unawezaji ukaandika vitabu unawezaji ukaandaa masomo unawezaji kila siku unatuletea kitu fresh unawezaji ukawa na muda na mke wako muda na watoto wako na wachukuu unawezaji ukashughulika na maswala ya uchumi wakati unasoma bibilia karibu wakati wote unawezaji ukawa na shamba ukalima wakati unahubiri na kuzunguka unawezaji kusimamia kamati zote kumi na sita kumi na nane unawezaji kusafiri katikati ya vita yote hiyo unawezaji kuwa na utulivu katikati ya mapambano mungu nimeulizwa hayo maswali na sijui kama nina namna ya kujieleza vizuri lakini najua paulo alichosema nayaweza mambo yote katika yeye nitiae nguvu ni, ni sili ambayo ninatamani wanaume wezangu waweze kutaka kwamba iko siri ndani ya kristo bado kuna maeneo ambayo e bwana bado tunachechemea lakini tumeona siri ndani ya biblia tumeona siri kwamba tunaweza kuyaweza yote katika otutia e mungu katika jina la yesu ninatamani yule anapofanya biashara asilemewe na mambo ya nyumbani anapofanya biashara asiharibu utumishi uliompa na anapofanya utumishi uliompa asiharibu ushuhuda wake asiharibu kazi ya ebwana pia awe na kipato awe na kazi kama ulimwezesha paulo akashona mahema wakati hakuna hata mashine za kushonea alikuwa nashona mayo kwa hiyo alikua inamchukua muda mrefu mpaka kumaliza turubai moja tunashindwaje e eh bwana sa <coughs> wakati kuna teknolojia nyingi ya kutusaidia tuna vitu vingi sana ambavyo vinaweza vikawa vinafanya kazi kwa niaba yetu kutuingizia pesa wakati tunafanya mambo mengine akili hizo ziko wapi eh bwana za kutusaidia namna hii hekima hiyo iko wapi eh bwana haijarishi umri marekani wana mabilioneo wengi sana ambao wako chini ya umri wa miaka ishirini sio mabilioneo wa tshringn mabilioneo wa dola wamewezaje wao kwani wewe unaupendelea zaidi marekani kuliko sisi neno lako linatuambia unaupendelea unaupendelea unaupendelea hey mungu watu wako tutachekwa mpaka lini tutachekwa mpaka lini tutaharauliwa mpaka lini lii hey mungu tutawachiaje wakinamama wake zetu wasichana kwenye familia wawe ndio wabebe mzigo kwa ajili ya familia mungu nyumba nyingi sana uchumi wa familia umebebwa na mwanamke umebebwa na msichana wakaka wengi sana wanategemea dada za karoboshandarabakaa rapandarabakoroboshak inachoomba eh, mungu saidia watoto wako saidia wanaume inacia kuna wanawake pia wako hapa kuna wasichana wako hapa lakini e eh, mungu tukumbuke tukumbuke tukumbuke hizi ni siku ya za mwisho na unataka tufanya haya mambo haraka ee mungu utakujaje mtu hajakata kwenye nyumba yake ya kujenga kweli kabisa kweli kabisa uh, unakuja kumchukulia kwenye nyumba ya kupanga kweli kabisa siusogezesogeze kidogo mchukulia akiwa bedrum kwake mchugulia akiwa sibreni kwake akiwa akiwa anatengeneza bustani ya nyumba yake chugulia akiwa kwenye chakula akila kwenye meza sawasawa na zaburi ya mn i pamoja na watoto wake wakiwa wamemzunguka pamoja na wajukuu zake tunawezaje tukasema wewe ni mungu mkuu vitu vyote ni vyako nchi na vyote vijazavo ni vyako sisi ni wakwako uriisi tumeriisi pamoja na wewe lakini cheki bwana cheki cheki unaweza ukapita mtaa mzima ukutiata duka la mtu wako kwanyi sisi hatujui biashara mbana watu wako wanatafuta mtaji hawapati wengine wanapata wapi mbana wengine wanatamani kujua namna ya kutumia pesa kila siku wanaingia hasara mtaji unakatika wanashindwa kulipa madeni yao e mungu katika jina la yesu wengine watalipwa pesa zao mahali wanakodai yeye anadai usiku na mchana anaomba na kufunga ili alipwe e mungu rika shandara makoriyasaka uko wapi wewe mungu wa eliya uko wapi mungu wa elisha uko wapi mungu wa ibrahimu uko wapi mungu wa nehemia uko wapi mungu wa paulo uko wapi uko ukowap karobasandarabak ponya vijana wetu e bwana katika nyumba familia nyingi zinaacha mambo na taarifa kwa watoto wa kike kwa sababu watoto wa kiume hawaaminiki watoto wa kiume wengi hawajari kukaa nyumbani hashindi nyumbani haleti kitu chochote nyumbani hajirikani aio walikoenda watoto wa kike wengine hata ni wadogo ndio wanawajibika kwa ajili ya familia baba anaacha maagizo kwa, kwa mtoto wa kike mama anaacha maagizo kwa, kwa mtoto wa kike watoto wa kiume mungu wako wapi wape shandara bakora bakasira wako wapi e bwana wako wapi wachukue nafasi zao wachukue nafasi zao wachukue nafasi zao shandara rikashandarabakorab mungu tunakuwaja na watoto wa kiume wa vifu tunakuaje na wababa wavivu hawataki kufanya kazi lakini wanataka wale nyumbani hawajui pesa zinatoka wapi wanataka mke wake akute chakula kimewekwa pale kama akijaiva akijakaa vizuri anasema umenipiga chakula gani wa ahata setano hajatoa ana miezi mitatu miezi minne hajui mke wake anapata wapi hiyo pesa tutakuwa wavivu mpaka li vijana wetu watakuwa wavivu mpaka lini kwa nini wanasubiri tu kazi za kuajiriwa kwanii hawawezi wakajiajiri hao wengine wanaojiajiri si ni watoto wa kiume kama wao anakaaje nyumbani anasema nimeandika barua sehemu nyingi sana sijapata kazi nasubiri waniite ak wakati unasubiri wa wakuite hata daudi wakati anasubiri aitwe kuwa mfalme alienda kuchunga kondo alienda kuchunga mbuzi wewe wakati unasubiri huitwe ofisini huitwe kwenye intavye unafanya kitu we mungu sio kwamba wanataka sio kwamba wanataka ndio maana ninakuomba e eh, mungu nisikie tena siku ya leo daudi uling'ang'ana aitwe mpaka letwe familia yake ilishapoteza imani ya kumkaribisha mpaka kwenye ibada uling'ang'ana aitwe eh, mpaka alewetwe kwa sababu likuu na jua kilichoko ndani yake mungu unajua kilichoko ndani ya kijana yule ndani ya kijana yule ndani ya mtoto yule wa kiume ambaye saa saahii anakunywa tu pombe lakini unajua kilichoko ndani ambaye saa hii ni mkorofi anakaa na watu wanaopinga wakovu kama vile sauli lakini ulijua kilichoko ndani yake ambaye e bwana anakaa mahali pagumu lakini unajua kilichoko ndani yake katika jina la yesu kristo wa wanazaret stopisha o, kazi zingine wasije wakaita watu mpaka umemponya huyo kwa sababu ndio kazi yake hiyo rapa rapakarya narabasaka stopisha hiyo fremu isija ikachukuliwa kwa sababu umempengia kijana aweke duka lake mahali hapo rika sandarabako oh, tutamsubiri daudi alikotoka aliko aweze kuja afanye kazi nyumbani afanye kazi iliyompa afanye kazi kitaifa afanye kazi kwenye mkoa afanye kazi kanisani riko shandarabasi yesu alisema kila kinaliena kiu naach kinaliea una kiu ya kiasi gani ya kuona yesu anakusaidia na kukuwezesha katika mambo yote kwa kukutia nguvu kukupa hekima kukupa utayari pamoja na kwamba inawezekana una majukumu mengi sana lakini bado mungu anakuwekea utayari kwa sababu ndani yako bado kuna vitu vingi na havijafukuliwa bado kuna vitu vingi kuna vipawa vingi havijafukuliwa kuna vipawa vingi una uwezo wa kuchora una uwezo wa kupika una uwezo wa kuandika una uwezo wa kutengeneza kitu rikashanda rikapakasa una uweza katika it una uwezo rapakaryandarabaskrabakasira rikoshandarabakasira kuna vitu bado viko vingi huko ndani vinahitaji tu nguvuya ingie ndani yako na kunyeshea rapa koria ndaravasaka ropokoriasa unavyo visima vingi ambavyo mungu ameweka ndani yako haijalishi wafilisti wale wakurisi walifukia hicho kisima ili watu wasikutafute ili watu wasikuone yuko mungu wa ibrahimu isaka na yakobo ambaye anafuatilia visima vyote vilivyofukiwa o rika shandarabaso na afukue kisima ndani yako na afukue kisima ndani yako afukue cha pili afukue cha tatu afukue cha ropo koria ndarabasaka gafla utaona watu wamekuzunguka utaona na wanyama wamekuzunguka utaona na majani yamekuzunguka utaona miti inasimama karibu na wewe kwanini kwa sababu kuna maji yanayotoka ndani yako mito ya maji ya uzima inatoka ndani yako rikoshandarabakarya sandarabakosha hapa si swala la kuombewa tu ni swala la kuomba na imani yako ikayaapo kama unaona imani yako aijakaa sawa sema kama yule baba nisaidie kuta kwa kuamini kwangu na yesu ataingilia wakati ataregute na kufanya dastmet imani yako ili huweze kutoka hapa mahale nguvu za mungu ziko ndani yako lakini tayari ziko kwenye gia ya draiv kwa ajili ya kukusaidia rapakoriana rabasakarabasata oh kama shetani anafikiri atakurudisha numa ondoa gia ya rivesi kwenye injini ya roho yako waambie no ves no going back rikasandarabakorabakashara rikandarabakoridarabakkama oh, anataka kukuangaliza macho kushoto na macho kulia bibilia inasema usiende kushoto wala kulia bonyeza utomatic nenda kwenye cruising si ambayo itakupeleka uende mahali ambapo umenyooka tu hata wakisema huku hukutun upungia mkono waambia nilikuwa bize niko pamoja na bwana nilikuwa na nipite hapa kwanza ili msinichukulie mawazo yangu msinichukulie muda wangu msiniite kwenye vijiwe msiniite kwenye majadiliano yasiyokuwa na msingi ratakarabasana waambia nimefika mahali sasa naweza nikatizama wangapi nimewapita ni wangapi nimewaacha njiani nikawasaidia lakini nimefika ngambo ya yordani nimefika kanani yangu raakama unasikia kusonga hapa mbele unasema jamani nisaidi