ni muda wa kuchikuwa madini na infos kwenye daka cod john jackson msanuwaji apollo naoctograh hii ni sehemu ambayo waga tunakutana hapa kwa jili ya kupiga stori mbalimbali kujuan daka ni kodi dcye leo apollo pia naye oh, yeah, amechimba yeah. <laughs> a lakinialafu mkali nyoimatumiainonomebana tezetu kwenye eie bila kupoteza tnbaboy ae album yake rasmi kabisa ikaiachia leo unajua nba yuko jela mpaka sasahivi lakini pamoja na kwamba yuko gerezani haijamfanya mchizi Uh, kusitishakufanya kile ambacho anakifanyametengeneza yeah. eh. mm-hmm. so, me ngoma yakeam yake yeah. uh, shaitoa yake, sasaii ni moja katibakali sanaiea ama ngoma tatu tu kidogo hivi mm. lakini unajuasai i miezi stoaabo yuko geezani mnlewaakiieona eh. oh, yeah. yeah, watu wanampigia chapuo kwamba inabidi atoke gerezaiwa geea aa awaawne wa atiayioa katim awmaoyakayaksyana mpenzi wake wamepigana chi no? imoja katiyambayo eimeona yomo kubwa ya, ya ba yani, eh. mm. vi, habaiaeshaachanzo eh. bado ilakupitia kwenyeyake akasema mm <laughs> <laughs> hiyo wamaona penzila alimama a kupigana chini na hiyo ni miezi minne tu taku, ya, tangu apate mtoto wao wa kiume anaitaiado mapema sana mwanangu alafu mahusiano yao waliaanza mwaka jana e2na ishi ilikuwa ni mwezi mach amepigana chininooy tuenzetu kwenye matumizi ex matumiznoma sana um, hmm. matumizi extra. Yeah, yeah. na leo bwana nataka tuzungumzie hii ain ya kumekuapo okay. na watu wengi wakiwa wanaulizia kuhusu um, e ya d watu hmm. wengi wamemfata wakiwa nauliza unaweza kupiga vipi picha kwa sababu kama unakumbuka nilishaa jinsi ya kutengeneza ku, doo kwa kutumia tkt yeah. na sasa malalamiko wakawa wamekuja kwa, kwa baadhi yeah. ya watu kwamba tktok inawalii mona ina wai kwa sababu kwenye hiyo fet ya d kuna baadhi ya picha ambazo zinagoma zina, zina kuwa, kuwa animated mm. lakini pia kuna, kuna maneno ambayo yameandikwa pale juu mazi ambayo hayabadiliki yani hakuna ya option ya kuyatoa yeah. so watu kidogo kama wameidis wakawa waka wanaulizia kama kuna option nyingine ya kuweza kuitengeneza picha kuwa kuwa kuwa kuaukua kuwadoto hii hapa leo imsogeiamezani unaezukaicha yako na kujeuza kuwa photo. Ah. na ni i tu ukishicha yako kwenye hii okay. mona okay. unaiile picha mona okay. then kwa chini pale kuna za kuufanya o kunainaitwaukigusi kama hukigus mona itakuepo pale Filters, na mbalimbali maona mbali. oh. mm. na mojawapo nio mona okay. yeah. na ingine ipo inaitwa dz hii ni mpya kama unavyoona snambao me mona picha ambavyo inakuja okay. inagia k likuwa mebaki ooya kawaida lakini mona mm. Okay. Yani mekua picha flani hivi yeah, nice. ani kama ni ideo ko mm. mtu naeza a uh, uh, kama mtu ana, ana kujua jinsi ku, ku ya kufanya hikitu yeah, i tujaribu kuaplianyako mean, a I mona na kuari njia tu ani ukishagusa iyo dmndz au dz mona yeah. unakua umemaliza tu ki pale inatoka kama video nkwenye kuexpo pale inakupa ptio hmm. mona kuna qwality ambao ni 80 okay. mon aafu kuna 720 huh? na, na 48 okay. e, na kwenye fema kabisa umepewa kwa, mpaka letza, uh, 30 mpaka s mona ko kuna 24 kuna 25 30 50 na 60 Aha. kwa a ndo hivo bwana matumizi extra na today we done a uh, it's friday, friday, friday yeah. ni already now uh, yeah. so kama kama kama una picha zako ambazo unahitaji kushea na wana unahitaji mm. okay. yeah, una yeah, yes. yeah, yeah. yeah. kwa sababu kwa mfano hiidmonai unyamwe flanineendan na iumaana ukichek pae kwenye peji yangu utacheki nimepost ya mwisho nimeshea nime video flani ambayo ina muunganiko wa d Yeah. ambazohichi nachokielezeanomawedo for todayoy yeah, yeah. to kwa ambayo alikuwa natusikiliza kwenye daka kodi yetu z kwanzia ya monday hadile friday we are kile ambacho wacikaj zetu mnakifanya mnatusikiliza kupitia uh, uh, pdcast yetu kwenye sifyiapmuic oh, yeah. mm. google asdise yeah. no, uh, tunapatikana pia udiomarrinow right oh, yeah. tuko in pia no, sohaboytujuagoau sio hey, <laughs> Oh, unyama pia tunawekea yeah. paleau sio oh, yeah. mi naitwa msanuaji john jackson oktagraf iko chini kuna anda sco pale yeah. unyama au sio mchlootimeuy