Tujue pia kuachilia ya baba yako lakini igaama yake kiroho na kimaisha unapoanza kumkataa baba yako tuya, kwa kwa sababu gharama yake hakuna hakuna mungu wasikia, kama uko uko nyuma kisha ninahitaji nguvu akkiikkkorokma mungu nawezekana umeokoka kabisa na inawezekana unaneno kwa lugha unahitaji nguvu za mungu zaidi ili mungu aweze kukusaidia kwenye ile enao la kuwasaidia wanaume wenzako songa hapa mbele kuna nafasi bado hapa haleluya tutaenda kufanya sala ya toba hii ni sala iseme kutoka katika moyo wako ni ya kumkaribisha yesu ndani yako awe bwana na mokozi sema ukimaanisha na nikwambie kitu kimoja ukisema hii sara umemaanisha bibilia nasema hivi dhambi zenu zichapo kwa nyekundu nitazisafisha takwa mweupe na huwa napenda kusema hili neno ni mbinguni tu mungu ndio ana ziwa la usahaulifu anaondoa dhambi zako anazoweka mahali anasema sitazikumbuka tena kuna mahali anaweka anasema hatakumbuka tena usijaribu baada ya yaisal sijaribu kujihukumu kwa kitu chochote ukisikia hali ya kujihukumu inakuja sema nimesamehewa damu ya yesu imenisafisha amen amen amen kabisa amini kwamba hiki kitu mama anasema ni kabisa ahadi yake ni kwamba tukiziungama dhami zetu anatusafisha na anatusamehi amen mwisho wa hiyo sala nitakuambia mshukuru mungu mara nyingi nasema sema asante yesu kwa sababu asante yesu ni neno la imani neno la nini la imani kwamba nina uhakika kile nilichoomba nimepewa na kama nimepewa ninashukuru unakubalia labda kuna watu wamechoka wame kupiga magoti tuwaruhusu tu wasimame usiogope kama unasikia kusimama simama tu usiogope e, simama tu simama simama haleluya sema kutoka katika moyo wako amen tuinowe mikono juu funga macho ni saya wewe na yesu wawili ninakuhakikishia utasikia mabadiliko tu ndani yako kuna vitu uliku unaona haviendi unavyotakiwa gafula utasikia amani ya mungu utasikia utulivu wa mungu utasikia kumwamini mungu inewa mikono juu tuseme wote kwa pamoja bwana yesu bwana yesu bwana yesu asante kwa kunipenda asante kwa kufaa msalabani kwa ajili yangu kwa ajili yangu ninakuja mbele zako najua jua mimi ni mwenye dhambi naomba unisamehe dhambi zangu zote nilizozifanya katika maisha yangu nisamehe baba nisamehe kabisa nisafishe kwa damu yako iliyomwagika msalabani niweke huru katika roho yangu katika nafsi yangu na katika mwili wangu ninakukaribisha karibu katika maisha yangu ninakupa haya maisha kuanzia leo uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu karibu ndani yangu uniongoze unifundishe unielekeze katika jina la yesu bwana yesu na muhitaji roh mtakatifu katika maisha yangu ili niweze kutembea katika maisha ya ushindi hapa duniani ninakuomba unipe roho mtakatifu na nguvu zake na ushindi wake na uweza wake na furaha yake katika jina la yesu roho mtakatifu karibu ndani yangu karibu ndani yangu Unijaze nguvu. unijaze nguvu unijaze nguvu unijaze nguvu na unijalie ninene kwa lugha mpya kwanzia sasa kwa nzia sasa asante yesu asante yesu kwa kuniokoa asante yesu kwa kunipa roo mtakatifu asante yesu kwa kunishindia asante yesu asante esu asante esu asante esu asante esu asante esu asante esu asante esu asante esu Asan... twenda rakaraka asante esu asante sema tu kwa sauti kama unanena kwa lugha nena kwa lugha kama uneni kwa lugha sema tu asante esu unasikia hayo maneno anayokuja sema hayo maneno sema hayo maneno sema, maneno. sema maneno. usiogope sema ayo maneno ndiyo ndio unanena kwa lugha hivo ndio unanena kumbuka unaponena kwa lugha kuna kitu kinafanyika ndani yako kuna kitu kinafanyika ndani yako kuna kitu kinafanyika ndani yako kuna kitu k mpaka fa... huko nyuma mpaka huko nyuma roho mtakatifu ana mpaka ana mpaka unaumwa wewendelea kusema sante yesu unasikia uchungu endelea kusema sante yesu kuna kitu kinafanyika ndani yako endelea usinyamaze nraroosakaraoarko yes. rovoshekererevosika ondo rovosekereeevoshaka rndorovosekereeeoshanda kati kahin lakati ka china la yesu krist yes. wamebebadamanawamebeba yes. yes. dhamana kati kanchi kama mtoto wa kume endelea endelea hayo maneno nayosema ambayo unasema bila kujipanga kuyasema ndio kunena kwa luga kunena kwa lugha endelea usinyamani bio aaraajaermkwajazero mtakawajazero mtakatifuroboshkna wengine wanasikia kulia usiogope lia tu kama unasikia kulia usiogope yes. lia kule yes. yes. kule nyuma Paka kule nyuma hapa mbele mpaka kule nyuma mpaka unakonitazama maalĩ pote kwenye mtandao maalĩ kwenye redioni kaatĩ ka jina la yesu kati ka jina la yesu pokea uweza utokayu jhũ guvu za mungu siongezeke ndani yako kuvu za mungu siongezeke ndani yako kuvu za mungu pako uongezeke ndani yako wongezeke ndani yako wongezeke ndaani yako wongezeke ndaani yako op skrapakolia narabasaka yes kandorobokoria rakokoriana kati ka cino n yesu kati ka cino n yesu kati ka cino n yesu kati ka cinona yesu. yesu pokea utaari waro dakatifu pokea utayari wa rom pokea utayari wa rom dakatifu pokea utayari waroa mdakatifu rapa ko rikasa ndarabakoro rapa korya ndaravasata rapa kori yandarabasata ko ko endelea endelea pokea utayari wa roa mdakatifu pokea hikima ya roa mdakatifu rapa na nguvu za mungu ndani yako kukondolea yakuwasidia wanombui zakok anguvuaa ziondoeni wanoe kila idani aatakupa heima katika china res kamauna umwa wekamukono semunayoumwa kamauna sikamoikamanyitumboni malipopotewekamukono enenalomrapakorianarabasaa rapa pakaavasaakparavanuu yes. au pokea <tukenu> ujazo pokea yes. <tukenu> ujazo nguvu yes. za roho mtakatifu zishukeishue yes. shuke iue zishuke kwako yes. zishuke ca nguvu caguvupoooo su yraasema hiyo sante yesu yarakaharaka sema igasante yesu na nguvu pokea wa nagvuzita wa omoto arom shuka ndani yako sema lugha lugha remosakama lugenaekuja iolugenaejolugenaekujarepopoko saka io hiyo sema hiyo hiyo nguvu zinapitia hapo haponguvu zinapitia hapo nguvu zinapitia hapo rapaaka sikaoiyo bwana moto wako pakasaaanamasikapananakuchaz ou uuuuya kusonno nguvu ya kusoma neno pokeabwana anakuja bwana anaongeza nguvua anaongeza nguvuerepeooo rikandaravakoaaa bkn kyakobana one kiu yako okopo saeooropo sema yolugeliouya koa rapakoriandara vasera randara vasikorovoko randara vakoriandara vasaka rapako chsc rikandaravako endelea endelea katika cina re yesu tonakwenda kinyume kabisa na nguvu zote za giza na nguvu zote za magonjwa zipate kwachia mbwili wako ipate kuachia mwili wako uwe mzima katika mifupa yako uwe mzima kwenye kifua chako uvimbe uwo upate kuondoka sasa katika pafu lako katika ini lako katika jina la yesu kansa liondoke kwenye kiuno chako liondoke katika jina la yesu katika jina la yesu katika jina la yesu rapa koriasaka nguvu za mungu zipite kwenye reprodaktiv sistemu yako na kuitia nguvu na kuihuwisha kwa upya kati ka jina la yesu kristo kiristo karabandarava na rabasaka raka korya rabasaka rika ndarava korya naravakala uponyaji upite katika macho yako upate kuona uponyaji hupite katika masikio yako upate kusikia kati ka jina la yesu maumivu kwenye bega lako la kushoto hayo maumivu yanatoeka sasa kati ka jina la yesu kristo wa nazareti uvimbe kwenye shingo uwa uvimbe unaondoka sasa katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jina la yesu maumivu katika magoti haya maumivu yanatoweka sasa uwe mzima katika jina la yesu mtoto wako uko nyumbani anapokea uponyaji homa iliyomvamia ya mara kwa mara inatoweka kwenye mwili wake sasa awe mzima mahali alipo katika jina la yesu mguu wake wa kushoto hapo nyumbani huyo mtoto ambao umepinda unyoake sasa unyoake sasa unyoake sasa unyoake sasa kanyaga vizuri katika jina la yesu pepo la udzaifu achia hiyo mifupa achia hiyo mifupa katika jina la yesu kristo wa nazareti katika jinaukimwi achia damu yake roho ya mauti achia damu yake katika jina la yesu uwe mzima uwe mzima uwe mzima nyama zilizoko katika pua hizo nyama zitoweke sasa uwe mzima zitoweke sasa uwe mzima katika cina la yesu katika cina la yesu katika cina la yesu katika cina la yesu katika cina la yesu kati ka cina la yesu katika cina la yesu katika cina la yesu rapako rabashanda rapokorianda rabasata rama ndarovokolia narabasaka rakakolia saka kidonda hicho ambacho akipone kipokea uponyaji sasa katika jina la yesu kristo wa nazareti rikashandaravakora mke wako ana uvimbe kwenye kizazi bwana yesu anamponya bwana yesu anamponya bwana yesu anamponya bwana yesu anamponya huo vimbe unatoweka sasa anakuwa mzima na mzunguko wa damu wa mweze unarudi katika hali yake ya kawaida kwa sababu ni yesu amponyaye ni yesu amponyaye katika jina la yesu katika jina la yesu nguvu za giza mapepo ya uzaifu na ugonjwa yaliyokala ndani yako yapate kuondoka sasa katika jina la yesu katika jina la yesu nyenywewa mikono yako kwa bwana rand wewe ni mungu ungulha tunakushukuru mn sababu ya ukuu wako na uainifu wako kwa wale uliowarudisha sawal kwa zzsouliowatie nguvu na kuwajaza nguvu zako nuvu bwana wewe ni bwana hatuna bwana mwingine kama wewe hatuna mfalme mwingine kama wewe katika jina la yesu <coughs> wa <coughs> kisat katika jina la yesu wa sifa sifa na na za kwako za kwako katika na watu wote sema amen