musa alipita hapohapo alisema mungu niondoe elia alifika naye akasema mungu niondoe rapo koriandarawosa kwahiyo wesio wa kwanza cha muhimu hujaficha hali yako mbele za mbelezabwana hujaficha hali yako mbele za bwana karoboshandarabs funika maca mungu katika china la yesu katika jina la yesu mioo yetu ina tamani uwepo wako katika maisha yetu na nguvu zako zipate kutusaidia mungu katika jina la yesu ninaomba kwa kuajili ya kila moja aliyoko mali hapa y bwana kama haja kujua kama bwana na mwokozi wa maishayake mungu katika shina la yesu ninaomba upate kumfungua semendio kwako kwa. apate kukupokea wewe kama mwokosi wake na kama alikuwa ameokoka karudi nyuma mpe neamaya kurudi kwako kwa kwa tena mpeamayakufungua tena moyo wake na kusema ndio kwako kwa. maana tazama mwesimama mlangoni unapishe na kifungwa mlango utaingia na ulikuwa unazungumza na kanisa wale ambao walitakiwa wawe na yesu ndani lakini ametoka saa nyingine hawa shangau, na hawa kujua wanashangaa unagonga hodi toka nje ya mioyo yao mungu wasijie sabi haki wape neema ya kusema tio kwako kwa. wape neema ya kusema bwana yesu ninakuhitaji tena wewe ni muungulie haa mungu katika jina la yesu kristo wannazareti tunataka kujiweka wakfu kwako kwa upya kabisa kwa sababu inawezekana wako watahaa si tu mwaka huu lakini hata miaka mingine hawajawahi kuwa msaada kwa mwanaume mwingine hawajawahi kuwa msaada kwa mwanaume mwingine kumsaidia mwezake hata kimawazo wengine e bwana pamoja na kwamba roha mtakatifu yuko ndani hawajawahi kushuhudia mwanaume mwingine habari za yesu wala kumwongoza kwako mungu katika chino la yesu tunaomba siukatusahau katika nchii mbinguni pia wanaume tua wengi tusaidie e bwana tuna wababa wengi ambao hata hawachacha hpa turehemu tumeondoka hatujawaambia hata majirani zetu kwamba kuna semina ya wanaume tumeondoka wenyewe wa. turehemu wa. tunawenzetu tunafanya nao biashara unawambia tunisaidie kushikia hapa kuna na mkutano wa muhimu pata ujasiri wakusema mungu fungue na huyu mwenzangu niende naye akasikilize tu basi akakae kwenye uwepo wako tunaonaume wangapi ndu zetu na rafuki zetu ambao hatujawambia chuakusanyiko hivi mungu torehemu mungu tusemee tuna watoto wetu wangapi wa kiume kabisa tuliowakabisikazi zingine tukawaja tumekucha wenyeo karabashandarabas rikatarabashandarabasak rapakarabashandarabasa wewe ni mungu hatuna mungu mwingine kama wewe weza watukona nguvu zakozio pamoja nasi siku ya leo na, na kutusaidia tena tunataka tutengeneze na wewe tuvike nguvu mpya uwezo mpya hekima kutoka kwako nau tayari utakapokuwa unatusemesha haijarishi ni kuongea na hezekia haijarishi ni kuongea na sauli haijarishi ni kuongea na kornelio haijarishi ni kuongea na lazaro autaichii e mungu katika jina la yesu kristo wana na Haigarishu ni kuongea na watoto wetu tuliokuwa nao na kukaa nao maana saingeni i rahisi kuongea na mgeni kuliko yule wakwako mungu tuondolee hiyo tuondolee lile la kujitabilia wenyewe na kwamba nabii hakubaliki nyumbani kwake sukusema kila mtu umesema nabii na unabii ambao ukuwapa ili tukukwepa wajibu mungu katika chinaitunaomba toba kwako katika jina la yesu kristo wa nazareti tukiwa tumefunika macho na tukiwa kama umefungua macho nataka kutoa nafasi kwanza hapa hpahalafu maana tutaomba kwa ajili ya nguvu za mungu mahususi kabisa kwa kuajilia kipindi hichi cha cioni lau lakini tupate watu ambao hawajakoka nao nataa kumjua bwana kama mwakozi wa maisha yao utasonga hapa mbele uliko umeokoka ukarudi nyuma na unataka kurudi kwa yesu utasonga pa mbele inawezekana umeishi matendo mazuri kabisa lakini huna uhakika kama umeokoka au ujaokoka utasonga mbele ili upate uhakika alafu pia atakupa nafasi kama unasikia ndani yako kutengeneza kwa mungu juu ya somo la leo alafu mungu akutie nguvu na kukuwezesha nakukuwezesha uweze kujifunza na kunena kwa lugha nguvu za mungu zirudi ndani yako haijalishi mtoto ana nahali ngumu kiasigani haijarishi mwenzako nahali ngumu kiasi gani ukinena kwa lugha akili zako hazina matunda akili zikakuzuia kuomba kuomba kuomba kwa kwahiyo kwa kwa popote pale ulipo hayo makundi niliotaja anza anza anza kusonga kusonga anzsonbelanzkusongaaambele mbele kandarabasaka Ka unaweza ukapiga magoti unaweza ukasimama tuuwe na mani kabisa kandarobosaka Ka marabosi kondarabasiki inaona kijana memkataba bako kwa sababu ni mlevi memkataa baba yako kwa kuwa ni mlevi mesema kwa hali iliyonavo na vitu anavyofanya ni vigumu si kuambi ni lakini biblia haikusema muheshimu baba yako ambaye siyo mlevi nasema mwheshimu baba yako na mama yako haikutaja hali zao zakira madamu ni wazazi wako wanastahili heshima kutoka kwako kwa, kwa utasonga hapa mbele baadaye wanaweza ukaja hapa tuweze kujua tunakusaidiaji kwenyeiyo hali ulionayo kama unahitaji msaada zaidi