ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye dakacodjohn um, jackson msanuwaji apollo naogra ekuna haja ya kuepesa macho konzetu kwenye <laughs> <laughs> eban e, yeah. mimi unakumbuka tulikuwa na sanuana itakua mama na mama kamuweka kwanza hebu poa kwanza hapa tunataka tumfanyie intevie kabisaa byheway bethday uh, yake ilitokea lakini kulikuwa kuna matatizo mengine ya kifamilia oh. na msiba manini alitokea oh, palekatioawamatumizi so yeah. so sure, yeah. yeah, e <laughs> kama yeah. Yeah netu enye eieawashikaji zangu minakama sto mbiaastoyakwnz kais niacrisianoronaldoamerudi nyumbnikwsabau ukizunumzi amoakatiyakis istyacioalnauasa mashabiki woman, tumefurahi sana kumwona christiano ronaldo amerudi amerudi ame nyumbani au sio a so hii ni dli kubwa ambayo ina trend sasahivi hapa oh, yeah. maneleo bantunafuraha so, ah, sanatutakak <coughs> <coughs> tuikuwa una miskariipey eh? <coughs> ah, so moja ah, ah, kwa sababu aliondoka muda mrefu pia Ah, waom Ma, mm. amaataiyobandondalbuaimefanyika ah, ah, mm. yeah. pia jana oh, yeah. ataulewae mm. anazidi kuwashangaza na kuwasupri mashabiki wake ko kile ambacho anakifanyanaelewa yeah. mm. jana bana mwanetu ameonekana anaungua na motohesau mensabu mengi mzee anaungua na moto aelewa <laughs> oh. lakini pia ametengeneza hela nyingi kinomapitiaabam oh. yake ya donda mayo before ajatoka lakini tayari mm. zile mbalimbali mbali na nini mm. zilea na nini mm. amepiga hela nyingi kinomaai ametuma ela in lakini, yeah. mm. lakini kwa jinsi ambavyo inaonekana mm. ataingiza hela nyingi zaidi yeah am yake ikitoka yadondndo uwekezaji wenyewe si nlewa lakii ya i yeah. mm. pia yeah. n kama Kim na ka mm. eh, ya, yameisha mm. kwasababu mwanadada imameonekana mwana amevaa shel kabisa nini wakati kan anamaliza sho yake snea nakua nashel alafu kane kama anamshika mikono miwilikwamba mm. yo yameisha jaman auchezeameneelewailimwambiagaijo eh? so njasoni mda sana kwamba mh mm, itakuja kumfuraisha baadayena <laughs> imemfuraisha <niflesha> mm. kwel <laughs> umeona bana so ni moja kati ya ig so ambayo ina io right lakini pia uh, k albms yake ime, uh, tarehe ambayo itatoka imeshatoka yeah. <clears> o <throat> itatoka uh, mwezi wa t tarehe uh, tu menelekaneatakuwa nachlbamyake piawiki ijayo tu kao tutegemeabam mpya ya mnyemwezitu oh yeah. kwenyeni mchongo wa sikuobana kwenye mchongo wa siku katika mambo ya tech. Mm-hmm. Uh, kuna baadhi ya stori ambazo zime happen. kuna yakwanza ambayo inagusiana namtuyeyakjaa ina mm. oh, yeah. so, imeanza rasmi kuweka akini kwa watumiawa ambao wapo nchiniawwask dgam ambazo kuna, kuna gam mbili ambazo inaona sofa zimewekwa mm, yeah. ni kunai uh, ya 194 mm. na kunati ya esn ya tatu sso okay. so, ukiangalia jaribu kufikiria kitu kimoja nduguyanu mm. uh, kwa nini i inaweka am kwenye platfomu yakenahani uh, iukiachanaa masala ni pamoja pia swalazima la en yake ambavoinahitajisalewa kwa sababu wao wanawaskiliza zaidiya inataka kitugani na ukizungumzia biashara yasasahii duniani ninaonakinawanaingia kwenye maswala yaayokia wamewekeza enye maswala ya o naweza kuona jinsigane ambavyo ni mchongonu yeah. n yani yeah, yeah, kikubwa hapa ni kinachohusu ni biashara mm-hmm. mtu unaangalia kwa sababu biashara ya hivi inaangalia kwenye kuwa wa kwanza yeah. kwenye kwenye kubuni kitu kwao hata wengine wakija wewe tayari umekuepo ume pale Nanyabu. na hata wakija wanakupa changamoto fu then w unajifunza zaidi kupitia wao ambao wanakuja yeah somwisho wa siku unakuta kwamba yani, mambo ya faida tamsingi yeah. ni kuingiza faidakinnaonekan mm. so, wenye htomambo ya mm. zina kubwa sana katia kuea kutumika e yani, kuleta faida kubwa nyennnakutakuna matangazokienekiangalia amba ambazo zimewekwa zimewe kwenye zinafanana na series na mv au tuseme nent zilizopo kwenyelix mm, no, yeah. kwahiyo mshikaji anachotengeneza mazingira ni kwamba kontent mm. zile zile za kwangu yeah. unaeza pia ukapata am yeah. okay. ndomaana akapata sababu ya kuwa na kwa nini inaweka kwenyeyan dono kama intheekutakuja kuwa na am kubwa labda kamaduty na nyingine lakini mm. oo ta kuna mambo ya utaratibu ya kususaini sheria lakini ts f kuona kwamba elix inaonanthe in ni kitu ambacho inakuja ina, ina, ina kuwekeza mm. yeah. anothe story pia ni kwamba chip za simu zimepanda garama duniani wow. an this thing itakuja kuefet price ya simu nyingi ambazo zitakuja kutoka mpya mm. ikiwepo ivenioe Yeah, sori imeongezeka kwa sababu kampuni ambayo inategemewa sana dunianikatiaa ianaknsansuwa mm. uh, mm. uh, sana nakila simu kila kompyuta nyingi zinazonunuliwa mm. zinatengenezewa hikampuiyingiakas kampuni, kampuni. flanilada kama n yeah. natengeneza aatengnea mm. akiiumwenyepoeya kutengeneza h zileskuziandika yeah. kwenye hi kuna kampuni chache duniani ambazo zina hiyo chansi ya kueza kutengeneza hyo teknolojia b kompyuta yake tu ile, ile, ile mashine lote nikubwa ni ni mm. kwao inatengeneza chi moja, yani moja kubwa la duaa fu nina mm. ile ninayokatwakatwa kutengeneza vifati vya hiasa ile e ni kubwa sana m mm. ni moja kati ya kampuni ambayo imeamua kufanya mabadiliko kwenye pri kwa sababu mwaka huu mm. kuna changamoto sanamamboyapri n ay ta a wataalamu wanasema kwamba inaaaongezekai kama kwaasilimia tau mpaka tano kuendana na ilei ambayo ilikuwa imetoka kwenye12wajaado999mwakaama okay. uh-huh. so, ianzia8kuendeanto uh-huh. yeah. pia ya mwisho bana nimeona kuna plani moja kubwa sana ya apliahn mm-hmm. yaama ndo kamera ambayo inaongoza kwa kutumika duniani mm-hmm inatumika na watu wengi kuliko hata kamera yaipoe <gibisa> unajua eh? yeah. so ni kampuni ambayo ina advantaje kubwa sana kwenye mfumo wa kutumia kamera yeah. ndo maana ahat ni moja kati ya kampuni nzuri sana ambayo aplikahon yake ina iara nzuri ili amaiiko e unaeza ukarekodi ka video alafu yeah. kuna kambwa kanacheza yeah. yeah. na, na, na, na ukicheki hata kwa dada zetu wengi yeah nao iwe ni nnlnni ngoma imepitishwa kwenye h lafu inarudishwa kwenye nyinginek lazima iwo na matumizi makubwalvipua vieleni s kikofia mindevu umenyolewa kipara nice aaaoi zako unatumia sana zi nyingi ni ziinaipenda moja hiaaiendaaiwnajuauchee mweupena malengo ya kwamba inataka kubadilisha o yake pia iwe na ya kuweza ku Kumfano, kuna yani kuna yambo yambo kwa mfano kunyani katika platfomu hii kuna ice ambayo imewekwa ya s snap, mm-hmm. ni kamaklambayo ametumiayani natumia kamera ya simu yako unaelekeza kwenye mmea inakwambewa ni mmea inagana atumia kamera ya simu yako kuelekeza labda kwenye matirwe labda ya mbao inakwambewa matirwe ambao ni aina fulani ekatmiayakoladawenye i itu mbalimbali na ukaatunean labda mic ni kiasi kadhaa hii no, no. ni kiasi kadhaa so imfumo kwamba kamera inakuwa sio tu kupiga pich na kuwatumia watu mm. inakuwa ni kama ni kitu ambacho unaweza ukaishi nacho kwenye maisha ukatumia yes. kamerayakoa simu kupata yeah. mpaka kutambua pia nyimbo mpaka mm. no, kutambua nyimbo pia inaweza so hin ni moja kati yaf kubwa na inaweza kuonyesha dalili za ku, za kuweka hiyo functionality kwamba watu watakuwa wanatumia kamera ya simu kuweza kupata kusikana vitu mbalimbali lakini ni triky kwa sababu itakuana kama bato fulani hivi kwa googelens yeah. No, so nilikuwa ni michongo ya siku kwenye mambo ya kiteknolojia ya ndugu oh, yano yeah. matumizi na mwenzake er okay. kitambo mzee ni mda mrefu sanau mbllaini ikabondiau matumizi na mwenzakematumiz Oh ye yeah. ah, leo washikaji zangu bwana nataka niwapeleke mjini insagramunis <laughs> yes. uh, na mjini insta bana tulipofika leo anataka tucheze sana na kwa sababu ukiangalia watu wengi bado wana, kuna, kuna i ndogondogo kuhusu au ndogondogo kuhusu ambazo bado zinawapa tabu ona uh, ti ya kwanza ni kunaili kuweka yaosyako picha unajua ile unaweza kuchagua mwenyee uh, kwamba kwenye ile kwamba labda mm. kwanzia kwenye flani mpakaaasn flani hivi kanguiko maeneo aaakaukachukua pcha ningipembeniaa a uka, uka, uka, uka, nanili, uka kwenye wakati wa kus okay. uka okay. pichayako kuweka kulasishia kuwa na mwonekano nzuri mm-hmm kwenye upande waoi yaoahsabu yani nakuta kuna ka nyingine ambazo lada mfano kambao nabidiuweke maneno heuasauwenyeakunakiweakuuaoneano mzui aissasa ambayo ipo sai ya watu wengi kutna ost zao zikiwa na anautia mtu kujaribu kuwengine wanadanganyaa autapiga nau nafao ua kufanya ko kitua oh, yeah. e, ni unyama kaisakitu mm-hmm. uh, kingine nyingine ni kwenyeomwanzoni so, yeah. ililetwa asilimia kubwa ulikuwa ni short clips, yeah. Yeah. na kama nakumbuka bwaatulianza kwenye sekunde an <laughs> <tukaludi laughs> <telafini. laughs> We, tiktok you know, ina, ina, nimeona tetesi wamba inafikiria kuongeza mpaka dakika tanoaa wataka ugomvi nabunatengenezaga ent ambazo ni ndefu kidogo zenyeni mm. oh, yeah. so, yeah, yeah. tunala- furaha yani ni habari njema kwetu na ni mchongo piasasa hii ni rahisi saaivi unazokana futhig ni kwamba kwenye kuaoo pale unachagua picha unazozipenda alafu ukienda next ukatafuta uka, uka, uka sauti ambao unahitaji una kuiweka kuna pion ambao unaezaukaibit oh. eh, yani zile picha zika, zikas na mdundwa nanili mdundwa wa wimbo ambao umeutafuta ah mambo yeah. yeah. yeah, yeah, yeah. okay. ya ani matumizi kwa ho unakuwa umerahisishiwa ku kuliko o kwamba kupangilia bana iligongapa ikagongapa ikagonga pa yenyeeeneina inaelewa kabisa k hoja hapa niweke kwenye fremkwenye mm. aenye inabidi iwe katika saizi hii kama saizi ya post ya kawaida au iwe saizi ndefu kama rl really inavyokua na saiina uh, uzuri ssahivi lil imekupa nafasi ya wewe kuweza kuo nanili kudust ku, ku, ku, ku picha yako kaio okay. unaweza kamahata video mm. yani hata kama video umeishut ume, ume, ume, ume nanilii mm. eti unaweza ukananilii ukai, ukai, ukaizun ikakaa naikahewengi ajezeana kwenye kidogoa aionekani vizuri aina mwonekano mzuri basi naya mwisho ni uh, ushkutana okay, unatembea kwenye kuta kuna wimbo kama fulanihvees kwakoenatokea lau wimbo unauona ni mchongo kwakoa wenye upande wamzikiuna miziki ingin asab watu waependa kuizoeuneneeeesasa yes, yes, yeah. <laughs> um. unyama kuhusuli swala ni kwamba kama kuna wimbo umeupenda yeah. uh, una uwezo ka us Okay. Yeah. kwa chini paleale wanakupa ule wimbo nauona pale yeah, yeah, yeah, ukiugusa uki ule wimbo unakupeleka nakuonyesha kabisaambazo zishkutumia ule wimbo yeah. lakini kwa juu ya <laughs> ule wimbo kunakuweza kuile uso utakavokuja ku labda post yako ya yeah. ukirudi uki, upande wa kuna upande wa zilezotembo aani hii nilipenda hii nitakuja kuitumia i kwenye yeah. matumizi extra mona unaenda pale utannha auwei kuitumia nia eneuwezi kuitumia njiaasa yozaataa ashwawamemalizana fhi ni kwamba tofauti na tktiktk unaweza yeah. ukashusha video yeah. ikiwa na, na wimbo uh, wa msanii husikaufanyeho kama una deo huju itakuja na bila sauti mm. labda kama sauti ilikuwa ni ya kwenye video ambao ulitengeneza ile ia yeah. e, na e kwenye apale nanyee nakupahn ya kwamba ulishusha sauti yako au ulitoa uliweka sauti ya mziki kama uliweka sauti ya mziki na ukashusha sauti yako mm. uki tunakupa, tunakupa <laughs> debso ni matumizi namwenzia extra asante yeah, ah, baba yangu ebanakake Right oh yeah, oh yeah. mbalimbalitw Kwe, oh, yeah. so uy naitwa john jackson msure utakua menjoyi na hizi stori kubwa kabisa leo yeah. niko na apollo na kini pia nilikuwa na mnyemwezi wangu hapa mkali yoksi kama mkali yoiso mkaliyamkaliymkaliyo <laughs>