rishikaravashandorovosiki mandorovokurovosiki rikandarabashiki taramasha ramandorovoseka rikashakurovoseki kama amekuja na mtu ambaye ana shida ya akiri zake bandika mikono juu yake bandika mikono ju yake bandika mikono yake mwamini yesu kwamba yuko katikati yetu natamhudumia na maaripote unaponisikiliza pandika mikono juu ya kichwa au juu ya mtu ambaye ana shida juu ya kichwo chake autaja jina lake kama haiko karibu na wewe lakini hata kama ukiwatizama kwa jinsi ya nji unaona wako sawasawa oh kama ulikua unasikiliza bibilia yako vizuri tulipokuwa tunatizama taja yo majina ya watoto wako ya ndugu zako ya wazazi wako mbele za bwana gusa akili mahali ambapo inawezekana wako mahali pazuri lakini hawako mahali walipotakiwa kuja inawezekana wako nyumbani kwa potifa, wanavyeo vizuri kabisa lakini kumbe walitakiwa kuwa nyumbani kwa faraha sio nyumbani kwa endelea endelea kuomba kwa kwamandorbdlba mungu katika jina la yesu tusamehe kwa dzambi zilizosababisha mahusiano kati ya ubongo na akili usiende kama ulivyokusudia kwa sababu tunajua uliumba e bwana ubongo na uliumba na akili ili vifanye kazi kwa pamoja ulivyoweka tofauti akili umeziweka ndani ya nafsi na ubongo umeweka ndani ya mili yetu lakini e bwana kwa sababu tunaishi pamoja roho nafsi na mwili vinatakiwa vifanye kazi kwa kushirikiana ili kutupa aina ya maisha ambayo umeyakusudia na tutembee katika malengo ambayo umeyakusudia e bwana na tuweze kuyafikia tusamehe katika chochote kile ambacho kimefanyika kikasababisha mgongano wa kimasilahi mgongano wa kimtazamo mgongano na kushindwa kuelewana kati ya ubongo na akili mungu tunaomba uturehamo kama ni sisi wenyewe tulisababisha kama ni wengine waliosababisha tunaomba toba kwako sisi tunachotafuta ni neema kwako e bwana na rehema kutoka kwako hupate kutuponya e bwana katika cina la yesu hupate kuturehemu e bwana katika cina la yesu maana yani mungu unayesamehe na ukisamehe pana ukombozi na nasi tunajua msamaha unaposhuka ukombozi unaenda kwenye akili unaenda kwenye ubongo mahali ambapo shetani ameshika kama ameshika ubongo katika jina la yesu huwo ubongo unaachiliwa sasa na kila kitu kilichoko ndani ya ubongo kama ameshika akili akili zinaachiliwa kama ameshika vyote viwili ubongo na akili anaajira vyote sasa kwa jina la yesu nguvu za gisa Enda ele acorda, enda nanyunyiza damu ya yesu kristo damu ya yesu kristo juu ya huo ubongo damu ya yesu kristo juu ya ubongo wako ubongo wa mtoto wako ubongo wa mama yako ubongo wa mume wako ubongo wa mke wako na nyunyiza damu ya yesu kwenye akili zao pia na kwenye akili zao pia kwenye akili zao pia na kwenye muunganiko huo utando wa giza uliokaa katikati hapo na kupofusha fikira zao isijikawazukia hii nuru nguvu za giza toka endelea kukemea endelea kuomba endelea kukemea endelea kuomba endelea kukemea endelea kuomba pepo katika jina la yesu uliyeshika akili zake si na kumzuia asiendelee na masomo uliyeshika akili zake umefanya asikae kazini anafukuzwa pasipokuwa na sababu uliyeshika akili zake ndoa yake imekuwa ngumu sasa ninakufunga nakuamuru nina toka katika jina atikaulioshika ubongo wake na akili zake matumizi yake ya pesa hayajakaa sawa vyanzo vyake vya pesa ni vibaya toka katika jina la yesu toka endelea kuomba endelea kuomba dakika kidogo endelea kuomba nguvu za mungu zinapita pguvu za mungu zinapita hapa karoboshandarabasa kwa jina la s guvu zuvuza achia ubongo ake achia na akili yake achia ubongo ake achia na akili yake achia ubongo ake achia na akili yake rapakoryasika ropoko wo uzito ninaowona juu ya kichwa chako wa uzito uliouzito kama vile umebeba kitu ndani ya kichwa chako kuna kitu kimekaa hapo kimekaa kwenye kichwa chako kwa juu ninakiyeisha sasa kwa damu ya yesu nakiyeish sasa kwa damu ya yesu nakieisha sasa kwa damu ya yesu mliakapo na kuweka uzito toka hachia icho kichwa pepo achia ubongo wake achia akili zake sasa kwa yesu chinayesu dandarobosaka uvu za giza achiay mtoto achia ubongo wake achia na akiri yake pepo rakaka pepo kichaa tunakufunga sasa na kukuamuru achia ufahamu wake achia ubongo wake achia akili zake katika jina jinaeso achia mishipa yake ya fahamu tunaamuru ufahamu wake upate kurudi achia akili zake na ufahamu urudi sasa katika jina leso kufu za kisa toka achia ubongo wake achia na akili yake hapo nyumbani pokea uponyaji wako huo ukicaa utoweke sasa katika jina yesu so. guvu za giza mapepo majini mliokaa na kumpotezea akili zake na kumchanganya akili na wanasema amechanganikiwa akili kwa jina la yesu pepo uliyechanganya hizo akili tunakuamuru mwachie sasa mwachie sasa mwachie sasa achiaizoakiri hapa achia izo akiri hapa achia iza hapo nyumbani hapo hosipitali tunaamuru iza akili zikaye sawa kwa wa waroa mtakatifu aye nasun min in the name of jesus katika jina la yesu kristo toka pepo achia ubongo wake achia na akili yake risanda rabakura basaka nguvu za gisa toka achia ubongo wake achia na akili yake toka pepo rasata yanatoka ynatokayanatoka barodakika kidogo yanatoka tusiwacha awatu wakarudi na mapepoayao kwa jina yaso gufu za giza toka achia ubongo wake achia na akili zake sasa katika Ka jina la yesu katika Ka jina yaso poka achia msichana achia ubongo wake achia na akili zake karovosika randaravasata rakokorovosha randaravakorase alifurahia sana harusi lakini ameikasirikia ndoa akili zake ziko wapi kwa jina la yesu shetani achia akil za awa wana ndoa kwa jina iys uu za achia ubongo wake achia na zake ai zak kdarabasa nuvu za ubongo wake achia na aki zake sasa katika jina la yesu yesusasa katika iayesu Sa achia, achia ubongo wake achia na akiri zake achia na akili zake sasa kwa cina na yesu tuna mwekahuru tuna mweka huru, huru. ndarabaka uu za isa ttoka achia ubongo wake achia na akiri zake tika jina la layeso bamia yesi na pita achia ubongoo kijana achia na akili zake sasa kwa jina yeso yesu tunamweka huru tuna mwekahuru tuna mwekahuru tuna mwekahuru tuna mwekahuru tuna mweka huru tatika jina aso kufuzagisa Toka, achia ubongo wako, achia Kirizake, zako. Achia bongo wako, achia akili zako. Kwa achia, achia huyu mtoto. Achia, achia, achia ubongo achia Kirizake, Sasa kwa jina la Yesu. Toka. Yes, yanatoka, yanatoka, yanatoka. Kwa jina la Yesu. essa? giza, achia ubongo wako, achia Kirizake, zako. Katika jina la Yesu. Katika jina la achia achia ubongo wake wake na na na akili akili akili akili zake zake zake pepo maisha maisha yake yake kabisa mtoto zake sasa toka pepo achia maisha yake sasa rika rikashandarabakorosiki rapako alafu hao akifika huyo wa mwisho wengine waende moja kwa moja huu kwa jina la yesu guvu za giza toka achia ubongo wake na akili zake katika jina la yesu aciachia akili zake achia akili zake na ubongo wake tunamuweka huru sasa uwehurukatika ji uwe huru katika jina la yesu vu za ia achia ubongo wake na kili zake achkepoacia maisha yes. yakeyatkyttkraaaskyytktk vu za aachi ubongo wake achikili zake aiskti