nguvu ziongezeke ndani yangu imani iongezeke ndani yangu hekima iongezeke ndani yangu huwezi kutoa huwezi kuachilia kitu ambacho huna huwezi kumfunga mwenye nguvu wakati wee mwenyewe huna nguvu lazima uwe na nguvu endelea kaba endelea kwamba usimsubirie mtu hapa kila aliye na kiu yule mama wa kutokwa damu angesubiri tifaki asingepona angesubiri aende kwa wanafunzi wa yesu wampe kibali wasingempa kibali wasingempa kibali batirimayo walimkatalia mpaka alipoendelea kupiga kelele rabakolia sako kama unasubiri itifaki ya kwenda kwa yesu itifaki yake ni kiu kilalie na kiu naje na naajakwama rika sandarabako itifaki yake ni damu yako damu yake pale msalabani rika sanda endelea kunena endelea kunena na nguvu za mungu zinashuka juu yako na nguvu za mungu zinashuka juu yako na nguvu za mungu zinashuka juu yako na nguvu za mungu zinashuka juu yako rapakarabasaka rapakariasaka o mungu saidiawa vijana ambao wanatakiwa kuoa lakini hawajaoa wamekaa kaa tu wamekaa kaa tu wanataka kuoa lakini hawapati wasichana kwa sababu raka maisha yao hayaeleweki yako api hayajulikani kama wanaenda mbele au wanaenda nyuma haijulikani kama wamelala au wanatembea wapo wapo rikasa oo oh, gusa uyo kijana ili asikataliwe na muke wake mutarajiwa gusa uyo kijana rapaka ili asiachwe na uyo anaimuita muchumba ake rasando rikasa ndarabakola oropoko oh, o oh, rikasaka hatutaki waowe hatutaki waowe alafu wakawa mzigo kwa wake zao rikasa randa ra vakora vakase e mungu hawawezi kufikia mahali yapo mala moja lakini utayali ndani yao wa kukuwa utayali ndani yao wa kujifunza utayali ndani yao wa kusonga mbele o rikasa hendelea kwomba hendelea komba hendelea kumba hendelea kuomba hendelea komba hendelea kamba o rakaka mwambie yesu siku leo siku achil leo mpaka umenibariki siku achi leo mpaka nimeona nguvu ndani yangu siku leo mpaka imani na nyenyuka siku leo mpaka umeniondolea kukata tamaa siku leo o, o, siku leo mpaka uniondolea kuchoka siku achil leo mpaka umeniondolea kujihurumia kama paulo ulimpa mambo mengi hayo na ukamusaidia unaweza kunisaidia na mimi hujabadilika miyoya yule jana leona hata milele ulimsaidiyaje paulo akawamuhubili na badu akafanya biashara na badu akashinda sisi tunakwama tunakwama rika sandaravakoravakasi lakini kwa sababu walikutana na mungu mungu akawabadilisha rapakoravashandaravasaka randaravakoryandalavasaka rakokolyandalavaka wakina abedinego wakina shadrak wakina meshaki walikuwa watumwa pamoja na watumwa wengine lakini walikaa mungu na mungu akawahesimisha nchi ya ugeni akawapa ofisi akawasaidia shule akawatafutia mtu wa kuwasomesha fulu skolaship na wakashinda mitiane wakapata na kazi wakashinda na uchawi ulia ukuna wazwiya wasipate ire kazi kwa ciriwa yuko api muungu wa danieli yuko api mungu wa shadraki yuko api mungu wa, wa meshaki akusaidia na nawawelea o oh, mwita uyo mungu mwita uyo mungu mwita uyo mungu rapakaranda rapvasaka rapoko ravasata randarapvakoryanda rapvasaka rerohosa rikandarapvaka yo rapakarapvasaka arapaka lyanalabasaka orapaka oh, lyanalabasaka ramanalabaka lyasaka yes rapaka lamanalabaka rapaka o oh, yese alishanga alipōna ali nabi samwelị anaenda nnyụmbāni kwake na namwambianimekuja kutoa sadaka hakutegemea kwamba yeye nịwamụhịmukia sịcho mpaka nabi mkubwa namuna iyo afike nyụmbani kwake lakini haku ya kwamba imeandikwa katoka kwenye shina la yese kutoka kwenye shina la yese rika sandarabako atatowa chipukizi rika sandarabako mungu anatafuta chipukizi lakini hawezi kumwacha yese hatamtembelea nyumbani kwake rapakaryasaka wewe ni chipukizi la yesu na yesu atatembelea nyumbani kwako hatamutembelea na, na, na baba yako na mama yako mana ndiko likochipukia rapakarabasata rapakaryandarabasata ramandarabakoriandarabasaka saidiya vijana wetu wasiyende jehanamu jehanamu imetosha kuchukuawa vijana rika sandarabaka kuzimu imetosha rikandarahakoryana rakakaryandarabasaka o oh, yafutike majina yawo kama yameandikwa kwenda kuzimu kama yameandikwa kwenda mahali ambapo utaki waende oramakoria narabaka o iandikwe kwenye listi ya uzao wako warisi wako wajiliwa wako watoto wako weka jina lake kwenye listi ya watumishi wako hata kama wakina anania watakata bado paulo ni chombo chako kiteule oo hakijasafishwa bado lakini ni chombo chako kiteule hakijasafishwa bado lakini ni chombo chako kiteule hajasafishwa bado lakini ni chombo chako kiteule sanda rapa korabasanda oh, ningekwa na uwezo ningekushikilia hapo kwenye mito ya yesu nikushikilia hapo uendele kunywa tu uendele kunywa tu uendele kunywatu uendele kunywa uendele kunywa rapaka hata ukisema imetosha ninakwambia bado yajatosha maana kuna kazi ngumu mbele yako ra kuna kazi nyingi mbele yako una majukumu mengi yako mbele yako kwaajili ya familiya kwajili yako kwaajili ya nchi kwaajili ya jamii kwaajili ya kanisa lako bado na majukumu usiseme mimi ni mutoto mungu alikujuwa ya kwamba wey ni mutoto kwayo usiseme mimi ni mtoto kwa sababu atakupeleka kila mahali hambako atakutuma rapako liyanda lawasaka usifazayike ho rapa ka liyanda la wasa wala usiyogope kwa sababu bwana mungu wako atakuwa pamoja na wewe rapa kolya ndarabakasala mana amekuweka ili uweze kuharibu na kubomowa na kung'owa uweze kujenga na kupanda rikasandarabakoo ho siyo swala la umuri wako ni swala la nani yuko ndani ya moyo wako o yuko mzee wa siku yuko mzee wa siku o rapa kolya mwamba imala ule mwamba wa kale yuko ndani yako wewe ni wajuzi lakini una mwamba wa kale horapa kolia saka oropo kolia naraka wanafikiri utaanguka lakini umejengwa juu ya msingi uliyoimara na jiwe kula pembeni anaitwa yesu nyumba yako hawezi kuanguka haiwezi kutikisika haiwezi kukatikiswa haijalishi mawimbi yakija yakishapita bado umesimama si kwa sababu ya nguvu zako lakini umejikita umejikita umejikita mumejikita si katika maneno ya watu lakini maneno ya mungu ambaye yeye ni mwaminifu hawezi kusema wongo analolitamka atalitimilisa rapako akikuongoza hawezi kukupoteza akiamua kukusaidia hakuachinjiani hategemei mtu mwingine akitaka kukusaidia anaweza akaja mwenyewe kama vile alivyoenda msalabani mwenyewe wanafunzi wake wote walimkimbia lakini alienda rapako rabasata