ni um, muda wa kuchikuwa madini na infos kwenye daka codjohn jackson msanu apollo na octograph Yeah, tunamshukuru mungu pia tumekutana kama kawaida kwenye da yeah. kupeana mastori kibao kwenye mitandao uh, kwenye upande wa teknolojia upande wa lakini pia kwenye masuala pia ya matumizina mwenzake sema ndo hivo tenakn mm. kidogo bado anadharuatuantu yeah. yeah, kwenyee polo mm-hmm. mjadala mkubwa sasahivi ambao unaendelea Yo. ni kuhusiana na ishu nzima ya je yeah. drake ni mj wa kizazi hiki yani ni michael jackson wa kizazi hikinipe mm, sababu zako hata mbili tu ambazo unasema una, una kwamba uh, sio mich jackson wa kizazi hikijui alikuwa na pop music akaonekansio mm. yani, no kwamba alikuwa tu nikipindi kilekwa mm. sabau pia alikuwa ni ing wa aina flani ya mziki macho tukieda kusemaaatal akui kiat chaakua kwenye kipind fa wa pop au kwenye uking wa other music gener hapo mm. kidogo Or, uh, i don't know lakini pia na mpaka sahivi bado anashikiria rekodi yaakumlinanisha yeah, so msanaona msan aslakini uh, <laughs> uh, pamoja nayote leo huu ni mjadala ambao iekua ni mkubwa sana kupitia kipindi cha sholothea amekuwa kama wewe pia uh -huh. amesema kwamba haiwezekani tukampa Crown wakati huu umenelewa kwa sababu bado hana ile ti kama ambayo umeniambia hapa kuusiana lakini kwa kizazi chake anaka iawalimpa tuzo ya msanii bora wa mwongo0 yeah japo wanaendelea kuzivunja rekodi nyingi kuingiza ngoma 9 kwenye, kwenye chati ya billboar ni kwamba hana mziki wake yani huwezi mfananisha na bob maly huwezimfananisha mm. na michael jackson kwa sababu wale walikopo kwenye kipindi ambacho walianza kutengeneza anmuic arono yeah. lakiniunajua yeah. hata lilwa mm. ana sana kwenye mziki kuliko Drake. You know akina gana kinaynt yeah. kuna wasani wengi kizazi kipya hichi tripitripi kimekuwa nalilwna kwasababu naye pia nieiile kwahosi alikuwa na wakilisha ka fla mm. bth kuna aina gani ya mziki imetokau Yeah, yeah, kuswtch pengine ndana switch kwenye ko... <laughs> yeah, anaswitch kwenye rb Yo, yes. so akaye wapi nadhani <laughs> <laughs> ek angetakiwa kutafuta labda eneo lake peke yake <laughs> alafu yeye ndo angeweza kujiita labda ni king yes, au vipiwe sawebu tuskilize kidogo kilo mbacho alikuwanakizungumza sholomanthe gad okay. kwenye thebrakfast clubokymichl jaksonisthegees sellin soloi oalltim8 miion lbumssoboe55e00 miionn People of all time. I know you've seen the videos where people just faint when they see Michael Jackson. Like when you talk about Michael Jackson, you're talking about like you're talking about like Jesus Christ, <laughs> Michael Jackson. Who else is that famous? Who else is that famous? These guys like Michael. Mike, I don't know. If Michael's on their level. I'm being honest with you. Michael Jackson was different, bro. No disrespect to Drake, and that's why people don't really appreciate, you know, this generation's legends the way that they should, because they always want to compare them to the legends that came before. But it's a big difference having the wall into a record store and buy an album as opposed to screaming it you know what i'm saying or as opposed that. to you getting a sale because, because your song is on in the gym or right. on the radio correct it's a I, different level bro i, I agree with that komenti yako ni nini unadhani drak anastahili kuwa ku, ku, mj <laughs> au, <laughs> au ni icon kwenye kizazi chake enooou kwenye instagram yangu mimi natumia john jackson na nderscot apollo pia anatumiatpoll ninagram so eno komenti yako ni nini kwenye ua mchongo e bana kwenye stori nyingine pia leo kwenye eneamen evie tunaye mwenetu kabisa agas alsina okay. E banaagas alsina ametrend sana kwenye mitandao hasa baada ya kuandika ujumbe wake ambao kidogo meonekana kuwa na sintofahamu e, yani mwafanya watu wanajiuliza maswali kuusiana na huu jamaa alikuwa na maanisha nini na vitu kama hivi hapo agas kasema ana, anaandaa albam ya mwisho kutoa ambayo pengine ndo albam ya mwisho kabisa na kuacha muziki okay. au kutokuendelea kuendelea kumuona kabisa Okay. au kuto kuendelea kumwona kabisa, kabisa. Kwa yani au kutoendelea kumwona kabisa <laughs> kwenye uso wa dunia ah, no. kwenye uso wa duniaoaame sure, <laughs> watu wengi wakawa wanajiuliza kwamba yo mm-hmm. hii messaji mbona ni tofauti ambavyo ameiandika agas alsina kwa maana ya watu wengi wamehusisha na, na, na kifo kwamba agust pengine amesema kwamba i ndi takuwa albamu yake ya mwisho na yeye kuonekana kwenye uso wa dunia wichs kwamba mtu asipoonekana kwenye uso wa dunia ni kwamba mtu huyu tayari anaweza kawa amefanya nini anaweza kawa amepoteza maisha so agust anataka kujiua au ni nini weono but tunasubiria stment yake ambayo pengine anaweza akaitoa mm. tutajua sasa kwamba je yeah, alikuwa amekusudia nini kuandika ujumbe huo ambao kidogo umeleta ume, ume let, ume hali ya mkanganyiko kwa mashabiki wakeaaunakuta so, uh, watu kama wakisanza kuongea vitu kamahakuta taasisi zile zinaandaa tim maalum kwa ajili ya kumshaurikufuatilia kama kunanzusemwamb Yani ta <laughs> <watu, ungesema laughs> kama ukisema machoni kwa watu bado watu, watu watatengeneza tu maswaimachoni e? is... kwa watuwama atukuoni tena yeah. siunaelewatutajua yes. so, na kitugani ambacho kimeendelea lakini pia ishu nyingine ni uh, mchongo wa nyumba mpya mm-hmm. ambayo wameinunua Uh, mnyamwezi kabisa kanyawest kanyawet bana amenunua mjengo bonge moja ya mjengo ambao unapatikana sehemu moja huko marekani huu uh, mjengo ameununua kwa dola za like kimarekani hmm. zaidi ya milioni 5a 7aba unaambiwa ni zaidi Kuhani ya bilioni kama mia, mia na ushehe umeneelewaso uh, watu wengi wakawa wanajuuliza waka kwamba inawezekanaje kani anaweza akaumiliki mjenokuwa mjengo wenye gharama kubwa kiasi hicho alafu watu wakiangalia mjengo wenyewe yeah. wanaona kama ni mjengo tu wa kawaida lakini huo mjengo pengine kwa sababu upo, upo karibu na bahari okay. inawezekawa ni moja kati ya sababu pia mojawapo na eneo ambalo uliopo huo mjengo umeneelewa kwamba mtu unazkaumetengeneza nyumba sawa nmtu labda tunasema lada anaishi tandare kwa mfano alafu nawe unaishi labda masa umeneelewa lakini nyumba ni sawa sasa ambacho kinaeza kuja kutokea ni kwamba watu wanathamanisha pia eneo kwamba ba hili eneo mm-hmm. ni kubwa kiasi kwamba linaweza likatengeneza garama kubwa zaidi kulinganisha na sehemu nyingine yyote so hizo ndo so ambazo zime kwenye zetu kenye minatote na digitalohu ni mchongo wa siku mchonwasiku oh ye yeah. uh, kuna baadhi ya stori ambazo sofa nimeona zimeanzaanza kutre kwa siku ya leo kwenye upande wa digital pamoja na mambo ya te aplikathen ya telegram bao imeweka pdate mzee wangu moja kali sana kwa sababu telgram unajua imejitaidi sana kufanya mabadiliko kama wc kwamba imetengeneza ile fiche kama ya kuwa na watu kufanya livaudio kama ilivyolo mm. na imekuwa ikiruhusu watu wengi sana kufanya mjadala wa pamoja okay. wa kwa sauti so imezidi ime kuweka sana fces nyingi katika kufiht na aplicathon kama vile clhou mm na grom ya otfyiteace okay. uh, lakini wiki hii imetoa pdate nyingine mpya ambayo kuna baadhi ya vitu vipya vimeongezwa mfano unaweza ukachagua thimu za rangi mbalimbali mbali katika chat okay. ni kama vile ilivyo thesame kwenye inagram unajua hata kwenye ingramdm unaweza uka change thim kabisa yeah amaminamazi yangu tumecheni ni vikopakopa kabisa namanisha kwamba kwake eye nawan aakan wonekanokaa oneoonekano kaaunabadilika kwa watu wotaagua angi mbabain kubadilisha tu mwonekano stim na yeah. inael naj inatofautisha chat sure. anhthin pia imeweka uwezo wa kurekodi video endapo mkiwa kwenye ideochat unajua te, egra ina watu wengi sana na nyingi sana kwa sasa mpaka ssahivi mm. na ukiangalia watu wengi wanatumia kus vitu kushaent yeah. kwahiyo imepelekea tu kwamba pia watu wanatumiaga kwa ajili ya kusvideo ynikwamfano kama flani auli ambayo ina watu wengi yeah. inaweza kaamua kutengeneza lhen watutkaa nashiriki kwa pamoja smeekaamba mtu anaweza akaamua akipataananaezakamua kuekodiile d ukiwa unaanzisha ile ideo unazaukaamua kuset ku, ku ukarekodi ili baadae kama kuna mali una sha mm-hmm. inakusaidia kwamba unakua una anothe thing ambacho kipo sofaa jaani kama tuligusa kidogo bana unajua kwenye hizi boksi mpya zaaple yeah. kafanya mabadiliko kwenye mfumo wa kuzifungia zile boxi okay. kikawaida unaponunua boksi mpya yaioe yeah. unakuta imefunikwa kwa juu na karatasi fulani ya nailoni mm. ya plastiki mm. kwao unavoikata ile karatasi inaonyesha kabisa kwamba umeshaikata ile box yeah. yani box imefunguliwa mm kwa hiyo mfumo wa karatasi unakuwa ni maalum kwa ajili ya kuweza kukwamba ile bo ikifunguliwa mtu anayenunua anaona kabisa wamba mefunguliwa sasa okay. imetoa mfumo wa karatasi wa kutumia leasti kwaiyo imeweka kikaratasi fulani kidogo ambacho kina, kinashikilia zile bosi mbili kwenye pande kwahiyo ukishaifungua uikichana tu ndobasi naa imesema kwamba imepunguza a 6 za uchafuzi ambazo zingechafuliwa kutokana na plastiki ambazo zinatumika kutengeneza zile nailon mm-hmm. so ni kama kampeni ambayo nchi nyingi kama kenya tanzania pia tunayo yeah, ambayo cool. tumepinga matumizi ya mifuko ya nailoni mm, yes. so ni, ni mwendo uleule kwaepo kwamba mm, hapana bana yeah. mambo ya nailoni kwenye mabox isiyopoanadhani waliangalia pia uh, mahitaji pia Yeah. Ya, ya serikali za nchi ambazo wanazipelekea hizinal yeah, hey, wameona kuna nchi zinakua kama hazipendi yeah. hizi hey, mambo wanaonabana hey. hey, ah, hizi mambo sio mchongo ko wanajua kabisa sasa inabidi tupunguze uchafuzi wa mazingira kwa dsain hiyoo so mm, ana ukinunua mpya sahivi unakututuka karatasi pale unakachana yeah. he unafungua una, una ile box yeah. soanh pia wakati wote wakiwa anajaribu kuzungumzia muundo wa mpya ambazo zimetoka mm kuna baadhi ya tetesi pia ambazo zimevuma na hizi tetesi zimevuma kutokana na ripoti zinazoonyesha mipango ya et ya manunuzi ya walewanampazile ambazo wanajenga kwenye na vifaa mbalimbali kwa muda wa miaka miwili mitatu ijayo sasa tunajua kuna viripoti vya mipango ya yeah, ndani tunafanyeje yeah. mwaka 22 tunachukua vitu gani kikioo kinakuwa chaina gani siri za kambi au sio <laughs> so kuna baadhi ya ripoti ambazo zimetoka zinaonyesha kwamba aple ina mpango wa kutengeneza kutoaie inayojikunja mwaka 2024 hapa ni mwaka mmoja baada ya tetesi za mwanzo zilizowahi kusema kwamba ni mwaka 223 so tetesi zinaonyesha kwamba mwaka 224 aple itatoa aina mpya ya iphoe ambayo imejikunja <laughs> <I don't know. laughs> aiwaa yeah. io kabisa kwamba timcookanaonyesha kwamba kabla ya kuondoka kuwa umbukaalisemawama atakuwa oaa paka 225 oinaonekana moja kati yama anata aa anaacha kwenye aa kama e, ni kamaooe kwasababue ni aina mpya ya simu ambazo zimeingia katika kipindi chake kipindi cha steve job hakuwahi kukutana na idia kwamba tu anapambana tu kuna simu ambayo unaikunja kwa hiyo badala ya kununua tablet alafu ununue simu bora ununue simu ambayo ukikunjua tu tayari skrin ni kubwa unaitumia kama kompyuta au kama kilaptop kidogo au sio so tim kuko amekutana a hii o kwa sababu kampuni kama vile shaomi huawai samsung tayari zimetoa brand nzuri za simu na watu wameona, wameona kuzipenda kwa sababu ni aidia nzuri kio kwamba kinafunguka vizurisomi mm. ni nice. so inavyoonekana kwamba ni plani ya apple kwa 2024 kuiweka lakini katika ripoti hizo pia zinaonyesha kwamba mwaka 223 ap ina plani ya kuweka tchid kwenye kioo chaie kwa sababu ni fuc ambayo taarifa kwenye simu nyingi sana okay. kwamfano kama vile uh, ukiangalia simu nyingi sana zaashaom na niniid yeah. ipo ndani ya kioo yani kwenye kioo palepale tunagus hata sim za kawaida kabisa sainaid kwenye kioo mm. so wengi wanamaind kwamba epo imetoa id inatumiaid mm-hmm. lakinibid juu inakuwa imechukua ime kakan wamba na nafasi kanachukuliwapa mm. lakini ingekani sehemmoja ya mera anneshkwenye yeah. mm. okay. so, mm. so, anyway, watu wanaozile naninimaioambao wanatumia katika kujenga mm. inatabirika kwamba 23 atakuwa naye ameweka awatatishe lakini watakua wamechelewa kwasababuaim ah, nyingi san awaweshanoauwatu wameikuskiwanasaenye ymachimbo yeah, ee, <laughs> <laughs> yani ma, ma, ni mengina tunajitaidi sana kus tunaelewa kwamba kuna watu wengine ambao wanaelewa kiswahili wow. wako nchi nyingine yeah. unajuakicheketa kwenye ripoti <gasps> kuna ufaransa kuna wakongo kunausia kuna, kuna wa marekani wow. aiib tunaamini kuna wale ambao wanaelewa kiswahili na wanapenda kufahamu s hmm. kwa lugha ya kiswahili hata pabongo hata tanzania east africa kuna watu ambao hawapendi sana kusikiliza redio samti mambo anakuwa mengi lakini kwa sababu niast inakuwa ni is baadaye unakuja tu unaswtch unasikiliza kile ambacho ulikuwa umemiss maisha yanaendelea but huaprciate sana ile teknolojia mpya na genetn ambayo inaelewa kwamba tuingia kidigitali zaidisindoao sure, sure. no, tunawapa kodi aubanabsanasana yeah. sana sana sana111 septembe 21au sioapo