nakafa hayo ndio mapepo yalikuwa ndani ya mtu maana yake nini kila wakati yanamsukuma kufanya vitu vinavyomkwamisha yee mwenyewe yalikua ndani ya mtu anakimbilia kufanya vitu lakini vya kumkwamisha yee mwenyewe maana waliteremka wali kasi wakaenda majini wakafa hayo mapepo yalikuwa ndani ya mtu ndicho alichokua anafanya ndani ya mtu yanamsukumia wazo la kufanya linamharibu mharibu ye mwenyewe linamkwamisha jumla ndio rahisi saingine unaanza kusikia mtu anasema huyu bwana tuna shida gani tumelea huyu mtoto nilifikiri akili anazo kumbe hana ukishasikia lugha namna hiyo ujue anajaribu kuzungumza kwamba akili hazifanyi kazi inavyotakiwa kwa sababu hakuna mtu ambaye hana akili maadamu una nafsi akili unazo lakini kuna namna sina banwa bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe haleluya buana cheki katika mazingira ya namna hiyo kila mtu amemkatia tamaa najaribu kufikiria ndani ya yesu maana maandiko anasema alikuwa hafanyi neno lolote isipokuwa inalomwona baba akifanya anafanya mapenzi yake ili aweze kuyakamilisha kwa hiyo inamaanisha alipokuwa anasema tuvuke ng'ambo aliuacha mkutano mkubwa kabisa alafu akaingia kwenye boti anaenda ngambo wanafunzi hawajui kitu wanachofuata lakini roho mtakatifu alikuwa na kwamba kuna mtu ambaye yuko makaburini hapati hata msaada hakupelekwa na watu kwa yesu maandiko yanatuambia yesu alipofika akaanza kukemea kwanza ndio maana yale mapepo yalipiga kelele tuna nini na wewe na maandiko yameandikoyaksema kwa maana alianza kuyakemea yesu mwenyewe alimfuatilia moja kwa moja yule mtu akupelekwa na mtu kwenye mkutano kila mtu amemwachia ame kulikuwa na mkutano ng'ambo ya ziwa boti watu walikuwa anaenda hakuna mtu aliyembeba hata ndugu zake hawakumbeba wamemwacha oh nisikie mto mungu unawezakawa huko mahali ambapo kila kitu kwenye maisha yako kimesimama na hakuna mtu anataka kukusaidia lakini niko hapa kukueleza neno la bwana ya kwamba yesu atavuka ng'ambo na atakuja akufuate na wewe ili aweze kukutembelea hallelujah, hallelujah haijalishi maisha yako yako ma, mahali pagumu kiasi gani kama vile makaburini yesu atakuja mwenyewe haijalishi ujakaribishwa kwenye mkutano yesu atakutafuta oh, bwana yesu asifiwe haleluya unaona jinsi alivyomfuata ye mwenyewe na kitu alichokuwa anafuata kitu gani akili alijua tu huyu akishafunguliwa akili anaweza akasimama peke yake kasoma bibilia yako na alipomponya mandko Ma ynasema akava nguo so, sualilinakujaliataalipatawapi kwahyo nawezekana kabisa si nguo zote alikuwa na chana il alikuwa navua abisa sbibilia kama kuna mtu pale wa kijiji aliyemletia nguo yesu hakuja na nguo bibi itwambi yesu alimsaidia na nguo wanafunzi wakumsaidia nguo lakini maandiko inasema kijiji kilipokuja walimkuta amevaa nguo wale wafugaji waliokuwa pale walipoona nguruo wameingia kwenye maji wakakimbia kwenda mtaani na kupeleka taarifa nguo akapata wapi inamaanisha namna fulani ame kulikuwa na nguo ambazo alikuwa anavua akili zake ziliporudi akatafuta nguo yake haelyahaeluyahaeluya hla unajua akili zikifanya kazi jamii itakupa heshima hata kama utaki Amen. itakupa heshima tu na maandiko anasema walimkuta ana akili zake ametulia pale na wanasema kabisa walipomwona yule ambaye alikuwa na pepo katulia na vunguo zake na ana akili zake bib nasema wakaogopa sana wakamwomba yesu ondoka huku mtaani kwetu na yesu akubisha boti ilikuwa inamsubiri hapo akaingia kwenye buti akarudi ngambo wal walikuwa namsubir akaendeleza mkutano kafuata mtu mmoja mmoja tu kwa hiyo mungu anaweza anawezakua ameleta hii semi na kuajiri ya mtu mmoja na inawezekana ameleta ameletao kuajili yako au kuajili ya familia yako kisikusumbua umati wa watu kikusumbue yesu amekutembelea haja bwana yesu asifiwe ukisoma kwenye bibilia kuna watu walikuwa ambao walikuwa wanajua habari za yesu wakisikia yesu yuko anapita walikuwa wanaleta wagonjwa wanaleta wagonjwa toka sehemu mbalimbali ili aweze kuwagusa lakini sio huyu huyu hakupata huo msaada misijui labda kwa jinsi ya kibinadamu kwa sababu alikuwa anapiga anakuwa ni mgonzi na vurugu na kila kitu inawezekana kila mtu alifika mahali anamwagaa na inawezekana una mtu wa namna hiyo nyumbani kwenu ambaye unasema amekuwa tu mwili lakini akili uko kama mtoto tu hakuna kitu kinaendelea kinaendeleahap mnakaa kikao ndugu nasema hivi kweli tunauhakika huyu mwenzetu ana akili timam hivi ni vitu watu wengi sana anazungumza sikutaa kwanza naili somo lakini rom lakinirondagatiflinibana hapo akanaambaanzana hapo kwa sababu kuna watu wengi sana ambao wananesikiliza au auao au ndugu zao shetani amebana akili na hawajui kwa sababu watu wengi sana wanafikiri mtu tu anafungwa mwili wake anafungwa roho yake shetani anaweza akalenga akili kwa sababu ya umuhimu wa akili yenyewe akalenga kubana akili akibana akili ameshika sehemu kubwa sana inayoshughulika na maisha yako na kwa sababu hiyo unajikuta najikuta amekwama hunyakuona mtu anakuwa na amesoma tu vizuri ana digii ya kwanza ya pili anaanza kazi alafu anaacha kazi unamuuliza kwanni umeacha wananisumbua tu kofsi wananisumbua okay sasa utafanya kitu gani nitafanya biashara hela ya mtaji hana hajawai kufanya biashara hata siku moja anakaa hapo nyumbani tu kila siku anasema biashara ntafanya biashara anaanza kuingia kwenye vijiwe na kwenye mashirikiano na watu wengine ambao kiwango chao cha kufikiri wanafanana au jafahamu akili zinahitana akili hua zinaitananakana watu unaofanana nao kufkisababu watakukwamisha unasema unajuanasema aonavyo nafsii mwakeouen wanafanananawewe <gibu> hawana kitu cha kukuongezea katafute kwanza pembeni ukishapata uja watoe kama vile magari yaliyokwama kwa sababu hamwezi wa kusaidiana wakati wote mko kwenye matope mtazama zaidi toka kwanza wewe ondoka kwenye kijiwe kwanza katafute msaada wa yesu haleluya ukirudi umebadilika kabisa unasema nimekuja kuwatoa kwenye kijiwe kwa sababu gafula wanaona kuanza kwako ni tofauti kufikiri kwako ni tofauti kuangalia kwako tofauti kutafsiri mambo ni tofauti kwa nini kwa sababu kuna kitu mungu amefanya kwenye akili zako na huyu mtu akafunguliwa na alipofunguliwa maisha yake yakabadilika na saa saaingine unatamani ungekaa uzungumze na watumishi kwa sababu saa ingine unatizama huyo Uy, moto ulikuwa mkali sana alitaka kumfuata yesu saa sahihi hajaaga kwao yako inasema akataa kumfuata yesu akrudi kwenu rudi kwenu waambie huko kwenu mambo makuu ambayo mungu amekutendea manaake kaanze ushuhuda nyumbani bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe unajua saa saingine yesu akakutendea mambo makuu na ushuhuda unakuwa moto moto unataka kuvuka ngambo wakati yesu anarudi kwenye mkatano wakati wewe unatakiwa urudi nyumbani wapate huo ushuhuda motomoto maana huna uhakika wale wafugaji wataenda kusema kitu gani maana wamepata hasara usiukafiri watasema kitu kizuri juu ya yesu haijarishi kwamba umepona lakini kuna ngurue wao wamekufa na hawakuwa wachache kasema biblia yako yan mapepo yalikuwa jeshi na kikosi kimoja kilikuwa na ikiitwa kikosi kile kinakwaga na askari wengi sana bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe mwambie jirani yako mwaga zege hapo nilikuwa naweka tu t kidogo mwanzo mwanzo mwazo kidogoweka mkono wako hapo pokic maishara kesho nitakupa mistari yake lakini weka tu mikono yako kichwani kama alama ya mungu kufuatilia muunganiko wa ubongo wako na akili zako alafu tu cheki kama kuna mtu yeyote kuna mapepo yameshikilia sahii ya yataachia tu haya namna ya ku haya