ni muda wa kuchukua madini na infos kwenye daka cod john jackson msanuwaji apollo na octograh <laughs> shwaishwari baa inakuaje kama ka ishu vipiukamaknaonalo mawashikaji zangu leo ni kumbukizi ya miaka ykifo cha ja yeah. e, alifariki tarehe kamaeleoseptemba 11996huko mm. mare, marekani aliwa ka upigwa risasi naalipigwa risasi kumi nann kai kutokeanelw asabau imoja kati wasanii pia ambao anatajwa kuwa nie kwenye upande wa p akiuza nakala zaidi ya milioni 75 duniani kote so unazokiona jinsi gani ambavyo ni mtu mwenye ac kubwa sana kwenye, kwenye karia ya hepp lakini pia hata kwenye hiosoiunajua alikua iombae ukiniaib enye masalaa alikua naua ukautia watu wengi sana enye masala yaatu kama hanawasa wetu wabongo aa wenye masaaenelwway lakini <clears throat> pia good news nyingine kwa wale mashabiki wat akasema kwamba mm. sun anadropisha album yake nyingine tena oh. yeah, kwa hiyo siku za hivi karibuni hiyo uh, ni taarifa ambayo ameitoa kwamba ntime kitu chochote kinaweza kikalipuka le no. eh. lakini kingine bana ni kisanga cha mashin gan kelly na, <laughs> na cnl mcregl unajua mcreg eh huyu wanaitwaji ni mpiganaji mingumingumi mingi sana lakini sasa mashinganel pia naye ni vapa lakini anajihusisha pia na masuala ya ngumi na vitu kama hivi yapo sasa kisanga ambacho kilitokea ni kwamba walikuwa kwenye kwenye na nini yeah. me nadhani aliongea maneno ambayo hayakumpendeza c alichokifanya akachukua Uh, alikuwa nakunywa kinywaji kile kinywaji akachukua akamwagia mchiziyani <coughs> yeah. yeah, ikawa ntaflani pale enyeotuanajui so, imekua na aja naninii lakini bado ijatoka o ni moja kati ya kisanga ambacho kina sana kwenye mitandao ya kijamii ilikuwazetu kwenyeao mchongo wa siku mcnwasiku kwenye mchongo wa siku kuna baadhi ya stori ambazo zipo sofa katika mambo ya teknolojia na digital na stori ya kwanza ni sar sana kwa wale ambao walikuwa ni wapenzi wa alaxy sosofa uh, ripoti nyingi mpya zasahivi zinathibitisha kabisa kwamba kweli mwaka huu yeah. saxy haita kuwepo ya yeah, kwa sababu sams imefanya usajili wa baadhi yabazake majina ya brand zake na sofa katika usajili katika listi iliyopo ni kwamba alaxmlaxa ls na laxz ndizo ambazo zimesajiliwa upya so oh. samsn mwaka huu haijasajili Note kwenye hakimiliki ya majinakabisawale walikuwa wanapenda sanasofa tayari ushahidi unaonekana kabisa no. kwamba kwa so mm. kwa wasitegemee kuipata mwaka huudoma no, imetoa hizi fodie alafu ikaweka pia uwezo wa kutumia sn kwenye, kwenye, S- kwenye galaxy fold pamoja na ultra ya mwaka jana so kwenye yes. simu za samsng pia sahivi unaweza ukatumia ile spen anadha stori pia kwa samsn ni kwamba samsang inafanya usajili wa hakimiliki ya kutengeneza peni ya simu ambayo pia itakua ina kamera Pen iokwamba inachokifanya inachukua inaweka semera kwenye peni samsan imegundua kwamba kwenye simu zake kifaa gani ambacho kipo tuwatu wanakichomeka tu wa, tu wa, na kukichomoa ni peni oktuweke okay, kamera kwenye peni pen itakuwa inatuma taarifa ya picha Simu. Mm. Yes. Kama, zile, kama ile miwani yapamoja ya yeah, na, na uh, okay. okay. yeah. yeah. naaunajua ya yes. kiutaratibu duniani haitakiwi kutengeneza bidhaa ambayo watu wanaweza wakaitumia kusp na ndo maana mm. hata ile miwani ya facebook nareba inakitaa ambacho kinawaka pale unapokuwa unarekodi dkupiga i so inawajulisha wale watu amba, unarekodiwa. Unarekodiwa. Yani wa karibu kwamba unarekodiwa yni kiutaratibu haitakiwi kuweka vitu vya kus yn yani, vifaa vya kus hapo ni, ni vifaa vingine kabisatofauti na vifaa vkmatumiziya kawaidatakiw yani, kumruhusu mtuakawaida kawanas ainih yeah. so, ni kwamba nimeche kwenyedel yake niama bado kmera inakuepa kwenye simu kama kawaida bheishu ni kwamba unaweza ukachomua spen yako ikawa pia ni kamera ya ziada ko somtinataka kupiga pica e ukofaa unaweza ukaweka tu pembeni nhen ukatumia simu yako kuweza kuona inachoona hen ukapiga pica yako so nice sana imeiona soahaiitakuwepo lakini good news, mwakani spn itakuwa ina kamera kwasababu ni a kimiliki ya kufanya majaribiosio mda mzuri wa kununuaaanwa ma unatakakununuayakoashatepya tasuta snusbidogosb aadaya mwe fata asaukinunua i sasahivi bado utaendelea kuuziwa napiya mwezi wann watano wasita na mwaka jana mwishoni ilivyokuwa hmm. lakini ukiamua kusubiri kidogo ikitoka kuinatau watu wakikimbia t nachukua yako unaohitaji ka sababu na zile zilizopita zinazidi kushuka ile garama yaken mbado msubiri tu <laughs> sio mbaya siku chache tu mbona hizo kwahio 2 aene utegemee kwama utakutae ib aeama aka mazingira inaua nalnaonekanafni hnaelewaaoniomi enyee anaelewa kuitumia na yani nakwagaesana unakumbuka tulibadilisha mfumo wa ideo zile kutoka kwenye hivinanini kukaa hivinelewa hasa ukitumia wa unyama zaidi a ideo moja yaubib Yeah. ametiza ame anachia ngoma yake su maenelewa mm. mm. ile video ilivyotengenezwa waze wangu noma yani iko no, kinomaka ah. <coughs> flani kanaonekana pia yeah. so ni nzuri kama ni video ambayo kama ni invye nini inaonekana katika engo fresh mm-hmm io kuhusiana pia naio mbao unategemeatatamushwaaiwama haktakua najm takweo i kwania2 zitakuwa na no. no, hasa ah, ajua ubaya ya nini umetumia umetumia umekaa baada ya miaka miwili imejaa unataka mm. kunua simu mpya utaacha kunua zaidi ya trabi zasabau well, una vifaanaema itatusaidia si ana mze mm. yeah, wangu naeza ukah ndefu kabisan byhndo kila kituwenye maisha ni kitu cha msingi watu wengi wana, wanaweka vitu vyao kwenye ma, ma, ma mananini kao mm-hmm. simu inahitaji ili kuweza kukusanya nyingihishi niukija kununua simu mpya aafu hey, kute umejaza jb mia saba unaziamishajefaanyalazima naenyew nzaidi na ya nah, lazima hiyo oh. na afu pia kingine lazima uisubirie hmm. mpaka hikopi zotefail zote, zote. naoma sana soys mm hiyo -hmm. ndo michongo ya siku na mambo ya tek na mambo yanaendelea pia kwenye saa mbili mchongo um, mzima waap utakwepo kwao tutakua tuna zile mfo zaidi za kuwajulisha watui zitakua kwanzia jumatano kwa sababu yeah. kwa ni kesho saa 2 usiku kwao sti tutakua tumesha rekodi okay. so hin ba jumatano tutazidi kutoa mambo mengine okay. matu na mwenzake extra <laughs> ni mezi matumizi nilionataka yes, uh, ni tuende tu kwenye ata ambaz zinaongoza zina kwa, kwa kudoulodiwo ambazo zinatumia kamera na hii ni kwa mujibu wabe maona eh? uh, aplikhen yeah. ya kwanza ni tiktk on aendelea eh? kusimama pale iko hapo yeah. inasimama kutokana na kikubwa wengi wanapendadekwenye wana, wana yes, upande wa kamera yani, ukisema kwa kamera. Yani app ya kamera. I think in Snapchat. <laughs> <laughs> um, <laughs> yes. Uh... hapa mm-hmm. yeah. sahat mm-hmm. imekuja kwenye nafasi ya pili unaambiwasabunuakini npaka napchiwei kuwepoik asimama ndoakasema mwanzoni kwa sababu <laughs> ina, ina <effects> nyingi ambazo <laughs> na des ambazo wengi ssahivi wanazitumia ku mona yeah. yeah n noma na, sana nafasi no na ya pili imeshikakama ambavo amesemapo mon na nafasi ya tatu amekamata bwanaa ambao kama <laughs> anakimbizaatafaiaje so. sasa ndo ulimwengu unavomdai yes. alafu nafasi ya nne uh, kutokana kwamba kumekuepo kipindi cha hivi karibuni na, na mambo yacoid na nini watu wengi wamekua wakifanya nini Ehe zumu imeingia pale katiu kaingia pale kati noma sana es na bwana nafasi ya tano hii ni kutokana na, na kwamba wengi wanapiga maeocna manini basiasap yeah. nanyee imeingia ime kati yeah. yeah. uh, naoma yeah. yeah. no, sana so ndo likua matuna mwenzake matumizi imekamilika kama hivosi anaeza katukumbusha kidogo washikai zetu wap wanaza katuskiliza nyewako wengi san tu, tuna uh, nice. uh, so oh, yeah. so, ku, watu wako wengi mbo wanawaafa w nyeiko kwenyeaazo I mean, mm. kwenye pia iko kwenye napia tumeiweka ama unaa na tumeweka, so make sure una, una, una una mm. ili eisod zote zikitoka mwisho wa siku naua unapataza sikusaaakaausiklieiunada tu unaelewa siuzote abazo zime kwa siku yaleo <laughs> I'll grab you up on my flower for your time. Yeah.