aesan dkamakws minaita john jaksonoamkaluiukeakusogezea zile sies kubwa zaeneaen bkama kawa mambo ya tekmomo inatyae moo au sio kwenye yeah. mambo ya teknolojia mm-hmm. lakini pia o tunaye octgrahes yeah. kama kawaida kwenyezwamatu ah. mzi exaesshikaji yeah, so, zangu moja kati ya stori ambayo nimekutana nayo na kimsingi ikasema ntabidi ni she na washikilizetu ambaoskzas hapahuu mm. uh, tunafahamu ni moja kati ya waigizaji mashughuri sana lakini mm-hmm. pia athe sme time ni mwanamuziki mm-hmm. nyemwezi amezungumza kwenye maojiano ambayo amefanya na kipindi cha mm. uh, kazungumza kuhusiana na x wak aliyepita x wake mbayo waliwahi kuwa naye kwenye mahusiano lakini baadaye wakawa wameachana okay. baad mm-hmm. aya wao kuwachana bisost sasahivi yuko mahakamani anadai wagawane mali amshikaji vizuri ni wagawane mali na mwana kwamba ban i mali tuzichumatsasa mm-hmm. <laughs> mm-hmm. uh, mshikaji wakati nazungumza kwenye kipindi cha the Mm. akizungumza kusema mwanzo kabisa kutanza mahusiano mm. alizungumza ban mm. i kiukweli kuja kwako asabau adaenyea sana nalew imekuja kwako kwa sababu hii akwakokuta mmwezi tayarikotadiko chini meshafahamika an tofautofauti kushangaza kwamba sasahivi mwana anashanga zile ambao wa t wanasema kwamba i watu wanavosema kwamba somti pesa zinaweza zikambadilisha mtuunajuahb mm. you know uh, mwanzo kweli alikuwa ana hiyo nia lakini baadaye uh, laba kuna vitu ambavyo kole amefanikisha pamoja unajua somtimhu anachukulia mahusiano kama nimn sindio yeah. kwamba ni uwekezaji. ni uwekezaji ni huwezitoka kwamba lazimahepia mnahe pia, mna pia s basi mm. e, na kama likitokea la kutokea basi kila moja pia anapata ile shaa yake kwa sababu pia mwish siku hamna aliepoteza mda sindio mm, kliko kumwonea upande wa mwana mwanamke pekeake eni anaondoka bila ku, kupata chochote hata kama mwanzo alikuwa hanania yeah. lakini tayari mahusiano nim lakini pamoja na kwamba mahusiano niesmeanapole kwa bado mm. uh, kuna kitu chafuzi okay. speshli kwa mahusiano ya, ya, ya, ya wenzetu huko mamtoni mm. wenzetu mamtoni mm. hakuna kitu ambacho naki kama husianolea kwa sababu gani kwasababu anaamini uh, wengi ambao uh, niaaiawanekua wakilalamika kahusiana wanawake ambaonakuptana nawiwa wanaletea pia mbazsizoaza ukaingia naye kwenye mahusiano katengemeza maishahtanana ioa lakini unaonawatu a na kwa hio unasemaji kwamba mahusiano mahusiano ndio lakini muhimu sana jisahauyani kuf... kuf... kuf... hey, ndo hivo <laughs> lakini unajua <laughs> <laughs> ukiwa una konsiderthen ndo maana hivi ngoja niulize au ndo maana kwamba watu wengi wakubwa hawahao kama cristian ronaldo naju ajamwoa mkewakebado no, eh, ni mchumba wake uh, kwa sababu wakimwoa wanaenda kwenyee nyingine, nyingine za makubaliano katika upande wa umilikitaj oh sio kwamba ameshindwa kufunga kufanya harusi inaweza kawa sio chini yakenaaina hey. akei yeah. yani, ni kwamba na unajua sisi tunaita mshahara lakinih sio mshahara ni yani, ni kama na kiasi flani cha kumudu na pia inasaidia pia nayeye anaweza u ku a kufanya mambo yake kukua katika mambo yake katika mipango yake na ats pia watu wanamuona naye pia ana thamani yake kwasababu akiwa katika mazingira ambayo ni maisha ya chini mm -hmm. wakati huko na mtu mkubwabado itakuwa nikabis nyingine ambayo kimsingi imetoka mm -hmm. uh, na mtu mmoja ambay li yake nasemekana si kwamba sio nzuri sana mm. baada ya kupigwa risasi wakati Baby. Uh, uh, uh, so wa tamasha la ambayo inafanyika kipande cha chini ya marekani aramisi usiku kamkeleoolisi wanafanya uchunguzi juu ya mfyatuaji aiyo risasi amasababisha en yakushindwa kuendelea kutokana na ilo tukio ambao inawezaaa so, bado matukio upigwaji mm. wa risasi a slahh yanaendelea kipande cha marekanisafarso ra nasapokpia wamempa jina la mtoto wao wa pili jina la mtoto wao wa pili wa kiume alizaliwa agesti tu mwaka huu akimfuata zd uh, a alizaliwa mm. mei 1 2 herufi unasemekana inatawala kwenye majina ya familia hiyo kuanzia kwa iana ambaye ia lake kamili anafanikaaanok anaitoaim manelewa so umeamua kucheza na hilo jina tu wao nini zile ziendelee kama kwawaidi <laughs> anaso ni moja kati ya stori pia ambayo imechukuai sana wenye mwezini mm. na jina hii lapo mensoma so ni kama hivyo ni mmoja kati ya stori ambazo zimetrend sana sana sana wenye mwezini this wek lakini pia uh, akumaliziwa tu labda ni wasanua tu washikaji zangu mwanetu mm. um, patankinkachia bami yake mpya ikuwa naenda kuukumbusha yniondoka tusubiia kwamba leo ni friday so new track zipi ambazo bado zimetoka ambazo zimetoka this weekaiso albam yake ikaiachia ni moja kati ya albam kali sana a mwenyewe kiwa na timu yako kapita ka asabau hum ndani ii zaidi i hainibong mojaanapia nayo usisahauibong mojaa akipata nafasi o nyezote like in pia yeah. so, nameasae semasio oh. ah, ngoma kalibogosio eh? hey, ngoma eh? yeah, kali ta kunatmlikuwa na he wakati kabla ya kuondoka ofisini iliua niko na ta yeah. nasikiliza b kwenyeam mm -hmm. alikuwa naitambulisha yani wakati anasikiliza nikaona kwamba nyimbo ni mbaya but mybe kwa sababu walioshiriki like. ni wakubwa ilike yani, somtime kwenye mziki wanakosea wasanii wanapofikiri kwamba kwa sababu wakishiriki basi watu wakubwa basi tha tac lazima i, iwe na hit yeah. no sayuko yuko karibi lakini siy do se ama this itheesogaiki yeah. well, you know? well. okay, kwamba hii kuna trak mpya nanini imepata yeah. promo kwa sabauom ilikuwa iko sanaleo lakinibado najua pamoja aaauih kubwaa bado inaonekana ni najivutavuta sanaa meokasegeneu imeionahuku so yeah, bonge moja la ta na wametoa de ambayo taarifu kwenye yoube so <laughs> chanel so ya msamia akiba na wee pia umeonekana na mimi pia nimbo nye hede soaezakuwniona afu itakuwa ni unyama mwingi solizlzunkuna nice. no, majid sisahau <laughs> <laughs> kwanza like the imekaa kama flani hivi aitumii nguvu sana kuitengeneza lakini nimona ambayo inafanya vizuri ndo hiyo hiyo ndo ambayo ina ten sana kwenye yeah, e ona so ka yeah, yeah, uh, 108. 108 o fresh sanaonahata nastc pia ana trak mpya hivi kona beni yeah, yeah, yeah. yeah, okay. so, the btcher apos pecesl afadhalisele kidogo anarudi kwenye okay. jina la <laughs> sele kidogo <Okay>. litaanza <laughs> kuheshimikatanzania <Okay. laughs> umbo wa sele umeharibu ile nem yaeonafanya vizuri sanaafrica pia anaona kwenye payis za hivi unajua nyimbo ikiwa sana kwenye rend yashazam inakuwa ni kama yani, ni ni nyimbo ambayo watu wameipenda sawa yeah. watu wameguswa nayo yeah. lakini wanashindwa kujua ni, ni nanikwa nani? <laughs> yeah. wana... sababu ukijua kwamba kwa mfano um, um, umekaa unasikiliza ngoma mm. an uh, kuna truk imeplay yes. alafu unamsikia chris brown yeah. sawa unajua huu ni chris yes. kwa unajua ile kwenda k ku, najakwenda yani kusabaunaezakaenda mm. kwenye ei zake kana ngoma gani mabao imetokaaini oh, yeah. kamahata msanii ia like, na, nashinamshua sure mara nyingi ni wale ambao sio wazungumzaji wa kiswahili au ambao ni agongolakini ngoma ime imei vizuri um, aakwenye <laughs> kim kwenye stori za mambo ya teknolojia uh, kuna baadhi ya stori ambazo zimeenseial kwa wiki hii kwa ujumla ambazo hatuweza kuzikava jumatano na nyingine ambazo zimeen jana na leo uh, kuna ile stori ya umoja wa nchi za ulaya ulizilist uli kampuni sit ambazo zinakuwa ni kama na kuitwainamaanisha kwamba ni kampuni ambazo zina kubwa katika umoja wa nchi za ulaya yeah. zinapata pia mpato zinaingiza mapato makubwa Mkubwa. na zinapatikana kwa, kwa zaidi ya nchi tatu katika nchi zilizoko umoja Ola. wa nchi za ulaya wow. uh, pia zinakuwa zina, zina yani unapoziweka ni kama umezi kama ni, ni ambazo ni na ni, ni kubwa mm. so lazima pia kuna uhitaji wa kuweza kuzipa kanuni na utaratibu w wakuziongoza waku na list hizi kampuni kuna amazon kuna alphabet ambayo ndo inamiliki google Mwana. kuna apple kuna meta kuna microsoft pamoja na kampuni ya bitenc ambayo ndio kampuni inayomiliki tiktok pamoja na lemon8 najukampuni st 8i e, unaifahamu mm-hmm. ni ne apliation yain ambayo ni kama idia ya insgram na pinterest pamoja Ah, okay. Nia, wenye ena <laughs> imeanza kwenye baadhi ya nchi lakini pia ina, inaenda ee ia mm. na uzuri inap nyingi unaeza ukashaeos pamoja kama unavyoshe kwenye facebook na inagram pamojaiiatutao like w yeah. so hizi uh, ni kampuni ambazo zimekuwa is kwenye kuake mm. katika hizi kampuni lakini pia kingine ni kwamba kuna baadhi pia ya taratibu ambazo zimekuwa zimee mtandaoni ambapo hii kanuni mpya ya umoja wa nchi za ulaya inaonekana kwamba pia itazihitaji kampuni kama vile l kuhakikisha kwa kwamba inaweka imessage kwenye watumiaji wa Android, mm-hmm. kwa sababu kuna sheria ambayo inazilazimisha kampuni zote za zate kuweza kuweka ushirikiano bila kuweka upendeleo st najua miaka y zamani kwenye miaka fb01 mpaka FM-bina 17 bifo watu wengi wajati Mm. kampuni nyingi mfano nakuta kampuni inayotengeneza simu ndani yake inaweka inawekan zake binafsiso bin yes. ile ilikua pia ni mbinu yakuweza kui kwawatu wazizoee lakini sheria mpya zinazihitaji kwamba ikiwa ni simu basi iwe na vitu vichache saasaa zaza zisikutwe kwenye simu ni mm. mtu mwenyewe aamue wama miiambao nitaitumia kama browser mnambayo nitatumia kamaaithoya musi lakini unapoinunuaiounakutaapmi ndani yake tayari ni srae ambayo imetengenezwa na ap ya kuk wambapms ita kila mtu ambaye atanunuatayri anaes ya Apple music, ana aes yas anaes yasr anaes ya safari so itazihitaji pia hata safari hiw inapatikana kwenyeni napatikana kwenyewnow na mm. ii ambacho pia Apple pia ime kwa sababu mm. kuna changamoto pia katika hiyo sheria ni kwamba lazima pia Apple italazimika kusha zile keys na kodi yake yeah. masio s mm. na huwa mara nyingi hzi zikiwa uh, zikitoka nje na zikaruhusiwa kuwepo kuonekanakwamba kuna ambaye pia inaeza zikaful kwenye mikono ysio no. salama kwa sababu sti pia unajua zinavuja hizi agenci zinapata taarifa lakini pia zile taarifa zinanunuliwa so smtime na watu ndani yaekutanazivujisha so uh, kuna anadha ishu pia kwamba signa ilisema kwamba hii isu pia ina, ina changamoto yake kwa sababu itapelekea uh, ile mfumoiypto hmm. utaonekana wazi so kutakuwa kuna kunabako ambayo itaruhusu umoja wa nchi za ulaya kuweza kuhakiki chats za watu japo sheria na kanuni zinasema itala, umoja wa nchi za ulaya wale t wake wata awezwatalazimika kuingia kwenye cha endapo kama wataona kama kuna ishu kwa mhukuwa mm-hmm. na ishu kubwa ambazo zinasababisha ni ishu kubwa mbili ya kwanza ni ishu ya kuzuia ujangili mm-hmm. a na hi ambacho kinahusiana na, na ishu za, za, za kuleta hali ya taarishia kwenye kiusalama mm. lakini sababu ya pili pia ni kuzuia ot ambazo zinahusiana na content chafu za watoto smtim kuna watu wanatumia mitandao ya kijamii ku ambazo ni watoto mm. na inakuwa sio katika maadili kuvuichi kwamba inakuwa inakiuka kabisa taratibu za kimsingi lakini so kwenye teknolojia tunayo ambapo lich ile ambao nith mbao inaweza ka picha chafu za watoto kwenye kwenyei ambapo inatumika kusaidia ili ku kwamba ni kinanani ambao wanazs lakini bado ssio zkiwa kwa sababu inafanyika ndani ya simu haifanyiki kwa kutumia net lakini itakapokuja timisi kwama itaruhusu pia watu mojawa nche za ulaya kuwa na ambao wanahakiki kabisa so this is the thing ambacho kwanza ni hakuna mtu ambaye atatoa hii taarifa kama hiipocast kwenye dakaod today ka sababu nitil ambayo tunatumia lakini hatufaham sheria zinaenda vipi katika nchi nyingine na maeneo mengine but italazimisha pia uh, whatsapp kutoa kiy zainption kwenye chat ofich okay. kwamba kutakua kuna ambao watu wanauwezo wa kuona chats za mtu yoyote kwa sababu so fa tunaishi katika mfumo wainamaanisha kwamba kii ya kusoma text ipo kwa mtumaji na mpokeaji t hata meta au whatsappaiwezi wa kusema wanasema tu kwamba iwezi omana mi nasemaga kwamba the mos ee ni ltm mm. pamoja uh, uh, yeah. na kuna moja naitwa tm na kwa sababu ile kodi yake iyptn ipo pia open. yani wow. ukitaka kuhakiki mfumo wake wa pia unaakikkitaka kwa mi kuhakiki kodi yake yote pia unahakiki wasap hujui kodi yake ilio hujui inakwambia tu so zile za kuhakikiwa ni kwamba zinaweka uhuru hata kwa watu ambao nipendent ambao ni wataalam wanaweza wakaiest wakaprv Waka kwamba hii iko safe unajua na ni mojawapo katiya pamoja nam moja kati ya pfom za mitandao ya kijamii ambazo zimesema bana sisi hii huduma ikianza rasmi mmoja a nchi za ulaya sisi tutaitoa huduma yetu da. na kwa sababu hazipo kwenye list ya hmm. so i bado zitaendelea kurani kwa sababu hazilazimiki kuingia kwenye hii a hizi ambazo zimekuwa kwenye ndo ambazo zinalazimika kuingia kwenye art ap pia imetoa sababu nimeona stori ya jumatano ap imeandika waraka mrefu ikasema kwamba imessage bado haistahili kuitwa kwenye tkpe kwahiyo right. inatakiwa iwe huru, huru. wa sababu idadi ya watumiaji waimge sio kubwa kwahiyo wrono kwamba nayo itaachiwa au vipi lakini op yaap inaonekana pia ni tru na itaipa ap nafasi ambaye atakayeumia ni kwa sababu ina watumiaji wengi n no <laughs> so uh, ni ishu ambayo ina trendi baadhi ya platfom inatishia kujitoa kao zitakuwa zipatikaniurope lakini wati kuona ishu itakuwa ni vipi but i think kwa mtu ambaye anasikiliza pia atakuwa tarasha fahamu histori kubwa inaendeleaje ya, ya kuwa atekpe pia kwa watu hmm? kuna, kuna faida gani au kutakuwa na faida gani kwa mtu wa kutumiaabh hakuna faida kwani kuna kitugani ambacho kinakosekana ukitumia ukitumia a ukitumiamekuwakama ni kitu cha watu flani kinawash fl wanyamwazwaku naninilakinihatakali kuna imu zabeailiiu caushw Um, yeah. kwenye ninipwasiasi wake wkuwa ni kwamba lazima mfumoutokena mm. yes. okay. lazima itengenezec yeah. ya kuhakikia ya kuruhusu wakule waweze kukagua kila chati ya mtuvchi haijawai kutokeahata sahivi marekanip inasema kwamba haijawai kulazimishwa na marekani kutumia hiyo wanaweza kusoma chat ya kwenye meseji ni mpokeaji na mtumaji basi lakini yeah, ndo wanapata tab naubaya akilazimishwa no. tu watu wataamia sababu sibado ipo aijawa kwenye gatekeeper. na itaenda tatafikaitakuaamahata itawekwa kwasaba mwakahuu au mwanzo wa mwaka ujao aitacbiio kwahiyo tayari ko kwenye changamotontaiaawatu so, mbao wanaskiliza kwa kutumia Spotify. Mm. Spotify inafanya kutumianafanya kuweka akueka ambayo mtumiaji ataweza kusikiliza kuskiliza huko akiwa amelipia huduma ameliia story kama nakumbuka mwakajana husitaea huduma ya mm. na wengi wengiwanafahai mfumo manaea kaskla kitabu kwenye sauti ya kusoma kitabu kwenye maandishi au kwenye wenyeao unaeza tu sauti ambayo inakua kama kile kitabu kinasoma wa sautiakua so mtu kusoma kitabu kwa urahisiunafanya hishu zako aua mm. umepumzika badaeyakulazimka kusoma kta so, so, so, wgakaamytatktt ukanunua, ukanunua okay. lakini sofa wiki hii imeanza majaribio ya kuweka option ambayo mtumiaji ata, akiwa analipia huduma ya sotify premium atakuwa anaweza akasikiliza audobook zilizopo kwenye sotify bila kulipias a uh, kwenye maket especiall kwa, kwa, kwa amazon mm. itamtingisha itam sana itam kwa sababu kuna, kuna audiobook kwa ambazo anauza mpaka kwa, kwa bei kubwa lese kwa arund dola mm. ii mpaka hasakwam tunpe doishin weaa a maaribnbadiishaonekano wake wote wot watut imekuwa ni, ni changamoto watu wame mwonekano amekuwa mgumu sawezikuandika mes ya kuex kwa mtu ama ataka nikimtumia mtume tum i ala mambo yamatambayo so, ni, ni full audio. no nwkaanazo no tupeleka Twitter, so hizo ni stoi kubwa ambazo zimehpen tuishie tu hapo kwakifupi sabukuna jumatatu piatuambazo ime jumamosi na jumapili juma yeah. pamoja anasisi mm-hmm. uh, yes. uh, lo kwenye matumizisogezea uh, njiatano ambazo uh, uh, ambaye anaanza naweza kazitumia au hatuatano zakufata ambaye anaanza uh, kitu cha kwanza a kwa ambaye anaanza chae kuweza kufanya Kuchagua, kuchagua upande au kuchagua nichi wenyewe wanasema au kwa njia nyingine ni, ni ku, ni, yani ni, ni kujua, kujua, kuchagua walengwa maona mchagua eh, walengwa ambao, ambao watakufaa kuchagua watu ambao wataku, watakuhusu kwa namna moja ama nyingine maona eh, ituch kwanza ambacho unatakiwa kufanya kamaka kama andaa yako chagua aina mm-hmm. ya kufanya chagua aina walengwa ambao wewe utawalenga kueza kushtapiambtakufan an li ua kusogea zako mbelanza na zile rasimali ndogo ulizo Yani, kama unatumia simu tumia simu sim. mna kama una kamela ambao ni, ni kiwango cha chini anza nao ichohicho ulicho nacho ndo kitu cha kuanza nacho usisubili kuwa na vifaa vikubwa vikubwausisubii kuwa na equipments nyingi au in nyingi ili kuweza kukamilisha yako n yani, usisubiri ukamilike sana mn anza na kile kidogo ulicho nacho na kutokana na adhira ulionayo au watu ambao mewalenga kila mtu atakuelewa na t yako itazidi kusogea kitu cha tatu cha kufata au cha, ku, cha, ku, cha, ku, cha, ku, cha kutumia ni, ni kujenga mahusiano na watu ambao unawalisha una uadhira yako mona uh, wengi wanafanya content, lakini unakuta afanyi uhusiano wa karibu mona akomenti ha- ajibu mona meseji aengidi mefanyi nini mone koo hakuna uhusiano wa karibu mm. kati ya yeye na, na, na, na, na watu ambao anaish anawalisha alimaudhui ambao yeye siku hizi nimeti pia mm. kwa mfano kama nagam argarithm yaka ilivyo ni kwamba ukiwa ni mtu ambaye unajibu watu mm. inapenda ina kwa kusogezea watu io wa sababu nao pia inati spon zakoo inaonaina sana hizo hishu ndio kitu kingine uh, cha kufuatilia cha kufanya ni kutumia mitandao ya kijamii maonae mitandao ya kijamii aa, hapa anamaanisha sehemu ambayo nauneshaa oet zako usiwe ni mtandao mmoja wa tu wawewe kuweza kuutumia tu, mona kuna mitandao mingine ya kijamii shae zungusha kule sh tuma mona tengeneza mauna kuna nini mona tengeneza njia nyingi za kuweza kuisambaza kontet yako kwa walengo tofauti kwa walengo ambao unawausu lakini kwa njia tofauti za, za, za mitandao ya kijamii na kitu cha tano ambacho uh, ambaye anatakiwa akizingatie uh, ni, ni ubora wa maudhuri ntengeneza uh, maudhuri ambao yakobora na yenye utofauti uh, hii hi, itaweza kutofautisha na itaweza kukukuza kwa haraka sana kwa sababu uh, wako wengi na uh, walaji ni walewale kwahiyo maudhui yako wakiwa na utofauti itakuwa ni sababu tosha ya kumweza kumleta yule mlengwa kuendelea kuwa fanu wako au kuendelea kukufuatilia kwa ukaribu zaidi kutokana na utofauti wa konte ulizo nazo maibitsahi labda uh, onteti zako ni zinahusu labda uh, utengenezaji labda wakofia mona au labda utengenezaji wa vyakula mona ni kontenti gani yani ni aina ya kontenti unaotengeneza itakutofautisha na watu wengine wanaotenza kontent za kupika chakula au tengeneza vyakula kwa hio utachagua aina au utofauti wa kontent au ontent bora ili kuweza kuwa tofauti na watu wengine na ukaweza kupiga bao ni upande wa ent kwa kwa kila njia so kwa wale content creators ambao wanaanza hizo hmm. ni njia tano ambazo ukizipata kwa namna moja ama nyingine lazima akaunti yako utanyanyuka na lazima utaona impact kwenye upande wa create tt zako s yes. uh, kingine kicha msingi na ambacho anatakiwa kukizingatia sana popote ulipo tanzania hii kama una mzigo wako mm. na naunahitaji kuusafirisha popote pale ndaniya masaaishianutakua umefika amfano mina mm. wangu unahitaji kuupeleka labda songea ndanindani huko siuna njilinjionchukua mm. mzigo wangu na kwasiliana na tutume worldwide. awa ni mkono wako ziada tutume wanakuhakikisha kwamba mzigo utafika popote pale ndaniya tanzania hii kwa sababu wanamawakala kila kona na ambacho takisikia ni mlango wako wakigugongwa na mzigo ukiwa umekufikia au ni tutumi wanatumia njia zote za usafiri mm. iwe ni meli uh, ndege gari pikipiki bajaji na kila aina chombo chichoti cha usafiri ambacho wanakijua ili kuhakikisha tu mzigo umekufikia kwa wakati sahihi na salama pasipokuwa na matata yoyote Yes. kabisainawawapenzi mm-hmm. eh, eh, wa vitabu, kwa vitabu yani kuna sya bukika na yes. kwamfano kwa sasa kwa wale ambao wanaishi nchini tanzaniaafrica mm. mm. ni, ni ekupata kitabu chochote ambacho unakihitajiaendaukutakuta so sure yeah. vitabu ambavyo vipo a ulipia tu aneni unaletewa ndani ya masaa ishiii na nne ndiompaka sasahivimalia kitabu chaa vitabuambea kunanabidiende enyehivnaezakapata kitabu cha tunaeza tukaongea na bukika wakaangaliaanae ea yeah. kamchongokaa yeah. yeah, yes. uh, na kitu kama hey. wawatu yeah. kama sisiwavivua yeah, vivuunanunua hey, pale unalipia kitabu kitabu nachokitaka hey. unadd una, una, una mzigo palenakuja yeah. mwanzomwisho mnyamaunakuta hey. eh? inakuwa e nahiyo takua ni matumizi kwa wale wote ambao wanatufuatilia mbao umeamua ku kwa ajili ya kusikilizaso kuna ambazonaonao hi naielewa zaidi ya nyingineama unaa na kuendana na mbao unaitumia nt zako zako u umewekaa naot amoa umamamo aamatms See you on the next week. Ciao.