ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye daka cod um, john jackson msanuwaji apollo na octograp shwari wazeeieau sio lakini tunamshukuru mungua tumekutana tena kwenye dak cumbo letu ambalo tunapeana mbalimbali mbali za za uh, uh, teknolojia za namnagani ambavyo unabidi hufanye matumizi awe ea zaidi siu naelewa eh? yeah. um, akuwa ni tusday isiu ucsi kua kuchagua yeah. uh, kwa kilichotokea jana kati ya facebook uh, whatsapp na instagram yeah. ungepewa nafasi ya kuchagua kwamba bana sasa sisi uh, kutokana kwamba matatizo tokea inabidi tue tue miwili tubakize moja ungechagua yupi kati ya nst facebook na whatsapp sabaa vyote vinategemeana kakaangumokati ya facebook whatsapp pamoja na inagram mi mm. nadhani tungebaki na insagram uanaapolo <laughs> <laughs> <laughs> vipimi eh. hmm? ningechaguaaajua eh. mimihasap situmiag kabisa hata oh, yeah? yeah. familia wengine wengi uzuru moja aatumiaap hata inakuta mara nyingiy mtandao tofauti aba well, yeah. lakinimambo nijana yani sijaona changamoto sp fabok sipendi kwasababu kuna mambo mengi yaa kidogo kwa sababu ya, ya, ya, ya, mm. ya contenti, na kuna watu ambao wao kidogo o tana bora alau ia hata kama masalayananinisimnaha hukohuko mm. yeah. kwahiyo hukuutahgani itawafikia watu wangapi lakini labda ykwenye au lakini hahaiwezi kufikia insagramwaianoat kwenye eneae eviee yo ebana moja kati ya big stoy ukiachana uh, okay, na stori za facebook naa na au sio pamoja napkua siku ya jana yeah. lakini pia moja kati yani kuhusiana na ishu ya bb bban anakuja na brand yake ya pch inaitwa uh, e anafanya i kama biashara ya, ya bangi ambayo anaifanya umeelewaakii yeah, yeah. yeye atakachokifanya ameleta kitu flani cha tofauti unajua Jay-Z, anayo brand yake ya, ya, ya weed. Yeah. Um, anayo brand yake ya umeenelewaai yeah. anayo bra yake ya pia naye anayo branyake yamenelewa ya yeah. lakini alichokifanya biba amejiongeza mm. amechukua ilemnelew f imekoa kama sigara kwao ipo kwenyek tayaritayari kabisafukaipa eh, jina mm. la ch Pitches ni moja kati ya ngoma yake ambayo inapatikana kwenye lm yake yambayo ya mm. ilifanya vizuri sanana yeah. ndo moja kati ya ngoma ambazo zima nyeo na ni moja kati ya ngoma ambayo imempa mapokei makubwa sanmeneo mengine duniani yameruhusu yoslakini ya kwa nchi yetu ya Tanzania, yeah. kidogo Uh, haijaruhusiwa badokipengele fulani kizito mm. menaelewa bana mm. so wao na maoni gani kuhusiana na hiyo ishu naweza kutuandikia mimi kwenye instagram yangu natumia mm. john jacksonunderscoe t lakini apollo anatumia tpollo octavian anatumia tgrah enye undescoe au sio no, ye yeah. stori nyingine ni kuhusiana na ripoti ambayo imetolewa na mtandao unaitwa ni moja kati ya mtandao ambao unatoa orodha ya baadhi ya wasanii au ambao wanarudia sana maneno kwenye ngoma zao nyingi ambazo wanazitoa umenaelewa bana lakini <coughs> nimejaribu kucheki hiyo orodha inaonyesha kwamba mtu kama mtu n yeah. <laughs> umenelewa vizuri <laughs> yeye album, yeye ana ngoma 236 ambazo ngoma hizo zote ametumia maneno amerudia maneno kama maneno kama fn na vitu kama hivi hapo umeenelewa bana lakini wa pili ni playboy kati Ye playboy bana ngoma zake 29 maneno ambayo ameyarudia sana ni y yeah, oh, yeah, na ns yani unaambiwa hiyo maneno ambayo lazima utakutana nayo kwenye ngoma 20 9 alafu watatu ni jz yeye kwenye ngoma zake 165 amerudia maneno kama niges back love and life ani maneno ambayo <laughs> yn yani kwenyehi ngoma 165 za jz utakutana nayo umenelewa bana alafu wanne ni lilsvet yeye kwenye nyimbo zake 189 amerudia maneno kama ye yeah, and moeydiamnd ndio maana pengine ile uh, ameamua kujiwekea kidiamonds kwenye paji lake la uso siu kwa hiyo ni moja kati ya headlines yafrani kubwa sana ambayo nimeiona kwenye huo mtandao na nikaona hacha na washikaji zangu lakini pia story nyingine namehusubn amesema kipindi alichokuwa maskini kipindi alichokuwa hana kitu ni kipindi ambacho uh, alikuwa na furaha zaidi kwenye maisha yake na alikuwa na amani zaidi kwenye maisha yake kuliko sasa hivi ambavyo ana pesa ana utajiri na vitu kama hivi hapo anakuambia kwamba sasa hivi ame, ame, ame, amegundua kwamba ukiwa na mtonyo au sio au ukiwa tajiri mm. chuki uwasama vita menelew vinaongezeka yeah. zaidi maadui wanaongezeka zaidi kila ambapo unapata, unapata mtonyo sijajua kama hii na ukweli kiasi gani washikliji zangu sijui kati yetu pann <laughs> <laughs> nnbmtojo <Nani bii. laughs> ukija kuangalia ni sahii najua watu wengi wanasema kwamba watu wenye pesa kidogonakagaamaniile waga kidogo naakipengeemeonabansowanasema <coughs> <coughs> e, pesa ni, sabu, ni sabuni ya ro lakini pesa sio kila kitu kuna watu wengine unakuta ana pesa lakini ana amani ndo kama ambavo anakwambia ana hela lakini hana uhuru ana amani alikuwa anatembea s- zamani yni hivi hivi lakini sasahivi lazima awe naad awe na nini mm. ulinzi fulani mwingi so ilizwarekwenye eneaine ve tezetu kwenye minatote na digital apol anasababisha mpango mzima mchonowasikues katika nahani sihani kama inawezekana kwamba stori ya kwanza ikawa sio kuhusiana na facebookwhasap pamoja na yeah, story mbayo, jiana, ya na stori kubwa ambayo ilianza jana kwa wale ambao wanaskiliza wanatokea pande za afria ilikuwani kwenye mida saa u tuna aoptm bana mm-hmm. thefact ni kwamba jana platfom zote za facebook zilikuwa chini na imeathiri zaidi ya watumiaji bilioni tatu ambao wanategemea whatsapp wanategemea facebook wanategemea ile aplitn ya messenger wanategemea ingram na wengine wanatumia ule mfumo wa kurus zile, zile viara za facebook La, na kingine pia hata wale ambao walikuwa wanatumia akaunti nadhani kama utakuwa umeshakutanana hwanaperuz mtandaonilaanata wenye n umnam amyo t kuna baadhi yeah. ya kwa kwa kama Sidiyo, kuna games ambazo ukichea unaonaam unaaukaakutumia akauntyaoa walikua wenyemfo lia natumia antynye wenye uwewa sababu okay. ni tatizo mbalo inakubii usubiriwo nawe i ambayo haikugusata iligusa hata wale ambao walikua wanategemea akantwenye n nfaacangamotombaz ziliazimekuatui wanah enyeti mtandaominatumia u inaonyesha kwamba changamoto ilikuwa kwenye domain name system kwa maana ya dns ilikuwa haiwezi kuunganishwa na dns ni moja kati ya protokol ambayo inatumika kwenye intanet unajua unapoingia kwenye facebook com ile, ile address wewe ndo unayoielewa lakini dns inaibadilisha ile address kuwa sasa address ya uhalisia ambayo ndio itaenda kusomwa na kompyuta yako au na serve ambao unakuta mara nyingi labda ni ma 9np kama inavoonekana so uwaga zote zinazofanyika kwenye mtandao au uwasiliani facebook kuna namba ambazo zinatumika kama namba za simu unavowasiliana na watu ile namba ni dns inakusaidia ku sasa ile website au ile linki ambayo umeona kwa maandishi kuwa kwenye namba yenyewe ndio maana watu wanaitumia kuita kama the phone book of internet yni pale ni zile, zile tarakimu zinabadilishwa kuwa namba maalum katika kuperuzi na kingine pia mfumo wa bgp ulikuwa down uh, don protocol ni mfumo ambao unatumika kukuunganisha na the link ya kuweza kuogin yni kwa mfano ni mfumo ambao unakurahisisha kwamba mfano unafungua wesit yaaebo inakutafutiaina li, kuunganisha na inakuunganisha kwenyekupata ya kuingia kwenye aeok unajua kila siku mfumo unabadilishwa kwahiyo lazima k kwa kunas ambayo inakupeleka kwenyeskama yani vile unataka kwenda ubungo lakini unahitajiyakkupeleka kwenda ubungo kao itakutafutiakupeleka ubungo kwao ni au ni mfumo ambao unaunganisha una, sasa zile za mawasiliano kwenye nnet ziweze kupata h right ya kupita hasa kwa batimbalo ilikuwa ipo down na ukicheki inaonekana kwamba ipo down kwa sababu na dns nayo ipo down kwayo inashindwa kukutafuta kwa kukupeleka na ishu kubwa ishu ilikuwa sensitive sana kwenye whatsapp pamoja na facebook instagram alikuwa na challenge sana kama wengine lakini kwa sababu zina, zina shaeseve challenge ilikuwa kwa wote ofos lakini hata pia ingam ilikuwa riti lakini wengi walikuwa wanafanya hizo testin kwenye whatsapp na facebook niaonekana ok kumbe dns bana na bgp ndo ziko dawn kingine pia haikuwa tu changamoto ya watumiaji wa facebook hata wafanyakazi wa wafanya kazi facebook kwa sababu facebook kama facebook ina, ina, ina ewkin ambayo ipo witin yani kama mil wanazotumia kufanya mawasiliano au sio zile zote zinatumia mfumo maalum ambao ni a yani kwamba unao mfumo wao wa ndani kimatumizi kwa hiyo shughuli zote za ndani zilikuwa hazifanyi kazi messene zao ambazo wanatumiap kwa ajili ya matumizi ya kazi na use, zilikuwa hazifanyi kazi akaunti zao zile za madmin na nini za kufanya kazi zilikuwa hazifanyi kazi na seva zote za facebook zilikuwa haziwezi kuwasilianayani yani ilikuwa ni changamoto kufix. Yeah, yeah, yeah. kwa sababu huwezi kufi kwahyo ikawabidi waanze kutumia fom nyingine kuwasiliana nakuta anatumia kuwasiliana yeah. ambazo ni nje sasa inabidi mtoke kwenye nje ya mfumo ambao yeah. ni protokoyenu ambayo imetumika kiofisi wahapo yeah. ndo ile mnakaa mnasubiri kwanza ofisi iruhusu kwamba mnaruhusiwa kutumia mil za nje yeah ndo mwanakuwasiliana mtumenini zile kazi kila kitu na kingine ilikua ni ngumu l kabidiatume wataalam kwenda kwenye zake kubwa zile za knda sas a ilikua it m walia hawajalala wanapambana sana kwenye h sh so ilibidialaii imeona kwamba ame kamba changamoto sio yeye waaa lwaangushan yani kamba ni mfumo ambao wanasema sio kosa lao nimbazoilia zina, zina w kwa nje lakini pia wamesema kwamba hakuna kaunti ambazo zimeibiwa japokuwa leo asubuhi na baadhi ya watuwalikuwa wanasha kwamba kuna kaunti bilioni 15 zinauzwa na wanaziuza kwa akanti milioni mojamoja kwahiyo ukiwa unahitaji akaunti labda kadhaa unanunua moj una wtu wanazinunua kwa sababu wanawatu kwenye matangazo kufahamn unamaza znauja aini naosemekana wamba kuna baadhi ya wapelelezi wakafanya majaribio kujaribu kuamba ni kwelihzi n mpaka wakalipa lakini hawakuzipatanash wamba walejamaa waliua wanasematasatia ku, ukuza aininyingine ni kwamba zinatukio na ishu ambayo ilikuwa jumapili kwasababu kuna kwamba watu ambao wanafichua mambo alikao ndani ya facebook yaa kuna moja alijitokeza akajitambulisha yake anaitwa frances haugen ni ambaye alikuwa anashiriki kwenye kitengo cha uadilifu wa sheria ndani na yeye alivujisha f ambazo alivu, alizivujisha kwa wall street ambazo ni faili zinazoonyesha tafiti zilizofanywa na facebook internal zile tafiti zinaonyesha madhaifu ya facebook na hayo yanayoonekana ni, ni mfano kuathiri wanawake na vijana wa kikeseia katika mambo ya kisaikolojia imeonekana kwamba ya Instagram na katia mambo ya kisaikolojia ni kubwa kuna watu ambao wamekua kwenye mambo ya suicide. kuna wanawake ambao wamekua kwenyefano sabu unakua unashawishika kwenye alafu kuna wengine pia kutojipenda mwli wao nanini una wengine wanaona amba najua kuna zile bihv ambazo ni zamtandao ya kijamii ambazo zinahasa hey, kumbe jamaa walifanya utafiti wao wenyewenera wakapata ripoti wakachukua wakaweka chini ya e kwamba hey, kumbe tunahi wakasema hapanatutarua mm, soko na dada anavyosema kama utamsikia hapa baadae h ni kwamba facebooki baada ya kufanya utafiti ikagundua kwamba lughariim yake inaewatukynolojia katika upande wa negative sana kwa hiyo akasema kwamba aka sababu kubwa facebook iliona kwamba endapo ikiweza kufix hilo tatizo itakosa wateja itakosa watu ku au sio na itakosa matangazo atakosa na itakosa pesa koo msingi ni pesa kwanza unaona so unavyokuta kwa mfano alogharithm inakupeleka kwenye wanawake wenye shep flani sio kwamba alogharithm haijui kamba inachokifanya sio sahihi inajua lakini ni interesti zako tukupe unachokitaka hata kama huidonkea kwamba ni chaina gani unapenda raf ma vyakula ya ajabu ajabu utakupa utaona unapenda lifstle ambazo sio sawa kutokana na kile unachokipenda utakuwa unakiona lakini ingeweza kufiowengine yeah. so, wana kwamba baada zile faili kuvuja na tafiti na ushahidi kuonekana wakiualisia wa ambao k lionayo kwenye mitandao kijamii ambao mm-hmm. pia ilipelekea akikambia kamba isiendelee kutengeneza n ya Instagram ya watoto aenuteaya watoto yeah. ili ku zile hey. makosa yae kenye ya kawaidawao you know? hey. kumbe naolipigwa chini kwamba msitoi hey um kuna kitu tnakifbi k nakimbin usad watoto taya t agikamawekufanya mabadilikoatndc nho h ai aaa liote6 nact yake imeonekana ni kubwa sana kuna mdia ambazo zilikuwa zinategemea ile mitandao ya kijamii katika kuweza kushea taarifa mbalimbali kwenye jamii kuna mdia c ambazo zilikuwa zinapenda au sio na kuna mfano wasanii aenai yeah. yeah. mm. so, changamoto una wenine ambaoianategeetandao aiauataaatumo anatumiaofsnwashiiaa wameshindwa inaonyesha namnagani ambao mitandaoa naai watu akinia nimepndataiaaaoa watuwengi wamekimbiiatwthi wanafurahi n kwamba kinachoendelea s pia wakaanza kutoa tena nao matangazo yao kwamba jamani s ni moja kati ya mtandao ambao ni saf watu wanaweza wakahutumia katika kurudihakuna matatizo kama haya ambayo amee upande wa pili so baadhi ya pfom nyingine ambazo ziliona lile tatizo zikaanza kujipromot umeelewa so ni changamoto lakini sof imechuka kama masaa st au saba au sio na katika hayo yeah. masaa yote ambayo imechukua wwanasema kwamba ndo the biggest eh, ile breakn yani kubwa iliweakufanyika yeah. katika historia So anasema kuna 28 na mbao iliathiri lakiniaok pekeake kwa masaa kadhaa mengi aaa masa matanoumbukatau wapamoa io kwenye rekodi wawale ambao wamesikiliza wame hata wenyeatakosa amepata kidogo niii zake lakini inatuonyesha am aatutumie sikawaidkuongeaundoa amnaan aiikua naangalia kwenyeanaona tu ni nyingi ah. sana pale pembeni apia kuna baadhi ya watu ambao walikua wame watu wengi walikimbilia aom nyingine katika kuwale ambao awatumi sanaza ndo hio ambao enye ambao pa nai mchongo wa siku kwa sikuyaleo kwenye mambo yapia ni kwamba imetimia miaka kumi amefariki o okay. so, alifariki oktoba uh, kwamaana ya siku kama yaleo na kama kawaidaa kikawaida kwaoktoba ni siku ambayoinaacha kabisa sa kusheamatangazo kwenyezakea wenye zake na kuanza kutoa tu, tu maalum kuhusiana na, na kuumaalum ajiiyalakini pia kuna film, short film ambao wameiio enye ninaonyesha ni baadhi yaawamekombani pia baadhi ya matangazo I mean, baadhiya maoni ya watu mbalimbali duniani pia kuna shem pia tu unaweza ukaona ukafahamu watu wanamchukulia vipi wanamwheshimu vipi lakini all and all ni moja kati ya guru mkubwa wa te ni kati ya votin kubwa sana aliwezo kuzifanya wengi wanafahamu kwamba ndi iveta mkubwa sana kwenye os kwenye intosh kwenye ios kwenye ioeambao monawatu wanakimbilia l sa hivi tuko kwenye 1 icha cha mtu mmojaind analetawtu wutegem mo chote kliotambulishwa hiwatuutegeeutaini ene mooco aini a taosah mbayo inatumika ilikuwa ni yake ambao ni moja kati ya yake ambayo jamaa alikoonayomiaka so, ya jamaa kuna mambo mengi kuna wengine wanaona kwamba jamaa ms maaakini auminachosanakwenyeishu ya ama nekaajiichia sana kwenye uzembewaousiwawatuakikoaan katikaishupia za kukutengeneza kitu kidumu kwa mda mrefuiaimojakatiyawomaka moo imetimia another thing piamcosof ya yeah, mwaka 2021 imetoka rasmi so ni moja kati ya updati kubwa sana ambao itagusa watumiaji wa microsoft watumiaji wa excel watumiaji wa powerpoint ouok na kizuri kabisa ni kwamba kuna mambo mengi maboresho ya kimonekano perfma watu saivyo nauza kwa mkaa watu wengi mtashirikiana kufanya oaboton ya kufanya editi ambao kwa zamani ilikuwa ni lazima utumie wesit kuweza kufanya hizon unajua kwayo ni mfumo mpya utasaidia watu wengi wanachuo wanafunzi nlin pia na team. so pia, okay. ni kitu ambacho ni kizuri cha mwisho pia gle inaenda kuweka ulazima wa kwa watumiaji wote ni mfumo ambao mtumiaji anapoingiza anapoa ambayo anatuma kwenye namba ya simu ili aweze ku kamaukipata ile huwezi kuingia mpaka hu na namba ya sim ya mwenye kwahyo kidogo inaweka kama ulinzi wa pili wa kwenye akant so, kikawaidi alikuwa ni ishu changamoto sanatoka mwezi wa ta itangaze mwaka huu mwishoni itakuwa ni lazima na sahvimwezi wa kumi imekumbushia tena watu kwamba sure umeenda kwenye akaunti yako ya Gmail make sure kwamba umelink namba yako ya simu ambayo utakuwa naitumia katika kupata ile pin ya pili kama, kama uja linki na kuna namba ya simu ambayo ilikwepo itaf ile namba ya simu kupokea so kama ile namba yako ya simu ilikuwa ni namba ya simu ya zamani unaweza uka ndio no maana toka mwezi wa tano mpaka hivi ni kama miezi mitano ina ama kafiiis o kwamba unaenda kwenye kaunti yako una chek yauz kubadilshmkunaakubadilisha namba hata kama unanamba piauna ambazo a pia u ambazo mbazo uyoinaweza zikatumiwa ukiachana na, so, na mambo ya namba kwahiyo na kwa walewatumiaji wote imesema kuna zaidi ya watumiaji kama milioni bado hawajafanya kwahio itakuja kuwa ni force na watu wengi wanaeza kapoteza akaunti zao au sio sohiyo ndo mambo yamee najua bana mambo ya tekl amekua marefu lakinibana ndo hivodunia ndo iliumba upande huo ah, numa sana so matumiziexabana oh, yeah. ah, ah, kama alivyosema poondo dunia ilivyotaka na changamoto jana imekuwa kubwa kidogo ambapo <hihi> ilipelekea mpaka jana uanachat paka kwenyeso <laughs> <Email. laughs> ah, oh, uzembe ah, so, ah, ni kweli mulizejn yni kuna maswali uanaulizwa kwenyei banahili swali ni la kwangu peke angu au ni la kitaifa nyingi njeaa una kunaa keli umeshindwa kuzitumia kuna yeah. kuna <Yes> akajikuta tu amedondokea yeah, yes, oh. matumizi exr bwana uh, ndo hivo uh, na, na ndo teknolojia inavyotaka mm -hmm. na kuhusu teknolojia tu, tunazungumzia kitu kinachoitwa akili bandia nakilibandia imekuwa ikifanya kazi kubwa sana kwenye, kwenye aplictio nyingi kwenye, kwenye vifaa vingi vya kiteknolojia uh, tunapozungumzianazungumzia aplication ya knemaste hii kemase ni aplication ya kude uh, ni moja kati a apliio ambazo niplyani uh, yes, unaweza una kipl zaidin kanemae kanemae nyee ina kitu ambacho kinatumia kilibandia Kina, ina ficha yake moja imeanzisha meainaitwa ime eh, ni, ni, ni ficha ambayo inairuhuswa ina, ina, ina, ina akilibandia kuweza ku, kuzichezesha picha ama video kutokana na bit navo u unaeza ukaweka wimbo wako nautaka wimbo wako pendwa alafu ben, uka pictures, then ukaambatanisha na picha ambazo unazitaka then jinsi ule wimbo unavodunda ni binti inavyodunda na ina enyewe nasi na zile picha umaona kwao e. kama ni tit maona na enyewe takuwa namisha picha kutokana na mdundo unavogonga na kuhusu imekuekea zake lakini pia hu mwenyewe unaeza kaa zako mwenyewe ambazo zitaskuweza ku, ku, ku, kuinogesha hiyo video yako ni ficha ambayo ni nzuri na popote kama, kama, kama ni mbunifu au niunaeza kaijaribu ili kuweza kuipendezesha video zako na kuweza kukuleta to tofauti na unyama zaidi kwenye, kwenye, kwenye video zako um, last weekend uh, kulikuwa asuiuakuna video nili kwenye ingram ambao inaonyesha transition ya getini pale ya mtu anapoingia anabadilika na kuwa mtu mwingine yeah, uh, maswali alikuwa mengi nimetumia ni aplikahen gani na nimefanyaje lakini application ambao ilitumika hapa ikua ni application ya video uh, ni application ambayo ni f uh, kwa matumizi lakini pia ukitaka matumizi ya kiplo uh, unauweza kulipia ambapo ni elfu kwa mwezi yes uh, lakini jinsi ya kuaply ect au jinsi ya, ku, ya, ku i- ya, ya kufanya hivo ni s tu una, una shut video zako mbili mona video ya kwanza ya na video ya pili video ya pili ukiwa umembadilisha mehusika na de ya kwanza ikiwana muhusika wakwanza then unaenda uta uh, ku kwenye yaukishaeyakwanza utaigusa ile deo hen tachini utapewa pale chini utaonaimekuja unaya aii una pale imeadika ilyaukiigusaiaa u weka video juu ya video nyingine yes baada ya kufanya hivyo uh, kuna, kuna, kuna fil inayoitwa mask sasa hapo ukigusa kwenye mask ni yenyewe yenye sasa inakupa ina ya ina kuweza kukata wapi unapohitaji video yako sh yaani video zote mbili zinakuwa zimeungana lakini unaweza kui ipi ikuruhusu kunanili kwenye transition zako yani uweza kuiunganisha ki rahisi Yeah, kuingia na kutoka so unaweza ukajaribu iapi lakini piasuto uh, wake so its s kuweza kufanya vitu vyawk tofauti na kuweza kufanya iuskapanuka kwa namna moja na ilipata mrejesho mzuri na ye yeah, itao Oh abiu yeah. yeah, yeah. oh. uh, leo bana tumeenda sana najua lakini ilikua ni katika namna ambavyo watu anabidi wadakekodi ki, kiunyama ki zaidibanoos mm-hmm. as hii inasikika uh, moja kwa moja kupitiaapas uh, lakini pia mtu anaweza kutusikiliza kwenye sotify tuko gogle oas tupo amazon tupo i tupo disa umenelewabana yeah. na plafom mm-hmm. nyingine nyingi sana za kusikiliza A podcast au ukiona unapata tabu sana ha. nenda kwenye google sandika dakakod hey. kama utatukosa ini ah, ngumu au hey. sio yeah. sawa bana mi naita john jackson octography undesoe kwa chini lazima ihusikeo