vuka wewe pamoja na watu hao maana yake ni kwamba wanakutegemea wewe kuongoza kuvuka nisija sijajua ni watu wangapi hapa ambao familia zao zinawategemea wavuki na saa ingine sio mahali pepesi niizungumza na watu fulani mahali viongozi wa kanisa mahali walikuwa napita mali ambapo sio pazuri sana kwa kanisa la Tama, kuonda, na ni na wana wakikata tamaa wanataka kuondoka hata kwenye zile nafasi nikasema mungu hakuitaji wana wa israeli wote kuwapeleka kwenye mto yorodani ili kukausha maji alihitaji makuhani kwenye sanduku hakuaidi kupasua maji kabla hawaja kanyaga alisema wakanyage kwanza nikaambia nyinyi viongozi mkiogopa kukanyaga na nyindio mmebebeshwa gano na sanduku hawa wote watashindwa kuvuka yordani si kwa sababu yordani ni mkubwa lakini kwa sababu wee uliyepewa nafasi ya kukanyaga maji na wee unasubiri mungu apasue maji ndipo apiti na mungu anatafuta ushuhuda kwenye maisha yako ukanyage maji apasue ukaye pale wakati wengine wanasema mtoto vuka haraka haya maji yanaweza karudi wee unakaa tu hapo wanashangaa <coughs> lile jaribu hali kumezi lakini kwa sababu umekanyaga maji una watu wangapi nyuma yako una watu wangapi nyuma yako umeajiri watu wangapi ofisini kwako mayakufikiri ukiachia hiyo kampuni kafa ni wangapi watarudi nyumbani wakisema hatuna kazi hatuna si kwambii ni mahali pepesi nachosema mungu alikuona ulivyo akakukabizi ulicho nacho mazingira unayopitia yasifanye uwaminifu wa mungu uwe wongo nilimba huo wo wimbo mpaka nikasikia nguvu za mungu zikishuka ndani yangu ka upya nilitoka pale kesha yake nina nguvu tafikiri nimewashwa moto aroboshandaravaka karoboka uriandaravasi There is a ray, there is a ray, I must run. wakati tunaimba hapa mungu akanisikizisha maneno ndani ya mioyo ya watu kadzaa sijejua mahali unavyopita lakini ndani yako yaliingia mawazo na kusema ukiwa peke yako m mm. si afadhali ungeniacha nife kuliko kuniacha nipite katika mazingira yanamnasunge niacha nife kwani naacha niaibike namna songa hapa mbele chukuwa laini ya kwanza uko kule nyuma uko hapa mbele hatotaki rudi nyumbani kama ulivyokuja tuko kwenye mlima wa bwana hapa amtakatifu amenisikizisha wakati tunaoba kwamba unasema there, is to be the kuna wengine wamesha give up wa give up roho mtakatifu up, up na nawapaje ushindi wamegivu nikaambia wasaidia akasema waite haijarishi mazingira unayopitia roho wa neema roho wa milele yuko pamoja na wewo anachotafuta ndani ya moyo wako umupe nafasi, yeso, Umpe nafasi. Umpe nafasi ya kijulishe yesu unayetakiwa kumuona ndani ayo mazingila ili mahusiano yenu yaendelee mahusiano yenu yaendelee mpe nafasi mpe nafasi ndani ya moyo ako kwa sababu mungu liye naye hafananishwi na kitu kingine hafananishwi na kitu kingine si hadithi nimpasuwa bahare ni mnyamazishaci wa mawimbe anatengeneza njia pasipo pasipokuwa na njio rapakoriandaravasek randaravakoriandaravask rapakokoriandaravasek evutuimbe haufananishi na kitu kingine wezi kumfananisha na tatizo lilonalo wezi kumlinganisha na mlima ulioko mbele yako karoboshakaes anafanya mambo ambayo rafiki zako awezifanya ndugu zako awezifanya <tipos> Afananishu na kitu Afananishu Wewe ni Mungu ni Mungu endelea yes, yes. oh, mm. amba, wale ambao walikuwa wamekata tamaa nakusomamn kaninumenyachaniwe hai simama tu mahali ulipo ili niweze kukufikia uko hapa mbele naomba wanong'oneze hapa maana najua spika awasikii hapa ewasimame simama sima tu ulikuwumekata tamaa mpaka yakaingia mawazo ndani yako ya kwamba mungu kwani numenyachaniko hai karabashanda rabako Rapa Karavasu Ramanda Ravasu Mandalava Yes Karavasu Rapa Korea Hirin Nenola Buana fadhili zake ni mpya kila siku asubuhi fadhili za mungu ni mpya kila siku asubuhi kwa sababu kila siku ina mambo yake ni kwa sababu ya rehema zake hatuangamik fadhili zake ni mpya kila siku asubuhi uaminifu wake ni ngao na kigao uaminifu ake mungu si mtu hata aseme wongo si mwanadamũ hata ajũũte alilolisema atalitekeleza rapa koliandarabashu rapa nyenyua mĩkono yako koboa bandaramasemu rapa ko mungu anarũdisha ndani yako kumutegemea mungu tele kumtegemea mungu tena kumtegemea mungu tena ili kama ulikuwa umefika umekwama uone mungu akikushika mkono akiimarisha utu wako ya ndani akiimarisha moyo wako akikuondolea hali ya kukata tamaa ndani yako ya kusoma eh, nimefika mwisho siwezi kusogea unapofika mwisho yeye ni alfa ataanza tena pamoja na wewe safari rapa koli ya saka ni mwanzilishi na mkamilishaji rapakore usijokafikiria no, no, na kulaumu usijokafikiria na kulaumu noo hakulaumu noo hakulaumu wakina elia walipita hapohapo