ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye dakacod john jackson msanu apollo na toga Yeah, kamaknaitwa ka. msanuaji niko nami leo niu naskiliza ngoma yaaina niamaaelwaya kwanza kabisaukiangali enye albam yake i amelufurahisha kitu kimoja wanaaia kwamba bab i kama anaaribiwa lahiv sijuiukicekkwenye hibmyaalukieenyeutaona wamba kuna baahiy yani kuna nyingi sana zakamabbi amekua mezip alaanhehi ni kwamba stlyaeni pamoja na style nyingi ata kwenyeanayo ameitumia ni stl flani ambayo kama ina nkuna mda inabadilika kabis alafu baadaye inakuja inabadilika anannaanzainakuja in, tofauti tena salewa yes. samkai no. flaihiaambao sombaai nzuiinachangamsha sanainachangamsha sanamzikiakini okay, yeah, iado imeanza no, ha yeah. yeah, naanataa kama ni moja uh, katiya um, mbao pengine naeza kafanya mabomakubwa sana eyemenlewaan kwasababu aina ya vitu ambavyo ikonavyo aina ya uandishi wake nakuwa na ukaribu naa nanwe ni moja kati ya vitu mbavo vinafanya watuksemay udogo atakua mtu mbadi sana iliona hatahymtangazaji yeah. aliwaikusema kwamba inabidi watu wa piakuskiiza hu bwana mdogondomana taichek kwenye asawameingiakwameingia uh, wamejaaa nyingi zipo lakini jamaanaf pymaake watu wamekapendawaautu aasunao unajuani bado ana kubwa sana kwenyes yaunaelewaso yeah, Uh, ulikuaufahamu nani mtu nakaii yakeiajam eaaaaio kitu kidogo a aikumbe masalayauan yameingia maaaahuyo i tumeaua kumchambuachambua a sababu uni, blogo, sana, yeah, ni bwana mdogonafanya vizuri sanaau ioaasasa aaaabannakisanga mbacho amekipata muda mchache ambao umepita kuna mshkaji <tutu> ambae inasemekana kwamba alikuwa amekamatwa na polisikakamatwa na polisi awa pale nyumbani kwake naalikuwa nasu menelewa hasa jamaa inavyosemekana nikwamba kama aliua natka kuenda kumdhuru so okay. lakini jamaa amesha kamatwa na aliulizwa kwamba oliku kwa nataka kufanya kitu gani mshikaji akasema bana sikiliza mimi iua nataka nikafanye tukio mu ndani so tunamshukuru mungu amedakwa namefikishwa kwenye vyombo vya sheria au siokwao uh, cool. yeah, ni moja kati yastombao inaten sana muda huu hapa kwenye dia na sehem zingine kama hizi hapawatu e walikua anajuliza kuhusiana na mzur ambao alikua meuvajanina wenyew imetoka story kwamba rihana alikuwa amevaa ule mzura kwa ajili ya kuwaambia kuwa, watu kwamba sio kila mtu ambaye anavaa mizura ni watu fulani ambao wanafanya matukio ya kiharifu marekani oh. nnajuakuna yani lama ah, ukiona mchizi kavaa mzura uo ambae ninann nanini basi lazima atakuwa anafanya matukio fulani siunaelewa kwaho sasa yee amekwambia alivaa ule mzura ili kuwambia watu kwamba o bado mtu unaweza ukavaa mzura lakini pia usifanya matukio ambayo siyo sawa lakini ile menality kuondoleani kwamba mi nimevaa kwenye nimetokea kama hivi so ni yani, siingie kwenye misingi ya kwamba ti ukionekana umevaa mzura na nini mm. unaonekana hy jamani mtu wa matukio siunaelewa Nah, bwana mitandaoni kuna mambo mengi hata kuhusiana naen naona yeah. kuna meme nyingine moja mbayo mm-hmm. yeah, yeah. yeah. hey. ah, no no so, ilikuwa na kwamba kinaju n alivoa amevaampaka uso nini hasa kama akawa namwita anashangaahai twenzetu kwenye iphone 1 ina trend ikinoma right now mchongo wa siku hapa apollo huyo hapa nene mchongowa siku uwa anayakila mtu anazunum asambwaiwatau wanafananeatu ameu tanmoaaaaaiu pia na sisi tukiitabiri kwamba kuna baadhi ya mabadiliko ambayo yatakwepo na a atap yake mpya kwa ufupi tu ni kwamba 1 pamoja na 13 mm. hizi yeah. uh, iziko freshi mpangilio wa kamera umepishana flani hivi okay. alafu pia nimependa kwamba sasahiviya amera ipo kwenye n mm. hii ni mbaoiliua inapatikana mwakajana kwenye, kwenye Pro Max. Eh iaain a ienzie iaya i think lakini pia kingine nimependa kwamba inaweza ikarekodi mm. kwa f 3a0 mpaka kwa sekundekaekdi pa8 wa mpaka 240 wa seundbado so, nice. ni kama mbayo io katiaya kawaida oa aaaw ya kawadaa ma ya, inaweza kachukua night mode vizuri ina naezakafanya d iui katiaktambua maingrakaekktenea wametisha sana. Wame sana kwenye okay. pro na promax uh-huh. hapo ndipo wakali wanapokwepo uh-huh. yani hapo ndipo unakutaap inaweka nyingi sofa uh-huh. kwenye pro mwaka huu lida ipo lidaskan okay. lida, lida, lida nzuri tu kwa sababu mm. unaekatumia kajili ya kuskan vitu kwenye 3d unaezakatengeneza ramani ar vizuri okay. lakini kingine na20nap uh-huh. yani imefanya kwamba unapos unapod mm. semu inakuwa yani ile mvment zinakuwa kwao kwa unaziona ni yani isinapanda mm. no. fni mm. na kingine naeza katambua mdahuo unataka kuhitajiii a na itaongeza iea unasoaitca kawaida taunga haitumi sanaapo oh. yani ndotakapoona wamanachelewa kuleta kitu mm. akini kileta itakua tofautiasaau kilichofanyika ni kwamba hat ilikuwepo inapatikana katika simu nyingi sana za androi na wengi walikuwa wanalalamika kwamba app mpaka leo haijaweka so apple imeweka lakini ilichoweka ni tofauti na wengine kwamba ina change kuendana na matumizi yako kwenye simu smimi binafsi inaeza nikatoahu sana kwa idara ya ubunifu <laughs> yananelewa kama unataka kuomba kazikaka uwezijua bana labda nazchochote kitu kaweza kutokea lakini asharat sana kwao kwa sababu gani unajua uh, kwa. kwa sababu, ganojui, kwa sababu um, hii inaonesha nyesigani pia kwanza wanasikiliza sana wane nafanya sch ya, kuwa, ya kuwasikiliza wateja wao wanataka kitu gani yeah, sema vitu vingine wanachelewa ndo kama hivyo lakini wakileta tu unakuta kuna utofauti another thing kwamba unaweza aeodi ikahifadhi vitu ukarekodi foke zako video za kutosha lakini ikatunza store ya o terabit mm. gbf 1 na ni nyingi sana kingine nying nying m-m. nying pia ina gpu co tano so kwa mara ya kwanza iphone 13 pro mm. na promax zina gpu kubwa kuliko iphone 13 ya kawaida mm ynichip ni sawa lakini kwenye upande wa rapi mm. moja ni bora kuliko nyingine hii mm. nikunajua kwa mara ya kwanza yeah. ukicheka phone 11 pon 1n mb chip zinafanana kwa wote oh. n hakuna utofauti wa chip soni uniq flani hivi uni kingine unaeza kachukua i vizuri ina iematic nzuri sana yani chkwenye yeah. promo zile o anajua nakuandika mapromonakuta promo kali ati unakuta kabisa ni yani mwonekano yeah. sedsi yeah. kwayo stori inavyotengenezwa kwenye video inagusa kila kitu ambacho kinahusika kina kwenye simu kingine pia ilitoaipa ya kawaida panzuri kwa le ambao unahitaji kutaka kuwa napa kwa ajili ya watoto kwa sababu ina vitu vingi haiwezi kukubali kwa sababu haiwezi kukubali popensel t kwao so, sio nzuri sana kwenye upande wa kuchora na kufanya i okay. lakiniipa ya kawaida inaonekana mwonekano wake ni ule wa zamani so it's not good kwa mtu kuichukuami mm. ni unyama mm. ni kali sana nie imeona na reni kama kwenye milioni mo alm8 ni nzuri kwa sababu ni kama iPad Pro, uh-huh. na kingine na chip ya mwaka huu ya iPhone, oh. na mwonekano wake pia ni mwonekano a ama ziliompanakingine okay. hey, ya mwisho ilitolewayake uh-huh. ikopoa watu walitegemeaineuaijini nawezekana pii wasababu ukiweka flat kwenye edge, yani kwenye kingo zaikiwanaeahiskupatikanaonamwonekanoumeaki kaliwa zamani lakini mm. tofauti ni kwamba o kimeongezwa kubwa kidogoom bsgaaakinaaiwezi oh. uh, okay. kupiga na ni i sana meekwa jinsi nilivyoiona yeah. itabidi kwanzahii ndo ya kwanza kuipambania ingine no vinafatiaoso siku ya jana usiku wa da sb pande za watwanasubi akini kamambona watu sa wanawa sana kindad indad wanahusikai wenye hsimu ma Ah, unajua watu walikuwa nadhani kwamba wakina dada huu ndo tm a sasa ilea vizinga fulani vingiam kuame kituks ame kituimeishakakaambemaaknatau etoka na vitu vya msingi samtim unajuanmwisho wa siku bana, mm -hmm. bana. Uh, ukiwa unataka kufanya manunuzi ya kitu chochote mm. sure kwamba kwanini unanunua kitu gani ambacho kimekuvutia utakitumia kwenye matumizi mm. ganiau right sio sure, matumizi extra leo hayupo but wabymrinayinshallahbut wiate sana kwa wale ambao wamekua wakisikiliza dast hii kwenye soify kwenyeappledcast yeah. kwenye google dcast kwenye amazon yeah. flier uh, yeah. in weaiate kwa wale wote ambao amekua iftiliaadio pia kwenye aom tumeapld so weaprcte kwa walewote ambao wamekuwa wakifuatilia itsti an uh, sisi tunaamini pia kuna baadhi ya watu ambao wanawezaka bado wanafuatilia wanapendapenda speiali watu ambao si wasikilizaji wa redio yeah. muda mwingi wakwa kwenye simu na intnet mm. so unaweza ukapata kipindi bs ntim kipo, kipo iniu yani ukiona kwambabana ah, sahivi niko fresh kuja nisikilize mm. una chunintunakesu sure stor zote kubwa za siku mtu anakutana nazo pale mm. enye mm. kwenye maswala ya teknolojia mm. na kwenye maswalay Yeah, ya matumizi. Yeah. Kue, ee, matumizi ya namnagani simu yako na vitu kama hivya kutumia simu yako kwenye kamera mm. nini idia zile zote za kinyamaso unatusikiliza kwa simu yako afu ondoki na madiniazima ah, uchukue madini mawili matatu uishi kinyamwezi