ambavyo nuvu za mungu zimeshuka mnaona na ndicho kilichompata paulo mbele za bwana anaona aliokona manda niombe kwa, yako. Niombe kwa yako. kama uko aul lindmnakk yesu akikuita sa unaenda mbingni nahitajkujm bi tusafiri na mzungu mmoja mjerumani kutoka arusha tuko mimi na mke wangu na yule mjerumani mdada ameambiwa lefti na mwenzake wakati tunaenda ndipo tukatambua kumbe anamwabudu shetani akutufika akasema mimi naabudu shetani akasema mi natoka kwenye sa- kanisa la kumwabudu shetani kaambiamna kanisa la namna hiyo twambie uliku na sari wap akatuambia kanisa lililokuwa na sari la kikristo nikamuuliza kwa nini ulihamu ukaenda kwa shetani shtani yesu akasema vitu viwili cha kwanza akasema kanisani ni erba kumepoa sana huko kanisani akasema lakini chapili huwa wanamtaja mungu lakini sijawai kumkuta kanisani huku wakimtaja shetani na mkuta. Maambia, na gari anisaniwtamindio naendesha gari atuombei mabaya lakini tukipata hapa tokafa. unaenda wapi akasema sijui ambia, basi sio kwa sababu aainda wakueleze unaendaje baada ya kufa alafu akasema mnajua najua kabisa tukifaa hapa mbinguni akasema kwa sababu tunajua njia hapa utashangaa sisi malaika watakuja hapa pa kutupokea wewe nguvu za tunazungumza naye mzungu tuko ztaupokeaztukmombo naendesha gari na nilichajua kwenye maandiko kitaka kumsaidia mtu wa namna ye kuombea akili zake Kwe wakati naendesha gari nikaombea akili zake na kuangusha ngome na mawazo yote yanayoinuka kinyume cha elimu ya mungu ya kuokoka nikaangusha ngome na kuteka nyara kila fikra ipate kumtii kristo wakati naendesha gari alafu nikamwambia ukiamua kumpata huyu yesu wakika, na uhakika ukf leo unaenda mbinguni uniambie nisimamishe gari nikanyamaza kwa muda naendelea kuomba hatukufika mbali tutoka mambo tumeka korogwe pale mjini ananiambia mwkasgesimamisha gari nikamuuliza kwa ajili ya nini akasema namtaka yesu namtakahuoyesu nikapaki pembeni nikamwongoza sara ya toba akaokoka akiwa pale na muulizo unaenda wapi akasema naenda zimbabwe kwa nini aliamua kutumia gari kutoka arusha kwenda daresalam alafu atafute ndege ya kwenda zimbabwe kama sio mungu sioualiy amempangia amemkimbia yesu ujerumani akabanwa huku korogwe kandarabashekesi mandorobosheke funika macho yako kwa bwana mungu asante kwa yacio ni zuru hii na mi naomba ukague tunaombeana wote tukutane bwana y siku ya kesha tuendelee kuishi sawasawa na mipango uliyoikusudia lakini e bwana pia unataka tujhue ya kwamba hatujui siku alasa unasema tukeshe na mi naomba ebwana tunaweza tukawafundisha neno la kuishi maisha ya kila siku na akafanikiwa lakini ulisema habari za yule tajiri ambayo aifanikiwa na akawa tayari na kuongeza gara yake akasema wewe roho yako inachukuliwa leo siku hivi vitu vitakafyana ulikuwa unajaribu kutuonyesha kwamba pamoja na kufanikiwa tusisahau habari za roho mungu naongea na watu maelfu na maelfu ya watu hapa sijajua hali za unajua hali zao lakini kama yupo ambaye bwana anajua kabisa saa hii hana uhakika anakuja kwako funulie neema ya kuokoka cioni yal akili zake zifunuliwe zifunuliwa ebwana upofu wa fikra unawazuia wasija wakaamini na kuokoka huwo upofu uondoke roho ya uharibifu ya hila ya yule mwovu adui katika mafundisho ambayo yanawabana na kuona mungu yeyote tu anaweza akawafikisha kwa huyu mungu tunayemsema njia yote tu wanaweza wakaitumia wakafika kwa huyu mungu tunayemsema mungu umetupa nafasi ya kusema iko njia moja tu na yesu ni njia wanaweza wakajaribu hizo zingine lakini itakuwa ni kwa hasara yao maana hawana namna ya kurudi tena tenkanda na mashandara a mungu katika jina la yesu wako vijana hapa wako watu wazima na naomba sema na kila mmoja wao kama alikuwa ameokoka karudi yake kama alikuwa ajawai kuokoka sio swala la dini mpya mungu sema naye ni swala la uhusiano wake naye uzima milele kuanzia sasa na siku zote na kifo kinapotokea inakuwa ni mlango tu wa kuingia maisha mengine kule lakini takwa ajapoteza kitu chochote maana ndivyo uliotwambia mtu akiwa ndani yako ijapokuwa amekufa atakuwa naishi katika shetani katikainshetan roho za watu hao achia, achia nafsi za chia katika jina la yesu nakemea kila roho ya udanganyifu kwa jina la yesu achia akili zake achia fikra zake kila jiza kwenye fikira zipata kuondoka sasa kwa jina la yesu kristo wa nazaret pepo la dini ambayo anashikiria watu kwenye dini wasikae ndani ya yesu katika jina achia nafsi yake achia fikira zake achia misimamo yake sasa kwa damu ya yesu kristo wa nazaret weweni munguli wewe ni mungulia ha mpe neema ya kusema ndio kwako kwa sahii neema ya kusema ndio kwako kwa. haa walioko hapa na wale maelfu na maelfu ambao wanatusikiliza kwa njia redio na kwa njia ya mtandao mahali popote pale walipo neema iliyoje kutupa nafasi kutukumbusha kwamba uko karibu narudi utumishi wetu wote utakuwa ni bure kama hatutaandaa watu juu ya kurudi kwako kuru. mafanikio yote hapa duniani anazakuwa hayana faida kama hatutakuona ngambo hiyo nyingie emungulia haya sante kwa uaminifu wako tukiwa tumefunika macho unasema akasega mi namtaka uu yesu sina uhakika leo sina uhakika sahihi nikifa naenda mbinguni ambaye hana uhakika na kwamba akifa leo ataenda mbinguni songapa mbele una yesu ni mtaji wako wa maisha sasa na ya baadaye ndani yake tunaishi tunakwenda na kuwa na uhai wetu sala hii ni muhimu kwako kwa andorogoshi funika maji yako fuata sala hici kuwakuania kwa kwako sema ee hey, mungu baba hey, nimekuja mbele zako ninaomba unisamehe dzambi zangu zote niliweza kukosea ninatubu kwako kwa. ninaomba damu ya yesu iliyomwagika msarabani iinitakase sasa katika roho yangu katika nafsi yangu na maisha yangu yote e hey, bwana yesu nimefungua mmoyo wangu na kukaribisha ndani yangu na kukaribisha kwa upya ingia ndani yangu uwe mwokozi wangu uwe kiongozi wangu uwe bwana kwangu katika jina la yesu kwanzia sasa na siku zote unisaidie nidumu ndani yako siku zote za maisha yangu shetani asinishinde dhambi sinishinde majaribu yasinishinde katika jina la yesu kati ka jina la yesu e bwana yesu unipe nafasi kati ka ule ufufua wa kwanza kati jina la yesu katika jina la yesu e unipe yes. nafasi katika ule, yes. yes. ule unyakua wa kanisa kati ka jina la yesu kati ka jina la yesu asandeka wamenifua nenywea <tipulé> mikono yako kubwa ravushi utukufu wingu tkfu wafnkon jskas ic at