aujajipimamafunda wa ujenzi wakitumia simu kufanya hzokawas wakjichang kama nimesahau nyundo inakuaje simuwezikanisaidiana pia ni. <laughs> tik nyingine labda hata kwa mafundi <laughs> labda mafundi wa tv auhata si, sio kwa mafundi tu <rapidement> umerudi nyumbani naa angaikakuwasha lakini unahisi yako ifanyi kazisnaa yeah, akusaidia yeah. yeah. kwenye upandetu wa waameawatuawajuii mm-hmm. uh, ukiwasha aea na okay. ukaigeuzia yako kwenye upande waea wa, wa mm. uka, ukabonyeza uka, uka mm. itanakuonyesha kwamba kwenye a eil mbele, mbele ya kunaua kamaki faih utaona ule mwanga wama takuonyesh ama na aua ioaai ata matmza imu pa ingi mazo aingonaan ye teknolojia oh, yes. yes. eh, mm-hmm. unapata matumizi namwenyzia extra unatumia yeah. vipi simu yako na vitu kama hivyo haposio yes. saabana e apollo ni sehemu gani ambapo washikaji zetu wanaweza katupata endapo wanataka kusikiliza hi podcast inabidi kwanza wameke su sure kwamba wanachek ha kwenye gles kwenye Apple podcast, yeah. kwenye ify yes. kwenye yes. amazon pia enye dis zote tumejitaidi kua kuwaituui kuuwakia weniewaaiiamsanui It is Apollo the future. Octograph. I'll see you. Uh-huh. So <laughs> Octa Yo guys, much love for your time. God bless you. Please. out.